Thắc mắc MT4 MG phép

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi lethienthang, 26/8/22.

1. khanglee

khanglee Chiến Binh

acc mình có cả ảnh chứng minh như thế rồi mà vẫn còn bảo người khác là thánh nổ thì đến chịu thật ae nhỉ =))

nghiahy thích bài này.
  2. còn ko cắn bùa tăng dame nữa

3. Dame phê quá MG bao nhiêu point thế

4. Hơn 110k tý ae

5. khanglee

khanglee Chiến Binh

ukm hình như MG hn2 dame to hơn bên hn1 ấy, acc tôi có cắn bùa tăng dame nhưng mới chỉ 40k point thôi mà dame đã 1m rồi :))

nghiahy thích bài này.
  6. chắc do hn2 bảng mt3 nó đúng , bên hn1 mt3 chỉ có tác dụng cho skill swing , còn mt3 tăng max dame chỉ tăng vài % .

7. cái nay cầm HT K5, W4+15. SHk+15 dưới 100k point đánh sét

Last edited: 16/9/22
  8. là sao cơ .

9. Nói chung nếu đeo tm6 ko có ssk dame vài trăm k thì ok chứ bảo dame 1m thì ko có đâu. Đồ bình dân như gậy thánh thần linh hồn ex thôi nhé. Mà kể có là socket k10 dame cũng chả dc đâu

10. khanglee

khanglee Chiến Binh

tôi chả hiểu ảnh thế này mà ae còn cố cãi là ko lên dm 1m ???, acc chỉ có sk k1, tm6, gậy hắc thần exl. Ảnh rõ như vầy mà ae vẫn cố chấp bảo ko ssk thì ko lên dc 1m ?? =))

11. khanglee

khanglee Chiến Binh

Sợ thật đấy, vũ khí mà sk k10 thì đừng hỏi về độ dame của MG, quan trọng là có biết cách làm sao cho dame nó lên cao như thế hay ko, chứ chưa gì bảo ng khác "thánh nổ" thì người ta cười cho đấy :))

nghiahy thích bài này.
  12. Mg là tộc dc buff thêm 50% dame và thêm 50% dame buff nv . tính ra mg hiện là dame pve là to nhất mu . nếu đủ đồ thì ko tộc nào dame to bằng mg , tui quay cả video để chứng minh mà bạn còn ko tin . tui mà ăn bùa nữa thì dame lên cả 1m . bạn chơi dw ko có nghĩa là mg phải như dw đâu .

khanglee thích bài này.
  13. MG cầm 2 tay hai món siêu sk khuôn 10 với đồ đạc khác nữa thì quá bá.
    Đặc biệt là 2 món vk ex soket, tăng thêm 40% sát thương hoàn hảo + đồ là có thể lên tới 60% dame hoàn hảo. Quá ngon

14. Tính cái dame cơ bản chứ các ông tính cái dame hoàn hảo được buf theo % ở wed làm gì. Có ông còn tính dame x2. Tính dame xanh thường ý. Đừng tính dame hoàn hảo. Hoàn hảo nó được buf ở wed theo % só poi rồi. Đang có mg 100k poi đây dame dc có hơn 300k đây. Test chán rồi. To thì 4-500 chứ tính x2 để lên 1m tính làm gì. Lại tính cả cái hoàn hảo buf wed đến 4-50% theo số poi nữa. Đành rằng là dame to nhưng nói 1m là hơi quá với tổng poi tầm 100k

15. Ông nào hn2 MG dame dc 1m ko x2 đồ ex bình dân ko ssk show tôi xem. Ko tính dame hoàn hảo và x2 nhé. Đeo tm6 thôi

16. Kể cả hn1 luôn. Poi đừng cao quá là dc. Tầm trên dưới 100k poi 1 tẹo. Với đa số bình dân dame dc 4-500 là to lắm rồi. Nhìn thấy a e toàn kêu dame 1m. Dame x2 tính làm cái gì. Bao lâu mới nổ dc quả x2. Tính cơ bản thôi

17. trên thì 1 vài điều kiện,dưới lại thêm 1 vài dk nữa :))) làm tất cả để chứng minh mình đi ngược lại với mn khác ạ
    x2 dame là 1 trong những giá trị to lớn nhất để đồ thần còn dc sử dụng ở cái mu này ,và cũng là 1 trong những dòng qtrong trong bảng mt
    Buff web là 1 trong những lợi ích lớn mà rẻ tiền nhất dc cho ở cái mu này bác cũng đòi bỏ hết để tính dame
    vậy nên chốt lại là nên cởi trần để có dc dame chính xác nhất cho bác .Thân ái

khanglee thích bài này.
  18. Đề nghỉ bỏ hết đồ, vũ khĩ, thú cưỡi để tính dame

19. khanglee

khanglee Chiến Binh

lúc thì bảo ng khác thánh nổ, xong có ảnh thì lại bảo ko tính dame hh dame rate, chơi MU mà đem cái dame vàng cơ bản nhảy lung tung để tính dame thì đến sợ =)), thế cái dame vàng đậm nổ debuff như này có dc tính ko ?? :))

20. khanglee

khanglee Chiến Binh

nhìn tự biết dame nào x2 dame nào chưa x2 nhé