Thắc mắc Mua được lần RS lên 2k

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi Sessnd, 17/4/20.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. hunghdz

hunghdz Hãy sống theo cách của bạn

Tôi chả hiểu ông nghĩ cái gì: ông nên nhớ cái này giành cho a e DG có dk.
    Mình ko có cũng ko thiệt thòi gì cả mà tôi còn thấy có lợi đấy.
    nếu đi sâu xa 1 chút.đầu nảy số đi

2. bác căng quá .Em đã bảo ví dụ vui rồi.Vào chém thôi ,chứ ae mình bình dân có sao chơi vậy

3. hunghdz

Nhưng sao từ cái hôm đấy ông cứ tỏ ra ko thích sk này.
    nếu ông có nhiều Sk dư ông có muốn đổi SSK ko ??
    nếu ông có Dk ông có thể mua dc những gì a e ko thể có.

4. bác nhầm em với ai rùi.Đây là cmt đầu tiên của e.

5. Reset mua được hay không không quan trọng tại vì khi ông mua rs cứ cho là lên được 2k nhanh thì cũng 50k dư là ko mua đc nữa, quan trọng là mua rs không có poi phẫn nộ,không có phúc duyên, po..vv Mấy cái này phải tự cày. Được cái này mất cái kia. Em chỉ có 1 chút góp ý là anh Fan xem xét cho mua sk khi đã đổi trên 300sk dư ạ, rs mua được thì cớ gì sk không mua được? Nhiều người cày có nhu cầu bán mà không biết bán cho ai vì trên 300sk dư ko mua được nữa. Như em đây rất bận đi làm ko có time cắm có time đi chăng nữa cũng chẳng có bãi ngon để train . Chính vì vậy hy vọng anh cho mua bán sk thoải mái không hạn chế, ai có time cày thì cày bán, ai có tiền thì mua thế thôi. Thị trường sk sẽ sôi động hơn nhiều! Game vẫn vậy chẳng ảnh hưởng gì vì mua bán cái gì nó cũng có tỉ giá chung dao động theo thời điểm
    ê

tungkuteadgruop đã thích.
  6. hunghdz

ok tôi xin lỗi bạn do đọc cm thấy ko hài lòng nên có bức súc tý.

susu2608 thích bài này.
  7. ko sao. e sửa cmt rùi :D:D

8. @fantasymc theo e thì mua cũng được nhưng a tăng giá trị cắm acc 2k lên một chút , và phí mua lên 2k lên thêm 1 chút nữa thì hay hơn ạ, cho mấy ông k cày mà muốn có ăn ấy, thì chỉ có ăn ... ăn ... .

9. Đã like. Cùng ý kiến với bác. Mong fan đọc đc và đồng ý.

haclong007 thích bài này.
  10. =)) mua skill khó lắm bác ơi, như thế thì còn ai mua bùa tăng exp mt nữa chứ

haclong007*Bùi* đã thích.
  11. không có ý kiến gì. ai nhiều tiền thì mua không có tiền thì thôi. chơi thấy vui thì chơi không vui thì nghĩ không quan trọng

Rumba thích bài này.
  12. bỏ thì nó lấy gì mua nhà mua xe :D ae mua lần rs bạc đi đâu =))

13. Cứ cày 200 300 acc thì mấy mà game tàn

14. Thời buổi làm ăn kinh tế mà , bạn chơi để tìm vui còn fan giúp bạn nguồn vui thì fan được tiền . Vụ này hay , các con nghiện lao vào fan cân hết ...

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi