8 về game muốn tìm guil Home ở arena để Pt mà khó quá

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi duyhung86, 21/5/14.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. duyhung86

duyhung86 Hiệp Sĩ

A E cho mình biết tại sao arena vắng bóng guil Home thế nhỉ hay là đã giả tán guil rồi

2. Câu hỏi khó ;;)

3. Chỉ có Chúa mới trả lời được

4. G home bây giờ sống ẩn giật hết rồi, muốn tìm pt thì đi các sv thường hoặc sv4 karutan nhé :)

5. em cũng muốn đc pt vs Lucifer1 lắm :x

duyhung86 thích bài này.
  6. sv thường cũng cấm có thấy :)), cùng lắm pen sk dồ full thủ khiên để đứng ở d3 =))

nguyentam.rcee thích bài này.
  7. Ngây thơ thật hay giả vờ đó :D

8. duyhung86

duyhung86 Hiệp Sĩ

Câu này là mình thích nhất mấy a guil Home giờ quy ẩn để thành dog BecDe hết rồi

9. thế mà bọn nó bảo bọn ct,sr,aet chỉ biết thủ khiên khi pk. Hóa ra nó là ông tổ thủ khiên chứ óe phải mình :))

nguyentam.rcee thích bài này.
  10. vãi cái comment :D

11. Home dạo nay im hơi lạng tiếng nhỉ
    lên arena mà quẩy chứ làm sao đâu. PK lúc thắng lúc thua xoắn gì

12. vẩn quẩy mà :)) 2 DL max agi lên bem TTD =)) DK lên ngất lên ngất xuống quẩy đc đâu :))

13. Nói với họ làm gì cho mệt hả em, anh chỉ thấy thằng hoàn hôm rồi nó hót là con dk HoanPK sau khi rl sẽ mua skill cho lên dk băm nhau. Ấy vậy mà bây h đang im thít ở K2 ngược ấy mà, nói thì to mà có gan làm đâu. Võ mồm với họ mệt lắm :D

14. người ta là nhà giàu mà :x,sao lại nói vậy,người ta cày lên 300sk rồi mua sk để 400sk đấy =))

15. Screen(05_23-11_49)-0002.jpg Screen(05_23-11_50)-0003.jpg Screen(05_23-11_50)-0003.jpg Screen(05_23-11_49)-0002.jpg Screen(05_23-11_48)-0001.jpg lên mà kíu các em mày đi Hoanpk thoát gui mà tao tha à...

16. mình co 10k agi k có pen vẫn arena bt. bem đc ai là bem ko bem đc thì chuồn
    chơi game vui vẻ đâu nhất thiết phải ăn người mới choi . suy nghĩ thoắng 1 chút đi :D

17. dám nói dám làm cơ mà =)), hôm lão nói vs em, 1 hoanpk + 1 sum nát 1 bãi, m0on làm xong pen + 1 sum nát thêm 1 bãi =))
    nói thế mà mãi chưa thấy làm, anh Hoàn giám nói giám làm vãi *** =))

gLaditor thích bài này.
  18. tổng cộng có 6 bãi đấy,bãi AET,bãi CR,v1 vs Roy,BH thêm bãi G chúng nó đấy,lên mà đứng cày hộ cái =)),lên mà mang sum dame hộ cái

19. Lại xì căng đan =)) Tiền ng ta nhiều khỏi cày, thích mua acc top :>

gLaditor thích bài này.
  20. thoát G cũng ko yên =))

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi