muốn tố cáo thi` vào đâu a GT

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi MaKet_, 11/10/09.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Tinh hinh tôi muốn tố cáo mà ko thấy mục nào đê? vào ka?.
    Trong BV tên nv của tôi la`:MaKet phó G GameOver (còn chủ G la bibo đc giải event 1)
    chuyện là thế nay` Trong G co' 1 số thành viên thân thiết thường cho pass 1 acc ( để giao lưu va` xem đo` nhau va luyên hộ nhau khi ai đó bận.Trong G các tv đêu` cho nhau email va số đt của nhau.có 1 thanh` viên tra` trôn vao G làm ra ve rất ngây ngô: tên tv đó là bAbY_sIlIp(sum) và bAbY_kUtE(MG) a e trong G cũng quý và tôn trọng nhau cho nhau pass 1 để giao lưu:ai ngơ` ngày hôm qua luc 18h tôi vào acc di cc xong thì off moi chuyện vẫn bt để rồi 19h em vào : chuyện lớn xảy ra:tất kả đồ bị lột sạch.đến zen trong người cũng ko còn đê? move. cả chủ G bibo cũng trong tình trạng như tôi.còn tv đó đa~ out G rôi`(bAbY_sIlIp(sum) và bAbY_kUtE(MG))
    tôi vào lại nick của thành viên bAbY_kUtE thi` pass 1 đa~ đc đổi.
    account của tv đó là :Pinkyta.số đt la:945402520
    acc của tôi :maket171
    acc của bibo :yokio
    mọi người đừng cười chê vì minh nghĩ chơi là phải vui vẻ .có thêm những người bạn mới ai chả vui.va sự thực minh đa~ gặp và nc rất vui vẻ với 1 số tv trong G mình.vụ việc bị lock đồ ko ai mong mun'.wen nhau nhau kả tháng để rồi hôm qua lại chơi đểu nhau như thế.
    bởi vậy tôi muốn tố cáo acc pinkyta với 2 nv chính là bAbY_kUtE va bAbY_SiLip
    ai biết mục tố cáo ở đâu và tố cáo như thế nào làm ơn giúp mình
    Mong các bạn đừng cười mình.Thank!

2. ko le~ đây lại la 1 kết thúc buồn của G GameOver.mình đã phải ôm hận rôi` mong các chủ G chú ý nv bAbY_kUtE(MG) và bAbY_SiLip(sum)
    Mình ko muốn các bạn ôm hận như mình
    (minh đã giúp nv đó rất nhiều cho đồ rất nhiều kể kả pendan 10% cung cho.vậy mà...)

3. ProArmy

ProArmy Guest

cuộc đời rất nh những con chó + thằng chó đừng bao h dại dột lần nữa tg ảo tin ai đc chứ mình tốt vs ngta nhưng ngta có tốt vs mình ko.nói tóm lại 1 câu:====================================================> ngu thì chết bệnh tật gì đâu.hahahaha

4. bit' ngay ma`.minh ko thick chửi bậy.Proarmy nay` thực sự coi bản thân là chó rôi`.chán quá chán quá. minh dang đinh nghỉ hẳn Mu vì b giờ tim` đc 1 bộ đồ như minh đã mất thực sự là khó.có lẽ đây la 1 kết thúc bùn của G minh`.
    những thứ đa~ mất:
    1 w2 luck +7 2%
    1 bô. ring gôm` 2 ring 40% 2 rinh rate 10%
    pendan 2 chiec 10%
    bộ đô` ánh trăng rate 10%+ 40% va` 1 số dòng khác nưa~
    trong đó áo+7 quần +7 chân gần +7
    ngọc thì cũng ko nhìu chỉ 1 b va 7cre(la sp của nhưng lần win cc còn giữ lại)
    gậy Kundun+10
    va` một số món đồ có giá trị khác trong đó bao gồm cả zen rs cho 2 lan` = 70m
    tất kả Cũng bt với các bạn nhưng vơi minh nó rât wan trong.ai biết ccach tố cáo ntn thi help
    thank .......................

Last edited: 11/10/09
  5. GangterMU

GangterMU -=Killer=- Ban Quản Trị

Tạm khóa Acc : pinkyta trên bảng Phong Thần chờ xử lý tiếp theo. Yêu cầu MaKet_ đọc những điều trước khi tham gia bá Vương ở Mục giải quyết mất đồ. Rồi hẳn PM tôi giải quyết . Cám ơn

6. pinkyta

pinkyta Tân Thủ

Giao dịch tử tế đấy con chó chơi bố ak. ***

7. aaaaa thang` pinkyta đây rồi.lẽ ra t ko làm như vậy .nhưng kẻ phản bội thì có bao giơ có kết quả tốt đẹp bao giờ đâu.a e đang chơi vơi nhau vui vẻ mà lại làm tro` như vậy ( cuỗm hết sack đồ của chủ G và phó G + tất kả zen rs luôn).bibo cũng ức chế lắm vì mày pinkyta ạ.thank anh GangTerMU. em sẽ đọc ky~ lại.

8. Game_Enter

Game_Enter Guest

Tôi tin chủ G Gameover va Maket

9. cam ơn Game Enter.minh choi MU da~ wen ko it ban ke? kả Nhoc Mac Han .thực ra Nhoc gợi y' cho toi nhờ anh GT giải quyết ma` . cám ơn bạn vì đã tin tưởng minh.

10. chẳng có thằng nào dày mặt như thằng chó trộm đồ của anh em này.may gd với cả bang ah.mà gd kiêu j mà 1 zen cung ko có

11. Bonchen

Bonchen Cư Dân

(. Vấn đề Items: Mất
    - Chúng tôi ko giải quyết bất cứ trường hợp nào mất đồ do xoay chaos.
    - Nếu bị hack mất , bạn phải tìm mọi cách báo cho tôi trong vòng 24 giờ kể từ lúc mất . Nếu vượt quá thời gian quy định , xin chia buồn bạn không thể nhận lại đồ.
    - Giá trị tối đa Items bạn có thể nhận lại được là 25% . Người hack đồ sẽ bị Block vĩnh viễn hoặc án treo (Toàn bộ đồ sẽ bị xóa).
    - Ngoài việc bạn bị mất 75% giá trị bạn còn phải mất thêm 200-500 Bạc để được giải quyết.
    - Hãy tự bảo vệ bản thân và món đồ của bạn. Cám ơn):Đây là chính sách của ADMIN thì phải ! 75% +200>500 Bạc. Mất +Mất= :-? thành thật chia buồn với bạn HÃY ĐẶT LÒNG TIN ĐÚNG CHỖ !

12. chipheocon

chipheocon Cư Dân

that la ko the tin lai co nhung nguoi nhu the,trong game con` trom cap ko biet ngoai` doi`.....chậc..chậc...cac ban noi xem noi la loai gi` o ngoai` doi`,minh` ko giam noi,so no doc duoc ve` treo co? tu. van~ thi minh mang toi...:))

13. Ủa, mình gợi ý khi nào nhỉ :D Hí hí, mình có vào game nữa đâu ;)

14. cứ đọc bài này là thấy cay cú con chó dày mặt này thay cho mọi người

15. Thành thật chia buồn. Nghỉ game cho tinh thần thoải mái, chú tâm mà đi làm ăn nuôi sống bản thân thôi:D!!! Tạo đc lòng tin tốt như vậy sao các bạn ko bít vận dụng ngoài đời nhỉ!!! Các bạn sẽ thành đạt đấy!!!

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi