8 về game MUHNTV: Tường thuật trực tiếp Công cuộc chống guil THAIBINH xâm lược dù có sự bảo kê của BACNINH

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi Ngọc Thiên Đế, 9/11/14.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Cuti và Reberion lại sang bãi rồi. chốc *** nể nữa đâu

2. ảo tung chảo trong thế giới ảo... :D

3. Nghe tởm vl.chiến thắng tuyệt đối.:))) đưa mấy con TTD lên đứng chịu trận kêu giữ bãi.1 DL zZeus đập tan mẹ cả G ThienDe + NgheTinh mẹ rồi.đưổi cho chạy rông khắp arena .chỉ được cái khua võ mồm,chả có nước đếu gì.:))

4. đây mới gọi là quái vật này :))

5. TTD dap chet may con tm cua bac ninh roi do

6. êu ơi sợ quá @-)

Ngọc Thiên Đế thích bài này.
  7. chết TM là chuyện quá bình thường trên Ảrena.bất cứ ai bước chân lên arena là đã xác định sẽ bị cắn TM.Nhưng cắn TM ngta mà các bạn nói giữ được bãi thì quá mơ mộng.ảo tưởng sức mạnh hơn là chém DL MayCuDeTao chỉ đồ full chiến thắng tuyệt đối Dl zZeus.

8. dl của chủ tốp sao co n buss thế nhỉ
    hack ah ?

9. Chủ Guiil THAIBINH đang đi rửa tội vì giết 100 tội rồi
    Khổ thân thằng bé Pk ThienDe nhiều quá
    Nhìn sản phẩm thấy mấy thằng kia ko dám vào Guild
    PK nhiều hết sạch zen rửa tội

10. ...Chuyến ARENA 15H30' 9/11/2014

Như đã nói từ đầu trận chiến này giữa THIENDE mục đích chính là chống và cho guil THAIBINH chiếm bãi trở về thời kì đồ đá như vị trí vốn có của họ. 1 số thành viên hổ báo của BACNINH vẫn tiếp tục bảo kê và kết cục cho họ ko có gì khác lạ. Hi vọng những pha ngã ngựa, đập đầu xuống đất sẽ có thể giúp họ ngộ ra những hành động mình đang làm là sai trái, ko hợp với luân thường đậo lý vì vốn dĩ THIENDEBACNINH chẳng có mâu thuẫn gì.

Chủ guil BN QB chixinh vẫn phải vất vả 1 mình lăn lóc với thân thể béo tròn của mình trước sự chứng kiến của 1 lũ DL top ăn hại chạy quanh.
    1 lần nữa nhắc lại mối thâm thù với NGHETINH LamPh0ng còn chưa giải quyết đc đã đòi đi bảo kê, trong khi trc kia LamPh0ng đã từng là bại tướng dưới quyền trượng của DL Help chủ guil BIGGAME @btson khi nhăm nhe chiếm bãi tại đây.

Trận chiến vừa rồi có thêm sự tham chiến của 2 DL top bên guil BACNINH cuti Rebelion nhưng cũng chẳng thay đổi được gì mà chỉ làm chật chội và vất vả thêm công việc của cán bộ nghĩa trang. 2 DL này ko phải online chính chủ nên mình ko nói vì vốn dĩ chủ 2 char DL này đã thống nhất riêng với mình về việc ko có mâu thuẫn và ko tham gia bảo kê cho ai phá ai cả?

Cuộc chiến sẽ còn tiếp diễn đến khi ai đó nhận ra cái sai và tự sửa.
    Sau cuộc ra quân oanh liệt này sẽ có thêm sự tham chiến giữ gìn độc lập tự do của những anh hùng dân tộc khu vực ARENA toạ độ 16,75
    @btson , @protrolai9016 , @cayxang9x ,@suopyeu ...cùng ae! GameThuVN(11_09-15_33-0000).jpg GameThuVN(11_09-15_35-0001).jpg GameThuVN(11_09-15_39-0002).jpg GameThuVN(11_09-15_45-0003).jpg GameThuVN(11_09-15_54-0007).jpg GameThuVN(11_09-15_33-0000).jpg

.....

Ấm Poor thích bài này.
  11. “Thần tốc, thần tốc hơn nữa; táo bạo, táo bạo hơn nữa... cuộc chiến của các đại gia lấy zen làm niềm mua vui :))

Ngọc Thiên Đếthuongtv đã thích.
  12. Tưởng đánh ko đc ra khóc Bắc ninh nhờ QB chixinh rebelion và cumin ra giúp chứ

13. Bạn cầm DL zDaiTuong chủ guil THAIBINH pk đc 1 chuyến 12h30 xong lặn mất tăm bỏ rơi ae ở lại hả? Chém gió điêu xảo như vậy ko thấy nhục nhã sao? Chính zDaiTuong đã đề nghị đối địch với ThienDe và đã được chấp nhận...mới có cuộc chiến giữa những kẻ ăn cướp và ae giữ bãi. Mà đã đối địch rồi còn pk sát thủ rửa tội cái gì nữa? Chắc pk thua đau đớn điên loạn quá nên chán đời ra bèm ttd lung tung nên mắc 100 tội. Tội nghiệp quá chúc guil bạn sớm giải tán vì thực sự ko thể phát triển khi có 1 chủ guil hèn hạ như bạn!

DL đồ cùi mà lại chiến đấu có 1 mh chống lại bầy lang sói nên phải có buff chứ bạn!

Last edited by a moderator: 9/11/14
    Ấm Poorthuongtv đã thích.
  14. Cái này hỏi ki @CuongPham , @ThaiBinhVang @Luiz Nguyen... G THAIBINH đi
    Sao tao phải sát ttủ
    Hẹn các pro ThienDe tối nay :))
    Giờ còn đưa vợ đi cine

15. Ai cũng biết DL zZues 70k dư hàng top của bạn đi Thái Lan đổi giới tính đổi tên vài lần thì bá đạo rồi nhưng để chủ char ko có nhân cách cầm đem đi bảo kê, cắc phá ko lí do thì chắc chắn sẽ chẳng đc ai tôn trọng đâu? Làm người thì khó làm chó thì dễ thôi hãy suy nghĩ cho kĩ. GameThuVN(11_09-12_51-0000).jpg

Ấm Poor thích bài này.
  16. Nge cứ như kiểu Tam Quốc Diễn NgNĩa ý nhỉ =))

3 Nước Nguỵ , Thục , Ngô Koko26 Koko26 Koko26 Koko26Koko26

17. Ban
    Tôi chủ zZeus,sinh ra,lớn lên và hiện tại đang làm việc tai Thái Bình.Theo bạn zZeus chiến đấu cho ThaiBinh có gì là ko đúng ?bạn nói chiến thắng tuyệt đối khi có cả zZeus thì up cho mình tấm hình có dòng chữ "Bạn đã tiêu diệt zZeus cái " .cả ngày hôm nay tôi mới chỉ cho zZeus tham gia 1 trận arena 12h30 mà theo toi thấy thì LamPh0ng + MayCuDeTao chạy khắp arena ko dám quay đầu nhìn nhìn lại đó bạn.

caotrang thích bài này.
  18. tình hình đáng quan ngại ! thấy thì thấy nhưng thôi cũng kệ :D ! nhưng sao tin dc 1 mình Dl chơi cả đống quái vât kia .

19. sao ko thấy thằng chủ top nó post ảnh khi nó nằm sàn nhỉ :v toàn đc vài phát đớp đc xong post lên =) nản với thằng này =)

20. Dạo này liên minh ma quỷ đang mạnh 2 G có tuyển lính đánh thuê ko nhỉ, cho cái giá cả ^^

Ngọc Thiên Đếtung0707 đã thích.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi