8 về game MUHN và những lần PK Bang Hội

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi Bợm., 6/8/18.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Hot quá. :x

2. Quá hay !

3. Bợm chém gió

4. tôi khẳng định chiêu giật sét của soul khi săn kudun là của tôi khi đó cầm Notthing của lão hợp lên và bên bigHouse về sau cũng đú theo nhé

5. Chính xác là vấn đề kundun ban đầu nhờ sự cố vấn của Home Mạnh với Khánh hải ngoại rất nhiều kinh nghiệm hihi

livilo0nzzbaokezz đã thích.
  6. A chiến TomLyCan chơi lại rồi kìa Bợm

7. Ra chap tiếp theo đi cán bộ ơi.

8. Bác dùng khi nào thế? Em thì dùng tầm đầu SS8 đến giữa SS8 arena LG

9. hunghdz

hunghdz Hãy sống theo cách của bạn

Bợm. thích bài này.
  10. Hóng tập tiếp theo mà lâu quá.

Bợm. thích bài này.
  11. @Bợm. mb đâu :D.
    AE đang săn chú này :))

Bợm. thích bài này.
  12. Chờ

Bợm. thích bài này.
  13. Về game thật sự Muhn nó vẫn là cái j đó khác biệt với tất cả các game về sau này.với cá nhân tôi Gần như là 1 ký ức với những ngày ban đầu mơ hồ và ham hố. Có lẽ chẳng có game nào mà ae game thủ pk nhau từ năm này qua năm khác như muhn. Quay trở lại bài viết của @Bợm 1 tuổi trẻ tài cao dành cả thanh xuân đi cùng sự pt của muhn thì thật sự cường dỗ chưa trả lương thật hơi đáng tiếc :))
    trải qua những ngày đầu bỡ ngỡ cho đến khi có duyên gặp các anh tài ở home thì cái mà nhớ nhất cho đến thời điểm này sau bao năm nghỉ game đó chính là cuộc chiến home vs bacninh. Khỏi nói về lý do vv và mây mây vì tất cả những j cần thì bợm nó đã nói hết. Cái mình thấy hay ở đây đó chính là lòng người và tình đoàn kết. Ở bacninh cái mà khiến cho mình cảm nhận đó chính là quá nhiều hổ giấy, ngày home vs aet, ver1 , yendieu .. thì bacninh chỉ có 1 việc làm duy nhất đó chính là truy sát lamphong. Cả guil chạy rầm rập khắp arena để hỏi han có thấy lamphong ko?? Giễu võ giương oai nhất trong đám ấy là dl cuti do hy thổ tày trong vai thằng súc vật và hoangtruong88 cầm. Sự ngạo nghễ trong cách hành xử nó thể hiện đc đúng bản chất của 1 thằng tiểu nhân cầm acc đó chính là gặp các anh thì xum xoe khúm núm vâng dạ. Gặp acc cùi thì vẩy ngay cho 1 skill cái tội gặp ko chào hay vì 1 lý do điên khùng nào khác :)). Phải nói bất kể tn đúng là lòng người không cùng 1 hướng thì chỉ là 1 đám ô hợp và bacninh đã rơi vào đúng điểm đó. Ngày ấy bn quy tụ quá nhiều acc top nên sự khệnh khạng đã nhen nhóm, và sai lầm cho sự tan dã của bacninh chính là đánh giá sai đối thủ và sự đoàn kết là quá lỏng lẻo. Ham hố cày cuốc và các tân binh adua vào guil chỉ vì có bãi cày ngày 1 bộc lộ điểm yếu. Đường xa mới biết ngựa hay quả ko sai khi tgian đầu bn chiếm thế thượng phong và cho ae home ngập hành trong đó hải bánh và thế anh nuốt là chính :)) vì ban ngày éo ai on cùng ( ae toàn bên nn lệch múi giờ ) Tgian sau bn đã bắt đầu thể hiện sự rệu rã với việc ko thống nhất dc xin hàng hay xin thua của nội bộ bn đã dẫn đến sự tan vỡ từ bên trong. Bắt đầu có những bài viết bóc mẽ nhau trên dd, rồi có những bài viết thay mặt anh a b c xin lỗi nọ kia rất chi là yếu đuối của 1 vài nv kỳ cựu ở bn. Hoangtruong88 từ 1 vị thủ lĩnh, linh hồn của bn khi còn cầm cuti và sau này 1 tgian cầmczZeus đã ko còn là chính mình , Cá nhân tôi đánh giá đồng trí này ko cao.sau đó cuti vì chán nản đã chính thức dc rao bán và rất lâu sau mới xé lẻ tan tác mới bán đc do ae home pk cả trên dd vì hải bánh kẻ máu lạnh mặt sắt tuyên bố pk acc này cho đến lúc nghỉ game ( 1 trong những tuyên bố đồi bại nhất :)) ) Trong cuộc chiến vs bacninh thật sự ae home có dc chiến thắng phần lớn là do sự đoàn kết, bền bỉ, máu chiến và sự đóng góp ko mệt mỏi của 4 ae hải bánh, thế anh , hoàn pk và mạnh hải ngoại mà thành. Nhân có bài viết của văn sĩ bợm tôi 1 thành viên ăn hại cuả home xin tuyên dương 4 anh. Tặng mỗi anh 1 khúc xương để các a có vô tình đọc dc bài viết này mà gặm nhấm ký ức. 1 ký ức ko dễ j quên dc. :))

14. Bợm. thích bài này.
  15. kể hay thế :D

LaBatVi83 thích bài này.
  16. sao có a ở đây thế

montagne99 thích bài này.
  17. Up chuyện thâm cung bí sử cho nhiều người quay trở lại game mà chưa hay :). Mong bác viết tiếp giai đoạn cận đại, rồi các GUILD Top bây giờ, đặc biệt là khi có CTC, rồi bác đoán diễn biến sẽ thế nào? LegendMU (NinhBinh) sẽ vẫn top hay còn thế lực nào?

@Bợm. bác cầm Emperor đúng không?

...
    Cuộc chiến nongdan hay bắc ninh vẫn còn nhiều diễn biến. Nhưng nay mình chỉ viết đến đây ăn rằm xong rảnh rỗi tý hihi. Ở hai phần này có lẽ phải viết từ từ dần dần, rảnh rỗi viết tý một cho ae hóng đỡ buồn, viết một lúc rất tốn time suy nghĩ lại sợ không đầy đủ. Nói chung cuộc chiến nào mình cũng rõ cả địch cả ta thế nào, vì Guild đếch nào mình cũng cài nội gián, còn cách thức pk hay cài nội gián kiểu gì mà địch không biết, mình sẽ trình bày đầy đủ tiếp ở sau nhé.
    ...
    P/S: Nhiều khi chém gió vui hơn chơi game, kaka.

Bợm. thích bài này.
  18. SS6 , SS8 vẫn là đỉnh cao của Mu Hà Nội , thời mà có rất nhiều huyền thoại !

Bợm. thích bài này.
  19. Bỏ 5 năm rồi này vào thấy luôn TP này , hãy lắm Bợm Cờ hú :))

Bợm. thích bài này.
  20. mẹ giọng Kiêu Ngạo nhỉ

Bợm. thích bài này.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi