8 về game MUHN và những lần PK Bang Hội

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi Bợm., 6/8/18.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Thực tế khó có thể phủ nhận tầm trọng yếu của MISA đối với home . Đặc biệt sau khi lên ss11 , vụ này đối với tất cả ae yêu thích DL đó là gáo nước lạnh dội vào đầu .
    Thời cuối ss8 khi Nông Dân pk với home , với số lượng DL của ND thì có phần áp đảo , vì bản này DL rất linh động , và RF cũng chưa thực sự bá như các bản sau này , vì khi đó chưa có pet2 . Thời đó home có 2 RF khủng , MISA vs Kiêu Ngạo . Nhưng tại thời điểm ss8 thì Kiêu Ngạo cũng chỉ đóng vai trò phụ vì ko thể one hit DL được . Lúc này vẫn chỉ là MISA ôm bom vs DL của ND .
    Khi bắt đầu lên ss11 mình đã mắc sai lầm rất lớn , khi ngày đầu tiên lên ss11 đã bị Hải bánh nó gài . Sau update khi vào đấu trường TuThanHN thắng áp đảo so vs MISA . Tại thời điểm này tầm ảnh hưởng của Hải bánh vs bqt là rất lớn nên sau vụ solo đó thì DL chính thức ko còn cửa nào vs RF nữa :(
    Đó cũng là 1 phần lý do ND bị tan giã . Nhưng khó có thể phủ nhận sự can thiệp của Bợm vs Ngọc ** khi đó , và sự online đều như vắt chanh của ae home ;)) và có sự đầu tư quá lớn của Hải bánh với cuộc chiến này .

2. Lâu r. Bn năm. Bn việc. Chắc e nhớ nhầm 1 số chi tiết. Vì trc nay e k thích pk. Bjo vẫn thế. Đấy là lý do vì sao e ít tham gia. E chỉ thích săn bos. Có team hay mình e. E vẫn lên. Hê hê

Nhật Thăng, lamstartBợm. đã thích.
  3. Viết hấp dẫn quá, chỉ biết đọc và chờ tiếp kaka :))

4. Hồi sau a hỏi sao ko lên pk cứu nam ấm mày bảo e chơi lap lên arena giật :))
    Giật mà sao pk k7 ngọt thế... ;)) achẻron nữa.
    Nói vui thôi chơi lại tìm yendieu săn tiếp nhưng chắc chắn sẽ ko chửi nữa ;))

5. Vãi bạn 3h còn chém gió ;)) đọc xong thấp thỏm ko ngủ dc à :))

6. đêm qua lúc ý mới về mà :D

7. Câu này là đoạn Thuận với Bợm đang nc. Dẫn đến sau này khi minh bầu quay lại game. Có ý định bem bọn tôi. Gọi Thuận với Hải bánh ra nói chuyện. Kêu để misa ngoài cuộc rút về để cno fang tôi. Hải bánh đều 2 lần khuớc từ. Đúng là dù kẻ thù của các bạn có là ai thì chúng tôi cũng ko bh bỏ bạn. Việc này dẫn đến việc hải bánh uot home lập battu và sẵn sàng cho tình huống xấu nhất là có thể bem lại cả Home vì Hoàn có ý định theo minhbau. Hihi

MaiNgocHazBoomBoom đã thích.
  8. cả tao nữa chứ :P
    viết tiếp đi kiếm cái đọc

Bợm. thích bài này.
  9. Phần tiếp theo nữa. Thì gay cấn lấn mấn lắm tao tranh thủ nghỉ trưa vào chém gió tý.
    Mày thì hoàn với minh cũng nhờ cầm kubin nhưng mày nói thà nghỉ game chứ ko chung tay với bọn đối đich. Và cũng ko bem ngọc đuỹ bợm. Tao biết mà nhưng cuộc gặp gỡ kia là hà nội mày lgi có mặt mà kể.
    Chắc1 2 hôm nữa viết tiếp muốn muốn tập trung sâu chuỗi lại các sự việc cho logic một tý.

10. và tao cung không PK những ai đã là anh em ( trừ trường họp koh biết )

Bợm. thích bài này.
  11. Cái này đe0" tin mày vẫn bem hải bánh ngọc đuỹ bị cno săn như chó còn gì :))

zBoomBoom thích bài này.
  12. Bây giờ mới nghe vụ này

13. Acheron vs k7 ít người. Chưa nghỉ nhưng k ol nữa.
    Chửi hay ko là tuỳ anh. E vẫn mong a có suy nghĩ người lớn từng ngày.

Nhật Thăng thích bài này.
  14. Đừng nói gì về e nhé. Ko thích lắm :)

zBoomBoom thích bài này.
  15. đó là ae vui :P

16. http://diendan.gamethuvn.net/threads/home-ngoi-nha-sau-con-bao-2.843871/
    Đây nguồn đây

17. thánh funny chuyên ăn hành :P
    giờ về line chym hát karaoke

*Lặng Lẽ* thích bài này.
  18. Thành del có con dk cùi với con ef nhìn ghẻ vl với cái tên không đỡ đc :)

zBoomBoom thích bài này.
  19. đọc tên xem e nhớ thế nào :P

20. Con ef thì đêk nhớ nhug con dk tên là cái gì Ảo ý DojSongAo thì phải

zBoomBoom thích bài này.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi