Thắc mắc Mua được lần RS lên 2k

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi Sessnd, 17/4/20.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Gửi anh Fan @fantasymc ,

Em xin góp ý về dự án này,
    Anh em cũng đồng cảm với anh đang giảm bớt số lượng acc cắm rác, anh em ủng hộ anh tuy nhiên có 1 số vấn đề cần giải quyết hơn đó là auto bãi, auto pk, rồi auto abc, duup abc (không tiện nói) những cái này cần hơn là dự án mua được lần rs lên 2k mà làn mất giá trị acc.

Rất mong anh Fan xem lại !
    Trân trọng,

2. không hiểu ông nao fix dự án này
    thế này thì còn cầy gì nữa

Sessnd thích bài này.
  3. Thế mới cần mỗi anh em là 1 thành viên góp ý xây dựng, một mình anh Fan không thể làm hết được, thay vì các bác phá game hãy xây dựng để game ổn hơn, đắp các lỗ hổng game lại. Các bác phá game thì Fan phải xây dựng sao cho các bác không phá được như vậy chắc chắn quyền lợi các bác không còn như trước.

4. fantasymc

fantasymc Ban Quản Trị

Ví dụ: Số lần reset hiện tại của bạn là 500, mua lên 1k lần cần 30k bạc, mua lên 2k lần cần 150k bạc >>> ai nhiều bạc mua lên 2k giúp admin với

Lưu ý: trên 50k dư không mua được

5. mới mua thử 1000 lần rs hết 97k bạc. nếu cầy 1000 lần hết tầm 40k-50k bạc. Sẽ hợp với anh nào thích khủng nhanh, ai mà hay cay cú là sẽ mua đấy :)

6. Bạc thì bác fan làm cái lệnh là ra cả tỷ bạc cần gì anh em ủng hộ :)

7. Anh ơi, như vậy khác auto anh, chả cần cầy, trả cần train hay event làm gì, mặc định em RL -> mua RS 2k -> RL. Trước anh cho mua lên 1k còn 1k là để anh em cầy kéo lên leve vui mắt anh em vào game nói chuyện tán phét này lọ, bây giờ anh ra event này em không nói là đua tiền như bản chất là vậy.
    Giá trị acc cũng không còn nữa công cầy kéo hay cái vui sau mỗi lần rs lên từng điểm point một không còn nữa anh ạ.
    Mong anh nên xem lại dự án này

8. Nói như bác sao không bảo chính phủ VN in thêm tiền cho bác làm tỷ phú luôn đi. Lúc đó nạp vào game là có cả tỷ bạc rồi. Cần gì so kè tỷ giá 74 75 77 80.
    Bạc là công cụ tài chính của MU này mà làm nó mất giá trị thì cả ngàn người chơi thiệt hại.

yadhannaS thích bài này.
  9. Em chỉ mong server bớt lag, và có nhiều event để trải nghiệm. He he.

thienson36 thích bài này.
  10. Quả dự án mùa dich có khác ;))

11. Tiền mua lên 2k thì mua đc acc ngon hơn. Mà tự lập acc chính chủ mua lên 2k thì lại không có kỷ niệm gắn bó.
    Tóm lại chỉ thằng nào điên mới bỏ ra 150k bạc mua lên 2k rs
    À mà éo thể bảo bọn thừa tiền cách tiêu tiền được, mỗi người 1 cách chơi

MrSpecialy thích bài này.
  12. acc top lại có giá :)) , hoan hô fan

13. cũng không hẳn vì ae lấy móc 20k dư cũ để tính.
    với mốc 20k dư thì những acc 40k dư đổ xuống là bình thường
    nhưng bây giờ với mốc 50k dư thì những acc 60 70k dư lại là bình thường không còn giá trị như so sánh 20k dư và 60 k dư và 70k dư.
    chưa kể nếu bạn tính toán 1 chút là có thể mua được lên đến 5x k dư chứ không phải 50k

14. có ai mua không mới là vấn đề , mua từ 20 k dư lên 50k dư chắc mua luôn cái acc 100k dư cho nhanh =))

Sessnd thích bài này.
  15. KhoaiAnSang

KhoaiAnSang Cư Dân

nói chung bạn chơi dc thì thì chơi . ko chơi dc bố trí nghỉ
    4.0 rồi trình bày gì nhiều
    nhiều người tâm huyết hơn bạn người ta vẫn thích nghi dc đó thôi

thienson36, nghiahySessnd đã thích.
  16. chuẩn rồi

17. 2k lần 160k bạc đó thím =.= .

18. Cũng không là gì hết bác ạ

19. Chương trình này phục vụ cho 1 số anh em cày không kịp lên 2k để tháng 7 đổi tộc thì sẽ mua 1 lượng vừa đủ.

tungkute thích bài này.
  20. Cái này giúp khoảng cách point giữa top với ng khác sẽ giảm đi .

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi