8 về game Muốn chia sẻ cảm nghĩ của mình với tất cả AE game thủ MUHN

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi QuangHong, 8/10/14.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. tam huyết của 2 anh cuối cùng cũng =0 bao nhiêu thoiè gian chăm sóc cuối cùng bị chính nhân vật mình ngày đêm chăm sóc phang cho tới tấp em cũng cảm thấy ...Chán thôi chào tạm biệt ............................

2. Bạn thấy trong games những người giàu thường lấy của cải làm quyền lực à họ giàu nên họ mạnh chèn ép các games thủ cùi bắp là chuyện bt
    Ngoài đời nó cũng vậy có $ là có quyền chèn ép người nghèo.
    Nhưng có cái khác là ở ngoài đời chèn ép nhiều quá : thì cái thằng không có gì cũng thực sự nguy hiểm gấp bội đối vs 1 thằng giàu có và quyền lực
    Còn trong games chèn ép nhiều quá chỉ còn biết kêu là, hoặc lượn di im bặt hoặc bỏ games =)) muốn phục thù lại mất thời gian tốn khá nhiều $ bạc vào nữa mà đối thủ nó có đợi mình trả đủa đâu chứ :">

3. thân thiết cũng ko = sức Manh và sự Quyền lực .......................

4. KLQ nhưng hôm qua gọi cho @thisibuon73 nhờ tư vấn máy tính thì lão kêu Quảng Ninh thì kêu ra chỗ Anh Hồng nhờ ảnh giúp cho :D

5. trong game đừng nói người giàu ngươi nghèo bạn à,lắm người có tiền cũng không dám bỏ tiền ra mà đâu tư vào game đâu.cái chính là niềm đam mê lớn thôi.

6. Tay Thép đối với ai thì mình không biết nhưng với anh Hồng mình cảm thấy nể nhất khi mình chơi game MU từ năm 2002 tới giờ.Điều này có rất nhiều a/e chơi Game biết và cảm thấy nể anh Hồng

7. có thật ko đó anh. nhưng điều trong gui anh 1 số thành viên quá trẻ con đó.

8. Mình cũng chơi lâu lắm rồi từ thời 1.0 cơ đợt 2004 ~ 2005 ấy quen biết anh em cũng nhiều xấu tốt đều có cũng có những kỹ niệm khó quên vs anh em chơi cái trò này bọn trẻ con nó bảo anh em mình lỗi thời nhưng không sao quan trọng là mình tìm được sự thoải mái vs niềm vui là được !

9. một số người thì là ae tốt thật đấy
    nhưng cũng có mộtsố ae tốt cũng chỉ để lợi dụng nhau thôi
    ví dụ : như nhờ cầy kéo giúp thì còn ae ea khi xong rồi hoặc không còn nhờ vả được lai trở mạt cắn cả ae ea
    thật buồn khi trong game tình trạng nay tương đối nhiều

10. Tay Thép biết là vậy nhưng chơi game được quen biết những người như vậy mình cảm thấy thực sự vui.gâm ảo bây giờ mấy người được như thế.chơi game mình cảm thấy a/e hợp nhau thì quý nhau và nể nhau còn tiền bạc chỉ là vấn đề trước mắt.xã hội bây giờ lợi dụng nhau nhiều lắm bạn à

liokoTay Thép đã thích.
  11. Nó giống 1 phần thôi: Có người trong Game rất hổ báo, nhưng ngoài lại như con mèo, còn những người có tiếng nói ngoài đời thì lại ko quan tâm tới cái này, mà cũng ko có t/g, trừ khi diễn đàn, facebook, game có tổ chức lôi kéo chống phá ngoài đời thì nó sẽ khác, lúc ấy thì có luôn và ngay một tô chức hình sự an ninh mạng quốc gia dám sát, và thực tế trên các diễn đàn, mạng internet là có ^^!

12. Đời mà bạn cuộc sống nó nhiều chiều hướng tích cực có, tiêu cực có thôi thì cố gắng sống tốt :)

13. Hồng Móng cái khác Hồng Hạ Long ^^

QuangHong thích bài này.
  14. Khoảng cách giữa các ae tạm tính trong game bây giờ quá xa, thấy người giàu lại chơi vs người giàu, nghèo lại giúp đỡ nhau, cậu có thấy tụi giàu nó giúp mấy đứa nó nghèo ko, mà ngược lại là đằng khác, thậm chí dùng mọi cách để ra oai, thể hiện đấy!

15. Game là Game đời là đời, các bạn đừng quy kết là 1 =))

16. chính xác like cho bác.

đó là những kẻ sĩ diện hão.

Last edited by a moderator: 8/10/14
    QuangHong thích bài này.
  17. ấy thông gia kỳ này lặn tăm đâu đấy ,có vấn đề gì mà bức xúc thế ông? nghe trung bảo cưới hụt vợ hai hả =))

TrungTuQuangHong đã thích.
  18. mềnh k nằm trong số đó nhé, biết loz gì mà tôn trọng vs yêu quý, và mềnh cá là ko có chuyện cả cái MUHN này đâu nhé

19. đi đánh bắt xa bờ ông ah

20. xa vừa thôi bão không kịp rút :D

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi