MU hà nội: bất cập, cần giải quyết

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi megaibaby, 4/8/10.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. megaibaby

megaibaby Cư Dân

- Mình là Thông là chủ acc: ANHTHONG. Khoảng 3h chiều ngày 04/08/2010 mình nhận được tin từ chủ acc: TraiHQ80 bảo vào giữ hộ một số đồ (Vì là người quên nên mình nghe và cầm đồ hộ). Sau đó người ấy nhắn tin bảo bán hộ đồ ấy và chuyển Bạc cho acc: TraiHQ80. Ai ngờ đến giờ mình vào acc ANHTHONG thì thấy ghi là: ANHTHONG đã bị block vì : dupe do cung manu1994
    Được thả vào ngày 29/4/2013
    . Mình thực sự không biết đồ ấy là đồ dup và mình chỉ là người bị hại mình nghĩ là mình vô tội. Mong ADMIN, BQT MU hà nội xem xét và giải quyết vụ việc này. ADMIN và BQT có thể kiểm tra nhật kí giao dịch BANK của ANHTHONG. Bản thân Thông khi nhận được thông báo Block thế này rất buồn và thất vọng.
    - Nếu giả sử có một người A Dupe đồ sau đó bán đồ cho người B(không biết là đồ dupe) thì Acc của người mua đồ B cũng bị block. Như vậy vừa mất tiền vừa bị khóa acc sao? (vì ai biết đồ nào là thật , đồ nào là đồ dupe?)Như vậy có thiệt cho người B không?
    - Mình mong rằng BQT MU hà nội truy sét đúng người, đúng tội, dùng đúng hình phạt với chính kẻ xấu và trả lại sự tự do cho acc: ANHTHONG. Xin cảm ơn BQT MU hà nội

Last edited: 4/8/10
  2. oh dup đồ đã tràn ngập muhn

3. mày có cái DQN trên chợ đây mà :x:x: ngon v.l 25k bạc ak bay!!!!!!!
    ngu lắm ko chuyển đồ sang acc # phá intem đi :x:x:x:x:x:x

4. đã ăn cắp lại còn già mồm *** !! thằng đàn ông con trai có gan làm thì có gan chịu phạt , h bị tội thì lại tru lên tôi bị oan

5. IP nói lên gần tất cả rồi bạn a.

6. megaibaby

megaibaby Cư Dân

nếu biết là đồ Dupe thì tôi có ngu mà để giao dịch ở acc mà tôi tâm huyết lâu nay không hả bạn?
    bạn nên xem lại cách bạn nói, nếu là bạn bị trường hợp này có nói được gì không? nếu bây giờ có người nào bảo cho bạn một số đồ giá trị, bạn có từ chối nổi không? rồi sau đố bị block bạn biết hỏi ai? tôi chỉ là người bị hại hoàn toàn không biết là đồ dupe, ai ngu gì mà đem đồ dupe vào acc mình bao công cày cấy hả bạn?

7. HitXongTrich

HitXongTrich Guest

thăng này vừa ăn cắp vừa la làng?
    chứ ở đâu ra 1 dao QN fuil +15= 13k bac 1 cung thái bình fuil +15= 2k bạc

8. megaibaby

megaibaby Cư Dân

nói thật với bạn. nếu mình ăn cắp thì chẳng dùng nick này. thực sự mình không hề biết là đồ dupe. mọi người không ủng hộ mình thì thôi chứ sao lại có thể nói những lời như thế. nếu bạn ở trường hợp của mình thì bạn sẽ nghĩ ra sao? mình cũng thực sự bức xúc lắm chứ

9. mày xin thì người ta cho , giờ bị block lại kêu cái *** gi .vô ơn quá đấy .tao chỉ thích nhảy đồ của admin thôi . cho mày mày nấy giờ bị block đứng kêu nữa ko lại bị ăn chửi đấy

10. Kỷ Niệm Bỏ Quên

Kỷ Niệm Bỏ Quên Chém Gió Pro

Lúc Dupe đc đồ, bạc thì không nói gì, đến lúc admin block thì quay ra kêu oan.

Admin đã block thì đừng có cố cái nữa!

11. Đúng người đúng tội rồi. Bằng chứng rõ ràng, lý do thì ko cần biết.
    Ra trước pháp luật chỉ có lý chứ ko có tình đâu ông.
    Tẩu tán được thì ai sướng cho ông, giờ block thì lý do này nọ.

12. nhien gà vĩnh phúc hay ai thế nhỉ . anh nhiên nhớ em không nào :D khánh đẹp zai đây :D

13. Kỷ Niệm Bỏ Quên

Kỷ Niệm Bỏ Quên Chém Gió Pro

Tôi không phải anh Nhiên!

Là em anh Nhiên thôi!

14. Block hết đi...
    Cái Ip đã nói lên 99% rồi...
    Dupe đồ.. gây mất cân bằng game
    Ko có một số người Mu-Hn cũng ko chết được đâu...

Tớ là tớ đồng ý vụ block này.. Acc lien quan phải chém tuốt 1 loạt.. Các acc khác thì nhất định phải bị thu lại đồ

ConLauMoiKhung thích bài này.
  15. =)) mình chả có đồ gì để mà mua với chả bán .

16. Sao bây giờ lại đúp được đồ như điên thế này nhỉ?

17. pm mấy đứa dupe mà hỏi =)) ko thì pm admin cũng đc

18. chị hằng ơi xúc bzone em không đấy ko phải đồ dupe đâu :))

19. alloutoflove

alloutoflove Guest

cái tội dupe như là tội sản xuất và tàng chữ tiền giả ấy ;)). phải bắn... bắn hết :))

20. MUHN nhiều lỗi nhỉ ...

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi