8 về game muhn thời điểm hiện tại và những ý kiến

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi mưa_buồn_hd, 25/7/16.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Chịu!

2. e quy ẩn rồi a ạ đợi có biến sẽ tái xuất

lamhoang thích bài này.
  3. Chờ có biến lâu lắm.

tung0707 thích bài này.
  4. Vẫn biết cái gì cũng có cái giá của nó nhưng đừng thương mại hóa và để đồng tiền lên trên. Anh Fan bảo đây ko phải sàn đầu tư, chỉ để giải trí nhưng nếu hiểu đúng cách giải trí thì hiện tại anh có thể chưng cầu ý kiến member xem có bao người bảo đây chỉ để giải trí, toàn học sinh, sinh viên là chính lấy tiền đâu ra đầu tư. Và nói thẳng ra member ở tất cả các trò chơi phần lớn là tầm học sinh, sinh viên lượng đông đảo là chính, lượng người khác quá thứ yếu. Anh cứ ra chính sách sao cho phù hợp vs công sức của mn bỏ ra xem ai ko mê. Đừng để tiền bạc can thiệp nhiều và cũng đừng so sánh game này còn đầu tư quá ít so vs các game khác. Nhưng nói thế thôi chứ đầu tư nhiều như các game khác cũng chẳng tồn tại hơn 10 năm đến giờ.

5. thương mại hoá roi`, con` đâu là sân chơi cho ae lúc rãnh rỗi nữa đâu

6. Em Về Đi

Em Về Đi tindt

Có khi nào nhân viên đi làm bảo " Sếp ơi anh trả em ít lương đi, vì em không thích thương mại hoá, em làm với anh chỉ là vấn đề tình cảm, là đam mê, là niềm vui, là tình yêu "?. Phù phù.

HighElfPowerlifter đã thích.
  7. với em thì game này thiếu sân chơi pk chầm trọng. phân bố class tương shinh tương khác bất hợp lí. vấn đề poine lớn poine nhỏ là ko thể tránh được nên cứ để nó tự nhiên thôi. còn nói như admin là ae mua giá 10 đòi bán 9-10 là ko đúng. vì đơn giản là giờ pk hay train đèu phụ thuộc vào dồ là xhính poine( bác nào thừ cho 2 nhân vật chênh nhau 30-40k poine vào pk nhau chưa đảm bảo tjàng nào bem trước là ăn) chính vì quá phị thuộc vào đồ nên nó mới luôn bị động về giá cả. là chỉ có ngừoi cần chứ ko cần người bán.

8. Ngày xưa mấy pro cộng point cực đỉnh cao nên mới có các trận solosolo so sánh đẳng cấp. Anh em theo dõi cực hào hứng. Giờ chẳng thấy ai solo cùng point bạn nhể đơn giản vì lắm đồ, lắm yếu tố quá

9. Đồ cứ ra nhiều để giá giảm cho ae nghèo họ chơi. Đồ đạc có giá hay k là do người chơi tự đặt giá ra chứ Adm có đặt giá đâu mà kêu ca. Acc nhiều dư hay ít dư đắt hay rẻ cũng do người chơi tự đặt ra hết:))

10. nó là do cái chính sách của fan ko phù hợp lên ae bỏ game ,lỗi đó do ai.ko kêu thì im rồi bỏ hết à

11. Tôi mới chơi lại MU bên sever Vương Quyền,vì không có time vả lại vợ con rùi nên ra quán ngại,mà hỏi bọn trẻ giờ chỉ được câu trả lời là đã từng nghe tới MU..
    Thấy bản mới tương đối lằng nhằng và khó hiểu,cái quan trọng nữa là không tìm được hướng dẫn ( Vd: phương pháp chế đồ,các even như đào ngoc..cái gì mà rus ruby...)mà lại không hỏi được ai nên mặc dù rất dame nhưng cũng nản nản dần khi chỉ cắm và cắm.. :)).Chơi từ bản 1.0 vs bọn Bình phò songvedem,trước nữa thì sieuchuoi,pqtrung,vanlove... ấn tượng vs MU vẫn còn khi chém gió cùng bè bạn..

mưa_buồn_hd thích bài này.
  12. Mấy bác đem game đi so sánh với đời thường thì quá sai lầm.đặc biệt là với mu hà nội với những từ niệm thời xa xưa thì nó còn nhiều ae gắn bó .như các sv khác tồn tại được bao lâu mà thương mại với chả hóa.

13. Cảm thấy chơi được thì chơi, không chơi được thì nghỉ cho thoải mái.

14. heheee em là chủ Anggulu nè ^^ giờ MG em nó 200 lần kakaaa

YeuVoNgo thích bài này.
  15. Cho tớ đê.
    Hế hế.
    1 huyền thoại.

16. anh nói như vậy cũng có cái đúng nhưng anh ko nên so sánh như vậy..game này từ xưa đến giờ nó là thương hiệu..anh có thể tạo ra 5 sever khác và nâng cấp thoải mái nhưng anh hãy giữ lại 1 sever để cho anh em ( những thế hệ của NOKIA chơi )

17. ngày xưa MG top xong rồi từ 1.0 chuyển sang thành 200 lần..cũng nhờ nó mà em vác được kha khá đồ sang :)) kỷ niệm :(

YeuVoNgo thích bài này.
  18. ôi còn đâu thời ngày xưa..đêm đêm nhẩy từ từng 2 xuống bãi cát để trốn đi cày MU...đâu còn những buổi chiều hoàng hôn bị mẹ đánh vì tội trốn học đi cày MU :))

YeuVoNgo thích bài này.
  19. Em trôns học, nhịn ăn sáng :))

20. YeuVoNgo 1 thời đây mà :( toàn những anh em 1 thời giờ đã già hết rồi.........nhưng trong họ vẫn còn niềm đam mê cháy bỏng...

YeuVoNgo thích bài này.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi