Thắc mắc mu Bất công vừa thôi.

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi thuytinhmau, 29/5/17.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. bác cho iem hỏi ngu tí là ls để bật tắt model từ xa..tính đi cong tác vài ngày mà sợ 48h bị djsconect ^^

YeuVoNgo, Em Về ĐiHau Nguyen đã thích.
  2. Chấp làm gì tên đấy hở bạn. Hắn bị ks zen nhiều rồi, lên nhìn ai cũng ra người ks zen hắn haha

YeuVoNgo, PowerlifterEm Về Đi đã thích.
  3. mình chửi bạn đấy sao. mình chưa bao giờ có ý chửi. chỉ yêu cầu không phá bài đăng của mình trong diễn đàn

YeuVoNgo, Em Về ĐiBợm. đã thích.
  4. mình để cả tuần cho máy nghỉ 1 đêm thì MU các nhân vật mới được nghỉ, chứ không thì trừ khi mất mạng mới bị dis :))

5. Ôi đơn giản quớ, teamview trên đt về máy tính, or ultraview, team về disconnect card mạng trong ổ, hoặc dis wifi nếu dùng wifi,

YeuVoNgoEm Về Đi đã thích.
  6. Và với điều kiện cần và đủ là máy tính hoặc laptop có thể đồng thời dùng 2 đường backup 1 là dây LAN, 2 là wifi, vì khi discon sẽ mất teamview, nên phải có đường backup

Em Về Đi thích bài này.
  7. nếu dùng 2 đường thì sẽ k có chuyện rcn đâu nhé ^^

Hau NguyenEm Về Đi đã thích.
  8. Em Về Đi

Em Về Đi tindt

Ơ thế báo cáo thật à =)), giống trước @Bợm. báo cáo @YeuVoNgo phết nhể?

YeuVoNgoBợm. đã thích.
  9. @thuytinhmau:
    Bạn đang bị quản lí connect an toàn tầm gia đình hoặc mô hình công ty nhỏ. Ngoài ISP quản lí ra còn máy chủ đôi khi cả phần mềm trên máy cũng ko hẳn internet secuỉty mà còn nhiều soft khác trên máy, bạn nên ném ác cho đứa khác cắm xem phải 25h như bạn nói ko là cách ktra nhàn hạ nhất.
    Nhớ là muhn 48h connect liên tục mới dis là điều luôn đúng.

10. Sao tôi 72h mới diss nhẩy =))
    Uỵt lại chia rẽ t/cảm ae tốt hả, Hưng xem thế nào. Anh đã báo cáo báo cò gì mầy chưa nào =))

YeuVoNgoEm Về Đi đã thích.
  11. Sao lại thế, bạn hiểu sai hay sao mà nói ko có chuyện rcn nhỉ, đơn giản là dùng teamview ngắt kết nối card mạng (LAN) thì máy tính sẽ autu connect sang wifi, tất nhiên teamview sẽ connect lại máy tính, chỉ cần kết nối lại team với máy tính là ok,

Bợm., YeuVoNgoEm Về Đi đã thích.
  12. Em Về Đi

Em Về Đi tindt

Trong 1 số trường hợp nếu máy nhận wifi mới nhanh thì ko kịp reconect đâu.

Bợm., YeuVoNgoHau Nguyen đã thích.
  13. Rcn game tầm mấy phút sẽ out anh nhỉ? Em thấy khoảng thời gian rcn cũng lâu mà, nên có thời gian để máy chuyển mạng kịp thời

Bợm., YeuVoNgoEm Về Đi đã thích.
  14. Em Về Đi

Em Về Đi tindt

Ý mình nói là trong 1 số trường thuận lợi khi chuyển từ mạng wifi này sang wifi khác có thể ko kịp reconect nếu time tính từ khi ngắt kết nối wifi cũ vsf kết nối thành công sang wifi mới trong tầm 3s.
    Nhiều trường hợp kiểm chứng máy bị tuột dây mạng nhưng nhanh tay cắm lại trong z2-3s vẫn ko bị reconect hoặc mất mạng.

15. 8 hay 9 lần gì đó ấy ạ. =))

Hau Nguyen, Bợm.Em Về Đi đã thích.
  16. Lạ nhỉ trả nhẽ có mắt thần báo cáo cũng biết.
    Quân nó báo à ;))

Hau Nguyen, Em Về ĐiYeuVoNgo đã thích.
  17. laptop mình chuyển mạng bt có sao đâu...
    rcn đến khi nào có mạng thì thôi.... nhưng nếu login bằng mã google thì đứt luôn

Hau NguyenBợm. đã thích.
  18. acc bạn rs thấp đúng ko top ?

Em Về Đi thích bài này.
  19. acc trên 1k thì không sao ac 9x 1xx 2xx là bị

Em Về Đi thích bài này.
  20. hôm nay mất diện thì không theo dõi được. con như mọi lần thì 25h là dis

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi