MUs4 : HHHT thì nhiều còn Chaos thì đâu hết rồi

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi Wudi, 4/12/09.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Anh Admin cho tỷ lệ rớt chaos với HHHT kiểu gì mà, đánh 2 ngày nhặt gần 100 HHHT nhưng không được nổi 1 viên chaos với viên life :-?? Cứ đà này anh em lấy gì mà reset đây. Mong Admin sớm khắc phục cái lỗi này. À sao Cửa Hàng Phúc Duyên bán toàn máu với mana thế Admin ???

2. tuyen6ngon

tuyen6ngon Guest

èo, ko biết chỗ đánh thì làm sao ra choas, tôi nhặt đc suốt

3. Ông đánh chỗ nào mà ra được chaos ? Tôi đánh ở K2 liên tục mà không được viên chaos nào, davias3 cũng không nốt, lost7 với takan cũng không thấy gì... nản lắm rồi, Blue xuống giá trầm trọng ngoài chợ ảo rồi :)) ngày xưa 300 bac = 100 blue, giờ có 200 bac = 100 blue :|

4. xuông lớt đánh cầy chao.lên K3 cầy blue ok.nhưng lỗi nhiều quá quái lại ít quá ko hack phải tăng quái gấp 5 lân chứ.ai lại quái không bằng ss3 nan ghê

5. tuyen6ngon

tuyen6ngon Guest

K2 mới nhiều blue, L7 có choas nhưng ít :D

6. K2 nhiều Blue nhất, ở ss3 thì k3 chỉ được cái nhiều life :D ss4 không biết có vậy không.

7. phong_beo

phong_beo Hiệp Sĩ

Đã bảo rồi bỏ mu đi chơi làm đếch gì chuyển qua chơi cái khác. Thiều gì trò đâu mà cứ phải rúc vào MUHN này

8. Chơi gì bây giờ, nhảy Au chăng =))

9. kaka, ku phong có vẻ ức chế vụ ss4 nhỉ. ko hack đc nên ko cày thuê đc hả em. khổ quá. anh lại thích ss4. cắm chuột nhàn wa

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi