Góp ý Muốn quay lại vs Mu

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi xixicoco, 20/7/14.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Mình đagn có ý chơi lại mu mà k biết nên chọn SV nào. AE nào biết có thể tư vấn giúp mình Sv HN, bá vương, phục hưng... phù hợp cho đối tượng mới chơi. Muhn thì bjo đồ khủvng s rs khủng nên mình k mún quay lại lắm. Mong Ae tư vấn giúp

2. thích chơi bên nào thì chơi, tuỳ sởt thích

xixicoco thích bài này.
  3. Chơi vì đam mê thì quay lại với muhn, chứ giờ sang thần long mới mở đồ cũng k rẻ đâu cấp ak

xixicoco thích bài này.
  4. ss6 vẫn là hay nhất ổn định nhất bạn nhé
    hãy về với đội chúng tôi

xixicoco thích bài này.
  5. MUHN vẫn là đứng đâu các mU nhé

xixicoco thích bài này.
  6. Về mua lại lamanh222 đi, k biết giờ e nó đi đâu roi

xixicoco thích bài này.
  7. Sv TL 3m cái w2, 5 thì rẻ hơn muhn ák

xixicoco thích bài này.
  8. tuỳ vào thời gian và kinh tế của bạn ntn thì mới tư vấn chuẩn được, chứ cậu vào box nayf hỏi thì chắc 90% mọi người khuyên cậu chơi MUHN

xixicoco thích bài này.
  9. HI I'M JIGOKU

HI I'M JIGOKU Cư Dân

MUHN bạn ạ =D>

xixicoco thích bài này.
  10. HN ss6 nhé, muốn chơi cùng anh thì về ngay HNSS6 nếu k tý nữa a sẽ chặn fb e nuôn:))

xixicoco thích bài này.
  11. SV Thần Long kiểu chạy đua vũ trang. chạy theo mốt. ko chạy theo kịp thì chết. đồ chỉ vài tuần là mất giá nhanh lắm.

xixicoco thích bài này.
  12. vẫn như chước MUHN nhé TY

xixicoco thích bài này.
  13. mềnh vẫn thích MUHN hơn vì nó có lịch sử lâu đời.mấy cái mới kia có thể ban đầu nóng sốt đấy nhưng chỉ được 1 thời gian là xẹp.lúc ấy đồ đạc chả có giá trị gì cả.

xixicoco thích bài này.
  14. Mình đã từng chơi bên sv TL từ lúc open và cũng đành ngậm ngùi quai lại với MUHN :((

xixicoco thích bài này.
  15. cứ ss8 rồi chơi.

xixicoco thích bài này.
  16. cứ có cái tên MUHN là 1 sự đẳng cấp rồi :">

xixicoco thích bài này.
  17. chuẩn. chạy theo mốt mới cũng như nge nhạc phong trào. Hết tháng là mất tích trên BXH

xixicoco thích bài này.
  18. Ngọc Final

Ngọc Final ™ Ngọc ♥ Thảo ™

Thích cái nào thì chơi chứ mỗi người 1 ý

xixicoco thích bài này.
  19. Tốt nhất nên thử 2 sv TL và HN. Trải nghiệm bên nào thấy hay thì chơi. Theo m` thì MUHN vẫn là lựa chon tốt nhất

xixicoco thích bài này.
  20. SV bá vương bạn ơi.mình thấy bên đó đò đạc có giá trị.bên HN này đồ cả đống.bán rẻ cũng đéo có ai mua =))

xixicoco thích bài này.
  21. đừng tin chúng nó bạn êy.BV hay hơn.HN tớ thề là bạn gặp đầu gấu NgocFinal là bạn cứ xác con mẹ nó đinh là bỏ game di :))

Thông Lỗ Nhị thích bài này.
  22. Chỉ có MUHN là lâu đời và hay nhất. Sự quay lại MUHN là sự lựa chọn hoàn hảo nhất. Đừng sai lầm chọn sever khác bạn sẽ chán ngay. Hi

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi