MU hà nội Tượng đài bất tử II

Thảo luận trong 'Tâm sự, tùy bút' bắt đầu bởi binhgates, 23/12/11.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Phần II . Đoạn kết

Tuy cơn sốt private sever phần nào cũng ảnh hưởng không ít thì nhiều nhưng người chơi bắt đầu đến phiên bản mới của MUHN với tính năng hấp dẫn hơn cho người chơi đặc biệt là chống hack chống speed .tuy các phiên bản mới này ra đời thì cày cuốc vất vả hơn reset chậm hơn có nhiều đồ mới khủng hơn.nhưng cảm giác chơi game của 1 nhà phát hành uy tín luôn luôn lắng nghe chia sẻ bổ sung cảu ADM BQT MUHN . hộ luôn quan tâm đến khách hàng nên mồi khi nghe nói chuẩn bị nâng cấp lên phiên bản mới thì anh em chúng tôi đoán gài đoán non là nên mua cái gì nên chơi nhân vật nào nên trữ đồ những thứ gì đó là điều yêu thích ở MUHN trong quá trình phát triển song song với cuộc chống hack MUHN có nhiều sự điều chỉnh hợp lý cũng như tổ chức các sự kiện hấp dẫn cho người chơi cầy cuốc skill vất vả hơn trong khi các sever private có máy chủ ở nước ngoài nhà phát hành luôn cố gắng chứng minh cho game thủ MUHN mới là MU đáng để chơi nhất.và đã phần nào thành công .MUHN chống hack lag Dis “trừ phiên bản mới cập nhật 1 vài tháng “chuyện lag Dis hack đó là vấn nạn chung của mọi game online 1 câu nói muôn thuở mà game thủ biết nhưng vẫn bực bội xin nói anh em rằng đã là vấn nạn điều đó xảy ra thường xuyên” như vấn nạn chung của xã hội là mưa bão thay đổi khí hậu vậy “nó xảy ra trên diện rộng và gây nhiều hiệu ứng tiêu cực đôi lúc nguwoif chơi bực mình . ADM BQT cho nói thẳng .người chơi chưởi luôn cả ADM do họ bực bội khi bị như vậy adm thông cảm . nói thì nói vậy anh em sống ở đâu thì nên hiểu ở đó chư ADM BQT họ luôn muốn 1 sân chơi cho anh em game thủ không lag dis cho người chơi.nạn hack quấy nhiễu game khi người chơi ngày cáng phát hiện ra nhiều xếp pro và nhiều kiểu mất đồ quái gở .Game MU liên tục lo lắng để đối phó với hack. Bảo mật từ tài khoản ID bực bội do đường truyền thỉnh thoảng lại bị ngắt kết nối và lag thì liên tục có 1 từ để nói là “ em hơi bị ức hế rồi “có thể sử dụng được lức đó người chơi chỉ biết phàn nàn nệu nặng lời mà nói là họ chưởi . sau khi vào được thì lại cười . có 1 từ để nói đó là nhiều phần mềm chống hack cho máy tính cá nhân. Chơi quán nét các bạn lên mạng xem girl xinh sex.các phim ảnh nói trắng ra là các bạn không hiểu gì về mấy tính của các bạn và các bạn cũng chỉ nghe người ta nói thì nói theo chứ biêt bảo vệ máy tính đâu , nên mất đồ thì lại phàn nàn ADM BQT . đó là cái sai của các game thủ, có cả mình nữa .về chất lượng dịch vụ nếu có thể làm tốt thì hẳn nhà phát hành nào chả muốn thực hiện nhưng làm được còn nhờ sự hợp tác của người choiwneen mong chờ trên không còn bất cập còn cần thời gian nữa nói tóm lại raawg cho dù phát triển hay thay đổi gì đi nữa cũng cần sự quan tâm tâm nhiều hơn từ phía người điều hành . chả sao cacr bởi ai đó trầm trồ hay khen ngợi thì MUHN vẫn là game đích thực cho dù nhiều game mới ra nhưng sự quan tâm nàh phát hành đối với người chơi và xu hướng tìm cái mới của người chơi đâu đó thì MUHN vẫn là món ăn giải trí mà bình tin chắc rằng không có game nào mà ảnh hưởng và không thể quên được như game MUHN.không ít ai quyên được những ngày tháng cùng anh em săn bos đua guil công thnahf làm nhiệm vụ 3 ..những buổi ấy sẽ khó phai trong lòng người chơi đối với riêng bình thì MUHN đã gắn bó với bình từ buổi còn ngồi trên ghế nhà trường cuối cấp 2 3 năm cấp 3nay là cậu sinh viên sắp ra trường và nhiều đêm thức trắng để săn bos làm nhiệm vụ 3 Bình cũng đã từng nghiện game nên nhập viện 2 tháng học thì học lại môn. Nhưng giờ bình cũng biêt sắp xếp thời gian chơi đê lo chu đáo vừa game vừa học vừa công việc.chỉ cần các gamethu chúng ta biêt sắp xếp thời gian hợp lý học chơi công việc bạn bè thì bình tin chắc răng bố mẹ nào mà không cho con cái mình chơi game khi bản thân bạn biêt sắp xếp thời gian hợp lý như ADM BQT thông báo “chơi không quyên nhiệm vụ “bây giờ ngồi nghĩ lại . bình đã từng bị người ta hack . ăn block .nhưng với 1 cậu sinh viên ngành IT quản trị mạng DH bách khoa hcm bình vẫn luôn trung thành bảo mật cao đỏ tiên chơi không tiếc một mu đáng để cho các game thủ hướng đến . riêng MU FPT bình quét được cổng mạng lấy đi bất kỳ tài khoản game nào . nhưng MUHN tuy bình không làm “mình chơi sao mình phá “nhưng đây là MU có tính năng bảo vệ rát mạnh vì thế không chỉ yêu MUHN mà hơn thế nữa đó là tinh thần trách nhiệm cao từ ADM đối với người choi vì thế bình chọn MUHN để chơi hơn. Tính năng hay hơn nhiều so với MU bản quyền kém chất lượng như MU kia.
    Các bạn có thể chia sẻ trải nghiệm và long yêu mến game MUHN trên trang facebook của mình www.facebook.com/binhgatesmu
    Trên đây là những cảm nhận của bình về khoảng thời gian gãy chân đối với game MUHN mà minh yêu mên hơn 8 năm qua .

THE END
    Ký tên : binhgatesmu Dost chủ guil facebook
    Bình gà không phải bình phò sống về dem nhé

2. Thiên Thanh Hi

Thiên Thanh Hi Ban Quản Trị

Bài viết rất có ý nghĩa, cảm ơn bạn đã chia sẻ!

3. oáp oáp... mình có mấy bài cũng ý nghĩa mà ko có Các bon ta @@!

4. minhzray

minhzray Guest

Bài này được cảm ơn từ anh hi cơ ah

5. Mình thấy bài xứng đáng được cộng kim cương

6. Bài viết rất hay và rất có tâm quyết với MUHN,8->

7. Bài này cũng hay nhưng lần sau có bài mới dài thế này bạn cho poin to cái hoắc cáplock chứ mình mắt hơi kém ;))

8. ok chuận bị có bài mới nữa đấy đợi mình về việt nam rôy tính đang ở nước ngaòi đi làm đò án

Jennie thích bài này.
  9. Sao ko cảm ơn dc nhỉ :((

binhgates thích bài này.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi