8 về game muhn thời điểm hiện tại và những ý kiến

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi mưa_buồn_hd, 25/7/16.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Nhớ cái thời hồi xưa mơ ước con xe máy simson đổ xăng 5 nghìn 1 lít ... mà giờ toàn sh , liperty sao ngồi nó cao và nặng quá ko đi nổi ... sao mà phức tạp quá .... Mai mình phải đề đơn lên xin chính phủ quay về thời 1990 vậy !

Em Về Đi, Bợm.shanghai đã thích.
  2. thực tế em cũng đang chơi và cũng chỉ rs cắm skill ko làm gì khác . còn thấy ae ko còn ai chơi và số lượng cũng giảm lên nói. ko có mục đích gì lên a cũng ko phải nói ae như thế. nếu a quan tâm thật thì xem lượng thực tế. thế hệ trẻ mới là quan trọng chứ những thế hệ 7.8x bọn em cũng sắp hết rồi . dame thì nói và góp ý nếu ko nghe có thể bỏ ngoài tai

3. la
    lão có muốn bẻ nốt răng còn lại ko. :)). những gì nó thuộc về giải trí thì phải đơn giản dễ chơi dễ hiểu và phù hợp. ko phù hợp sẽ bị loại bỏ thế thôi . rồi cũng đến 1 lúc "bán được skill là cắm acc " lúc đó chắc buồn lắm

Bợm.shanghai đã thích.
  4. ơ. móm chỉ trích lại lời Fan già nói thôi nhé.móm liên quan gì đâu mà bẻ răng móm.:-":-":-"

5. Thành thực mà nói thì chơi giải trí thôi. Cứ nghĩ về xưa làm gì khi mà nó k quay lại đc :))

Bợm. thích bài này.
  6. Từ ngày lên ss11 chưa tham gia đào ngọc bao giờ vì thời gian chơi MU 1 ngày chỉ khoảng 1-> 2 tiếng. Thậm chí có những ngày ko vào game do bận
    Đề nghị @fantasymc cho auto đào ngọc trên web cho những ae bận rộn có cơ hội tham gia.

Em Về Đi thích bài này.
  7. @fantasymc đang quan tâm cái ở đâu ý nhỉ
    skill trai tim buff máu đang ăn mất 2 điểm chẳng chịu fix mà ai cũng rõ lỗi này rồi chứ

8. nói xưa là để nhớ cái gốc của mu nó hay ntn. tính năng ít mà vẫn hay tính năng nhiều hay nhưng ít người cảm nhận dc :))

9. mình thì thấy phức tạp vụ ép khuôn lên 45 quay thì khó mà lang ngoằng .

10. anh fan cứ mở pk từ sv1 đến sv18 là mu lại nhộn nhịp như xưa =))

11. quả thật là bá đạo quá anh fan ah:))

12. Phũ vl luôn ấy :)))

cái thời đấy đổ xăng lại sướng :D

13. có nhìn thấy bao nhiêu người ko thick bản này ko.

14. hí hí không thích thì chơi làm gì... ng ta thích ng ta đam mê ng ta mới chơi bạn ạ.

Em Về Đi thích bài này.
  15. nịnh cc bạn phát ngôn cho chuẩn. tớ *** cần xzen đấy là nói theo tớ nghĩ thôi ok??
    ng ta đam mê ng ta mới chơi. còn nếu hết đam mê hết thích xin mời bán acc nghỉ game đếu ai cấm

Em Về ĐiMột Cuộc Tình đã thích.
  16. chắc gì đã có acc mà chơi. có acc 1 ngày có rs đủ cho em nó lên ko mà nói to thế. đọc tên nhân vật xem ăn dc bao nhiêu dđiểm quả bai nhiêu lv thuộc tính. bao nhiêu mt. nếu dame thì đừng nói là chưa full nhá :(. lần sau comet thì xem mình đã có gì và pàm dc gì đừng nói bừa làm bừa.

17. rr thì đừng vào đây. ở đây dame nó thể hiện như thế đấy. acc ko có mà chơi nhưng thể hiện :) với lại đây ko phải chỗ tranh luận vấn đề đó. tốt nhất hết zxen có thể ra chỗ khác

18. top này dành cho người có tâm huyết và am hiểu gắn bó với mu người ta tham gia những gì có ý nghĩa và làm cho mu đông vui trở lại. acc còn ko có để chơi thì phát bbiểu gì ở đây. nói là ra chỗ khác còn thích thể hiện. ông nói luôn ra là ông biết những cái gì và mu bây giờ 1 nhân vật cần những yếu tố gì để mạnh tôi xem nào. nhạt nhẽo . hỏi đến điểm quả và lv thuộc tính còn chưa biết thử hỏi những người như ông tham gia gì được ở cái game này . đến trải nghiệm nó ntn còn chưa biết thì tôi hỏi những người như ông tham gia gì ở đây. ông chỉ vào phát biểu câu đầu là tôi đã biết ong ko 1 tý tâm huyết nào có nói cũng chỉ là để thêm zxen mà thôi.

19. hết nói dc rồi phải ko. những người như ông ko biết gì về game thì tham gia cái gì. cái quan tâm ở đây là làm cho nhiều ea chơi game lên ko phải là những comet vô ý nghĩa kiểu nói cho có. còn ông tôi khẳng định trả biết tý gì về game nhưng nói đến tính năng mới của game của game cứ như mình hiểu biết.
    1 là ông trả lời câu hỏi của ở trên rồi hãy comet tiếp
    2 là ko biết gì về gảme có thể đi ta chỗ khác vì đây ko phải chỗ thể hiện. mà muốn thể hiện cũng phải có kiến thức

20. cái thứ nhất với cách nói chuyện của bạn tớ không muốn rep ok??
    cái thứ 2 tớ chẳng thể hiện gì ở đây hết...
    tớ nói không đúng à chỉ có thích và đam mê thì mới chơi nếu k thích k đam mê thì chơi để làm gì
    còn với mu từ xưa đến giờ vẫn thê ông nhiều point chịu khó đầu tư đồ đạc sk cách tăng point thì mạnh ok??

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi