8 về game MUHNTV: Tường thuật trực tiếp Công cuộc chống guil THAIBINH xâm lược dù có sự bảo kê của BACNINH

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi Ngọc Thiên Đế, 9/11/14.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. cuộc chiến này vẫn tiếp tục nhỉ.

2. Với những người mê muội và non dại như bạn thì lấy đâu mà biết đến 2 từ chính nghĩa :(

3. vẫn thế chứ ! quẩy lên đi ,,,,các bạn có thấy sôi động không ạ :))

4. Thế thì kệ cmm mày, lên kể lể ăn **** à :))

5. Thực ra thì MayCuDeTao cũng ăn dc zZeus khi có gồng máu + buff phản chiếu của sum rồi đứng chờ zzeus ko buf gì phang vào đó.luc do toi chet do dame minh qua to nhưng ko di dau ca van dung phang MCDT nam sap' nhe.còn bạn đừng lôi ChiXInh vào cuộc rượt đuổi đó qb đuổi ko dc DL phi ngựa đâu.MCDT + LP nhìn thấy zZeus chạy ko kịp chào hỏi ai đâu.
    Bạn cung dừng nói ko qua bãi BN phá,ko ita lần cho TTD qua đó cắn TM đâu.Mình cũng nhắc lại 1 lần nữa là hãy xem lại cách sônga của mình,tự hỏi tại sao BN đang bảo kê các bạn mà giờ lại quay ra đập câc bạn ko thương tiếc nhé.

6. Giải tán lập guil mới với đường lối phát triển mới chứ ko phải xoá sổ bạn ngu ạ vì hiện tại đang đối địch với ThienDe rồi. Đó là 1 điều sai lầm vì ThienDe ko cày kéo gì đâu. Bực mình vì thái độ hống hách của 1 số thành viên BACNINH bảo kê cho guil THAIBINH đòi chiếm bãi nên chiến đấu để giữ cho ae khác cày kéo thôi.

7. đạo cao một thước ma cao một trượng
    Mô phật :-ss

thuongtv thích bài này.
  8. trong khi trc kia LamPh0ng đã từng là bại tướng dưới quyền trượng của DL Help chủ guil BIGGAME @@btson khi nhăm nhe chiếm bãi tại đây.

câu này có lẽ k phải :)) ảo tưởng sức mạnh ak

Ngọc Thiên Đế thích bài này.
  9. 1.Tôi chẳng bjo mang ttd đi cán TM của ai cả nên ko có gì phải ngại, có thể là ae khác hoặc với bản chất hổ báo của mình nên các bạn có quá nhiều kẻ thù.
    2. AE tôi chỉ quen biết cá nhân chứ chưa bjo nhận sự bảo kê của BACNINH đâu mà c kể lể vô duyên như vậy.
    3. C cứ làm gì mình muốn mọi người sẽ hiểu cả thôi.

10. Các đại gia thái bình & bắc ninh đùng tiền sắm acc khủng chỉ để pk ttd, bị cắn thần mã lại khóc cái gì cơ chứ. Tao hỏi chúng mày trước khi chúng mày phá người khác chúng mày có bị động đến lông chân ko. Trước khi bảo người khác xem lại cách sống thì tự mình trước đi.

11. Với loại tiểu nhân cuồng dại, cặn bã xã hội, có học như ko, là nỗi nhục của ngành giáo dục như mày thì t ko cần phải giải thick điều gì? Chỉ tiếc và tội nghiệp cho những người sinh ra mày phí hoài công sức thôi.

12. Các đại gia thái bình & bắc ninh đùng tiền sắm acc khủng chỉ để pk ttd, bị cắn thần mã lại khóc cái gì cơ chứ. Tao hỏi chúng mày trước khi chúng mày phá người khác chúng mày có bị động đến lông chân ko. Trước khi bảo người khác xem lại cách sống thì tự mình trước đi.

13. >:) xong rồi bọn nó cho xuống cửa Tùng uống nc nhỉ >:)
    mày cho nó ít vitamin hung hăng đi =))

chuyện chắc cũng chẳng có gì đơn giản là chủ top thích xé toạc nó ra to thôi mà =))
    G ThienDe ít onl lên G ThaiBinh nghĩ bãi đấy ko ai cày thế là a e G THAIBINH sang đấy cày , G ThienDe lên bảo bãi của họ thế là ko ai chịu nói vs ai rồi bem nhau , giờ các bạn có thể nc vs nhau để cùng nhau cày cuốc đc đấy chứ ko phải lôi nhau ra đây đâu. G ThienDe ít cày thì để G THAIBINH cày khi nào G ThienDe lên G THAIBINH pt khi nào full team thì a e nhường nhau , đâu phải G ThienDe hay G THAIBINH các member đều onl 24/24 đâu.

14. Đừng mày tao ở đây.nó thể hiện cách sống đấy.tôi đang nch rất lịch sự với bạn đó.Tôi có coment 1 lần rồi,đừng để cuộc chiến lấy mất phần người.
    Tôi nhắc lại admin fantasy ko cấp sổ đỏ cho bất cứ ai bãi nào cả.việc có bãi cày hay ko thì phải xem các bạn có đủ lực mà chiếm lấy nó hay ko mà thôi.Các bạn nói đứng đó trước.ok,giả sử Fan cho phép như vậy thì những người chơi sau đứng nhìn ah ?

15. Đéo động nhưng tao thích thế đấy :))
    Còn loại mày là nỗi nhục của đàn ông =))

16. Nói như bạn đã ko ra chuyện. Bọn tớ cũng ko chơi. toàn để cho mấy đứa em ko có bãi chơi thôi. Đến bãi ks thì cứ việc ks, toàn anh em ttd pk đc ai.
    Nhưng đằng này pk ko đc quay ra cắn phá mới nhục chứ

17. Mày cứ nghĩ sống chó má - bậy bạ - ngang ngược - tiểu nhân - ai cũng khinh bỉ như mày mới là đàn ông à? Đúng là loại cặn bã thiểu năng. Tội nghiệp!

18. Thông Lỗ Tứ

Thông Lỗ Tứ Hiệp Sĩ

Vẫn chẳng có thằng nào mò lên arena mà sủa, mà sỹ và tao vẫn đeo TM cày bình thường. Hết ẳng.

19. Bạn ns ng khác ngu k suy nghĩ trc khi ns ak. Mà đi ns ng khác nvay toi cho la bạn quá kém và quá manh động ms post bài như qua nay nhé

20. cái ko phải của các bạn chính là chỗ mấy đứa e đấy cứ cầm acc nhưng ko bao giờ biết nghỉ cứ phá và phá
    theo mình 2 G ThienDe và THAIBINH có thể nc bình thường vs nhau đấy vì thực ra G THAIBINH cũng đang cày ở bãi G MayQueen - Nghệ Tĩnh cũ rồi mà

thuongtv thích bài này.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi