MU lỗi hay do mạng MegaVNN lỗi

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi CanhDieuVn, 21/3/10.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. CanhDieuVn

CanhDieuVn Hiệp Sĩ

Gửi Anh Admin và mọi ng, ko hiểu sao mấy ngày hôm nay em ko vào đc MU và trang we lẫn diễn đàn..ko vào đc cái gì cả....Tất nhiên là vào chat yahoo và cac trò chơi,trang we khác vẫn ngon riêng MUs4 là ko vào đc...Em đi học về lúc 5 giờ chiều hiện giờ là 1 giờ 39p mới vào đc MU...Ko hiểu nguyên nhân là gì nữa mong anh Admin kiểm tra gấp,thế là em bi mất 3 lần ko đua top tháng[1 trong 10 ng đứng đầu nữa] chán quá.....Mong ban quản trị khắc phục tình trạng này sớm....cảm ơn nhiều...

2. tôi đây cũng bị này........................................
    mất toi 1 ngày trời không vào được MU...................
    kiểu này bỏ đua Top cày Skill mất thôi ................ hết Zen rs rồi ....... :(

3. tôi thì tự nhiên bị xóa sạch skil, chuyện này trong mơ tôi cũng không nghĩ đến :((

4. 2` nhỉ:))..................

5. _Cadre.Hung_

_Cadre.Hung_ <font color=DarkGreen><B>VBSP</B></font>

Chia buồn cùng anh. Bị hack pas hay gì thế anh?

6. không phải bị hack pas .anh Reset xong rồi vào chơi thì thấy chả còn điểm skil nào cả.admin ghét anh hay sao ấy.

7. tinh hịnh la hum wa t goi cho tong dai vnpt,cau tra loi o day la do tong dai mat ket noi voi trang chu,cac mang khac van vao web binh thuong

8. do mạng đấy.quán nét tôi chơi cũng bị như bạn nói.sang quán nét mạng khác lại chơi ngon lành. :D

9. mr.dong

mr.dong Hiệp Sĩ

tui thì chỉ bị không vào đc diễn đàn thôi chữ MU vẫn vào ngon mà.

10. tuyen6ngon

tuyen6ngon Guest

mấy hum nay mạng MU lagg vãi

11. :)) đối thủ duy nhất trong đua top tháng này của ta cuối cùng đã đen đủi mà bật bãi,thật là may quá,để cảm ơn canhdieuVN tớ sẽ cố gắng đoạt giải tháng này :))

12. con này cuối tháng trước đua top nó ngủ wên rs chậm 1h
    ngồi nhìn thằng # ăn mất cái top 1 của tháng
    hôm wa lại ko vào được mu mất 3 lần nữa tháng này lại rớt nữa rồi :D
    thử hỏi cái số mày là số jif hả em ơi
    EnkinCheng, CanhDieuVn ----------->Galaxy

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi