Một vấn đề cần nói trong MU Bá Vương

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi Killua, 6/10/09.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Killua

Killua Chiến Binh

Nói thật cho ông biết ừ thì tui cũng là con gái mà nên nói câu ý cũng chả sao mà cũng chẳng ảnh hưởng đến ai ^^ . Còn việc ông bảo tôi với Trùm đi bắt nạt người yếu còn gặp pro thì khóc , nói thật 1 câu đã nói câu nào ra khỏi mồm hay viết j thì viết cho đúng sự thật còn ko thì miễn nói chuyện . Tôi cũng ko thich nói chuyện với người điêu toa chuyên đi hạ nhục người khác . Thử hỏi sv này có ai bị tôi bắt nạt hay ức hiếp j nói lên coi hay chỉ có tôi nói lên thì mọi người ào ào nói APTECH ?? . Còn nhắc lại câu nữa nói tôi là con gái cũng đc ko có j sai cả ^^

Last edited: 7/10/09
  2. chjpboy

chjpboy Cư Dân

ớ ờ
    ks người khác ko lại thì đi pk. Chẳng wa mày giàu có đồ WS thì hống hách thôi :))
    ở sv3 chuyên gia chửi nhau trên kênh thế giới đúng là con gái nói 1 là 2 nói 2 là 1
    I love you baby :-*

3. Killua

Killua Chiến Binh

Đúng là buồn cười thật tôi còn chẳng biết bạn là ai nhưng nói xâu tôi hơi nhiều đấy . Nếu nói ks tôi chấp nhận vì đã đánh MU ai chả có vài lần ks nhau nhưng ko đến nỗi quá đáng như bạn nói đâu . Còn đồ WS thì ai chả có nên chẳng có j đáng để tự hào cả . Còn nếu bạn nói tôi hay chửi nhau sv 3 thì xin lỗi bạn một điều tôi chơi nhiều game rồi nhưng nếu bị tức và ức chế để phải thốt nên những lời đó thì chỉ có MU BV này thôi đó bạn ah .Nói vậy ko phải tôi chê MU BV toàn những người thế nọ thế kia nhưng có 1 số cá nhân hơi bị quá đáng đấy .

4. De` Nghi Toptich STOPS Tai Day

ngoi buon doc may ong nay ma fat chan. toi _KEM__MUT_ chu G VIP. lanh hien tu te co ai noi ji dau. nhung truyen nhu vay dung loi nhau ra dien dan nha.

5. kiemma

kiemma Cư Dân

thế *** nào các đại ca lấy việc trong game lại nói ra diễn đàn làm cái quái gì :( ,nó ks thì chém bỏ mẹ nó đê hốt cái *** gì?? nếu không chém được nó thì poss cho nó thành st mới lần là hết ks ngay:))

6. Kẻ mạnh cạy quyền thế hiếp đáp mà :">
    Bác KiLLua ngày xưa cũng giết anh JinKK để chiếm bãi rồi cũng chửi "ngu" mà :">
    Bức xúc quá thuê sát thủ Kill đi cho hết chuyện , Dark mở hàng 5m /1 mạng thôi =))

7. Scorpion

Scorpion <font color=green><b>-= Phong Thần MU Bá Vương =-<

Em nó bức xúc @@ , đổi giớ tính thành BK luôn đi , hơn nữa không thích bị ks hay bị kill thì đi bãi khác , mà tui tưởng DL khỏe lắm chứ nhỉ :-?.

8. ah cậu hiểu lầm ý tui rồi.câu sau là tôi nói những ai có đồ ws mà ra vẻ với người khác thôi.tôi cũng mang đồ ws nhưng gét những thằng mang đồ ws mà ra vẻ với mọi người :)>-

9. đồ WS thì làm gì,mang đồ zen còn đánh thắng đồ WS ^^!.thôi chửi nhau(quyên chém gió) đi nhe' :D:D:D:D

10. :-" em có avatar dc đấy

11. 0ngTrum

0ngTrum Guest

:)) cứ tự nhiên Trùm chưa hề thua 1 DW nào cả cứ tự nhiên thôi
    Ah mà ông chơi Dw tên nv là j nói Trum bit với:)) trong game nếu gặp Trùm còn chào hỏi tý:))

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi