8 về game muhn thời điểm hiện tại và những ý kiến

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi mưa_buồn_hd, 25/7/16.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. riêng quan điểm của tôi muhn ss1x so với mus4 nó phức tạp hơm nhiều cái mu ngày mới chập chững chơi .ngày ấy mu nó đơn giản dễ hiểu dễ chơi không như bây giờ . tại sao bây giờ mọi người nói lên phiên bản sẽ hay hơn mà lại ít người chơi. tôi thay là bây giờ nó phức tạp khó hiểu quá lên những người mới chơi cảm thấy nản khi tìm hiểu thì phải

2. Đơn giản nhiều cái hiện đại quá. Trong khi đó ae không có time. Ví dụ sự kiện đào ngọc chẳng hạn Đi làm suốt lấy đâu ra time mà đào....

3. Đồng quan điểm :D MUHN đã có nhiều sv mới để nâng cấp trải nghiệm tính năng mới, cá nhân vẫn thích MUHN mang bản sắc riêng, giữ được cái gốc :D

4. MU ngày càng giống mấy cái game web.

5. Thay đổi cho mới lạ tạo cảm giác hấp dẫn...cho giới trẻ :D

dunggiang thích bài này.
  6. @fantasymc ... riêng em thấy k phải cái mới là nó sẽ hay .. em thích như lúc trước :(

meomeodunggiang đã thích.
  7. ko biết thế nào nhưng bây giờ thấy mệt mỏi vì nhiều thay đổi mà ko có thời gian ko theo kịp là ko chơi dc. chỉ rs cắm vất đấy coi như phế

meomeodunggiang đã thích.
  8. Mình thấy đánh giá mu có phát triển hay không dựa vào số lượng người chơi tham gia sự kiện và buôn bán bên chợ :)

dunggiangmưa_buồn_hd đã thích.
  9. đơn giản Fantasy ss4 không như Fantasy ss11

10. Nói chung là cũng nên thay đổi, nhưng thay đổi ra sao cho nó vẫn giử được bản sắc của game.

dunggiang thích bài này.
  11. Nhớ cái thời:
    - DK Quykiemsau 2 tay 2 kr, mặc RX, k đeo W2 xoay kiếm tít mù Stadium (Như robot vì k giới hạn Speed).
    - Soul SC và MG Angulu Múa rồng đen xì xì.
    - 2 con MG Guild Block! mặc 1 cây Thunder cổng trước Davias xoay Kiếm cặp Ctrl không ai ra đc. =))
    - DL Selelas mặc Sét TX Full thần Kích Khiên Gia Huy đánh ra Dame Trắng :))
    - Ngựa Dậm không nghỉ ở sv Vip (Phí 8Blue/1 ngày)......
    - ...

12. Rồi bọn nó háck sp 5 chết rồi vẫn ngoi lên gõ bằng rụng thì thôi =))

13. nhớ cái thời full sv kíck mãi không vào đc. nhớ cái thời đồ rẻ như bèo ai cũng có đồ mà dùng. =))

14. ss11 có cái hay ở chỗ party rất tiện cho anh em, auto cũng rất hay, tự động đánh quái, nhặt zen, nhật đồ...
    sự kiện exp, stadium,....Rồng chiến, mỹ nhân ngư
    Tuy nhiên như bạn nói là sinh thêm nhiều thứ phức tạp như sách thuộc tính, điểm thuộc tính, ruby, ruud, quả, vũ khí rồng cấp 2, ....rất nhiều thứ mới lạ đòi hỏi anh em phải có thời gian, tìm hiểu khám phá.
    những người ít thời gian như mình thì không thích cho lắm.

15. Ss4 là hay nhất
    Ae lên Arena vui vẻ, bjo cả tháng trả lên Arena làm gì
    Fan cố gắng nghĩ ra nhiều chiêu trò, xong nhìn vào sever là biết.Quá ít ng` chơi

dunggiang, Bợm.kelangdu9z đã thích.
  16. fantasymc

fantasymc Ban Quản Trị

Hồi xưa điện thoại cứ nokia mà mua. Bây giờ đủ các loại điện thoại, đủ các loại giá, vô số phiên bản phần mềm, nhìn mà hoa mắt chóng mặt

Thực tế anh em muốn nghe gọi, cứ việc mua nokia thần thánh mà chiến. Quan trọng là bạn biết mình cần gì.
    Nếu muốn chơi đơn giản, cứ reset nhân vật rồi cắm Master, mấy thứ khác bỏ qua hết, cũng không ảnh hưởng gì đến trải nghiệm chơi game của anh em.

17. Nói lắm mỏi mồm và baned id diễn đàn thôi chứ giải quyết đc gì. Nói thật kể cả các bạn có nói thế nói nữa, các bạn có cả 1triệu người nói cũng ko thể đọ lại khi chỉ cần 1 thằng đi liếm ass Ban Quản Trị như @dcndsky @tindt ẳng lên thành tiếng khen muhn hay, admin nâng cấp muhn càng ngày càng hay :))
    Và điều mấu chốt chính là fan và các admin rất thích đc liếm ass bởi @dcndsky@tindt :))
    Mấu chốt nữa là ngày xưa chơi muhn gần như free đc, giờ đây mà thế nữa thì các admin lấy gì nuôi thân. Cái này thì hiểu đc thôi nhưng ko chấp nhận nổi cái bọn thiểu số đi liếm ass :))

18. Em Về Đi

Em Về Đi tindt

Cũng đúng thôi như mình hiện tại ko có time tự biết acc vẫn yếu nên toàn cắm rs và cày master, mấy event mới cũng chưa tham gia được lần nào nhưng vẫn thấy vui và chưa bao giờ thắc mắc. Những tính năng mình ko dùng ko chơi tốt nhất đừng đánh giá phiến diện chủ quan kiểu quy chụp theo quan điểm cá nhân. Người này thấy hay người kia ko thấy hay là bình thường, đúng là chọn sao cho phù hợp với mình.
    Cũng như hqua @YeuVoNgo bảo vào map đồ thần nhưng tự biết acc vẫn yếu vả lại ko có time mấy nên cũng ko vào chỉ ở ngoài cắm chuột. Chơi theo sở thích, đầu tư theo năng lực nên thấy hết sức nhẹ nhàng vui vẻ.
    Từ ngày chơi lại MU cũng dc 4-5 tháng toàn cắm rs với master mà cũng thấy chán đâu :)).

19. Như Lão đã nói: chơi được thì chơi, *** chơi được thì nghỉ. bán acc, nói nhiều.

20. Và đây: các bạn đã thấy @tindt liếm ass bqt tốt như thế nào :))

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi