8 về game MU Hút máu

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi NetVeDem, 3/11/15.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. cứng là phải cỡ đó. ^_^

2. ohay88

ohay88 Chiến Binh

Cố nốt đi e, e nhìn thằng Hưng mà làm gương. a vs nó có fai nạp j đâu, cứ tằng tằng. Ban ngày đi làm afk, lên cty teamview check xem nhặt đc j ko :v
    tối về mới đi săn Rồng :v vẫn đều như vắt chanh ngày săn 2 em :v

mr.nhim thích bài này.
  3. đăng hưng á cậu?

4. cứngquas nhề ! làm ăn tốt đẹp như thế thì ngon rồi .

5. ohay88

ohay88 Chiến Binh

chỉ cậu e NetVeDem mới biết thôi

6. đắng bỏ mẹ.hnao e tích 100B,100S ra xoay set 13

ohay88 thích bài này.
  7. hôm nay mình cũng xịt 1 cái khiên luck 45 lên 10 úc chế quá

mr.nhim thích bài này.
  8. Những gì bạn nói là đúng =)) Nhưng bạn có dám khẳng định không có việc thiên vị trong những chính sách của VQ ko :))

hoancon89Tôm Bầu Cua Cá đã thích.
  9. 0907672752

0907672752 Hiệp Sĩ

10. bạn từng chơi nhiều kiểu MU.? mu cho đồ.đồ rẻ như cho.... toàn là những thứ MU 1,,3 tháng đóng cửa để ra sv mới.đáy mới là hut máu bạn ơi :D

11. Mình chơi BV và TM đến giờ chỉ có TM xác nhập vào BV,BV tồn tại cũng 6 năm rồi bạn ạ.

cuunon thích bài này.
  12. Anh GT nói em xin góp ý kiến SV TM em cho vào đó ko quá 6,4m nó chẳng thấm vào đâu với các đại gia trong giới MU,nhưng em chơi thấy vui anh ạ,còn SV thực ra em chỉ có đóng góp chút xíu nhỏ BQT duy trì SV để ae có chỗ chơi.
    Em chơi trong MU này chưa bao giờ có ý định moi móc của cải từ trong Game,lên em chỉ góp ý kiến nhỏ nhoi của mình để SV ngày 1 đông ae tham gia và gắn bó với VQ mang đúng ý nghĩa gọi là giải trí,thà anh cứ cho thuê đồ và vũ khí như các SV khác cho thoải mái anh ạ.

13. Còn vấn đề cày MT cũng mong anh GT để kinh nghiệm MT như ban đầu để ae còn dễ thở chứ em thấy nhiều người quá nản với việc cày MT này.
    Cũng mong anh cho mở thêm 2 sv Non PK trong tổng số 18 sv để ae còn cày cuốc MT,em thấy chỉ cần để SV 10 hỗ trợ tân thủ như vậy là đủ.
    Mong anh GT xem xét.

14. LÁ XOAN............HAHAHAHHA

15. cái gì chả có con ông cháu cha :))

hoancon89 thích bài này.
  16. Bản chất vấn để ở topic này là người ta bức xúc admin cho hiện tỷ lệ quá ảo, vậy admin nên để tỷ lệ thực, dù thấp cũng được, người chơi sẽ thấy ko bị bí bách khi ép hụt.

NetVeDemanhvaemct đã thích.
  17. 95% MÀ XỊT THÌ CÚNG ÁC QUÁ
    chia buồn cùng bạn

18. deathbat

deathbat Hiệp Sĩ

Cái vụ FarmerX.. là 1 ví dụ =)) chắc nguyên đống acc của ông này làm đc đủ 1 cái guild =))

hoancon89 thích bài này.
  19. den thoi do khac lau rui

20. thế là mất cả chi lẫn chài ak` ???

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi