Một vấn đề cần nói trong MU Bá Vương

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi Killua, 6/10/09.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Killua

Killua Chiến Binh

Ngày hôm nay mình đã cãi nhau với vài thành viên trong SMILE bao gồm APTECH và Cau2SonLa . Nói thật Killua cũng ko phải thằng dỗi hơi đi cãi nhau trên kênh /post làm j cho tốn tiền lại gây phản cảm . NHưng thử hỏi APTECH và Cau2 đã làm j ?? . Nếu mọi người cho rằng Zen trong game MU rất cần thiết cái này tôi công nhận , mọi người ai cũng cần . Nhưng ko phải vì nó cần thiết mà mọi người làm và sử xự những việc ko hay . APTECH tự dưng lên bãi train của tôi pk và khiêu khích . Công nhận ở FAMILY tôi có gây sự với APTECH vài lần nhưng tôi đã nói rất tử tế rằng ko muốn đánh nhau nữa . Nhưng APTECH vẫn cố tình muốn đánh nhau và tôi vẫn để yên . Sau đó ko làm j đc APTECH ks zen tôi đánh ra và thản nhiên nói zen rơi thì nhặt . Cái đó đúng nhưng do tôi đánh ra vậy tôi có quyền nói vậy thử hỏi APTECh có tư cách j lập tức chửi tôi ngu ?? . Chuyện bé cũng ko cần xé ra to làm j nhưng có mọi người cùng chia sẻ mọi chuyện như vậy nên chấm dứt đi bở lẽ APTECh ơi bạn là chủ 1 G cơ mà hành động như thế thật sự chẳng hay chút nào . Mọi người có thể nóng tính chửi nhau vài cầu hoặc cho là tôi lắm mồm nhưng bạn thử vào địa vị tôi xem . Bạn cậy là DK rồi bảo tôi solo tôi nói thật là chịu thua DL ko làm j đc với DK chiến cả nhưng đừng vì đó mà tự phụ gây sự bạn à . Mọi người cùng chơi trong MU một cách vui vẻ hi vọng chuyện đó ko xảy ra nữa . Vậy thôi

Last edited: 6/10/09
  2. :-c *** chủ G gì mà đối sử với các thành viên như thế .đã là chủ G thì ăn nói pai bít có chừng có mực chứ .mấy cha ADM tạo ra MUBV là tạo ra sân chơi lành mạnh chứ ko pải để mấy cha chửi nhau vô văn hóa thế đâu . chửi nhau gì ko bít nữa mà đêm khuy còn la lối trên post chứ ..... tuy tôi cũng chẳng tốt hơn ai cả .nhưng vẫn bít cư xử cho đúng la 1 game thủ có văn hóa ... mong ko có lần sau tái diễn:>

3. Killua

Killua Chiến Binh

Tất nhiên là mình biết có chừng mực . Nhưng bạn thử hỏi xem DK di ức hiếp người khác thì ai chịu đc . Đành rằng DL pk yếu nhưng cũng đừng nên thế . Ai chả có lúc nóng nên quên hết mọi thứ :( Mình nói vậy thôi thì ai hiểu thì hiểu chứ chửi nhau ngay từ đầu mình đã nói rồi . Chẳng ai thừa tiền tự nhiên post lên chửi nhau cho tốn kém lại gây mất cảm tình cho anh em . MỌi người chơi còn lâu còn dài đâu cần phải như thế :(

4. Killua nói hay lắm, gunner cũng hay luôn, toàn người có văn hóa. =)) mỗi mình ko có thôi, mong 2 người có văn hóa thông cảm cho mình.

5. Hồi tối vào test sv3, gặp mấy bác chửi nhau em mất ngủ luôn :D giờ mới dậy được, theo em nghĩ những chuyện riêng các anh nên chat riêng (thì thầm) ko nên chat trên kênh thế giới làm ảnh hưởng tới nhiều người khác. Cảm ơn

6. ChimKut

ChimKut Chiến Binh

hjhj tối qua tôi đã ngọi bảo ai ko có chỗ cắm chuột hay nhặt zen thi lai chỗ Chim, Chim nhường nhưng có thấy ai lại đâu. lúc đó cũng đang buồn ngủ tay Chim vô tình chạm vào bàn fím nhấn ngay vào nút Print sáng nay Ctrl_V ra thi thất 2 ông đang chửi nhau. hjx hjx...
    Định post lên cho anh em đọc nhưng quên không biết cách post hình ntn nên đang lưu đó. KilluaAPTECH biết post ảnh không nói cho Chim với để Chim post lên cho anh em chiêm ngưỡng và tiễn các ông 1 đoạn vào (...).
    hjhj tỉnh cả ngủ.

7. @ cho 10 điểm trừ về câu nói của mạc hận ..quá đúng chuẩn ko cần chỉnh ..

8. Thằng Kau2sonla đúng là loại ko chấp nhận được thật. Cách đây 2 hôm nó cùng guild với mình. Đang cày ở Takan (có cả 1000dong với 1 dk nữa cùng guild) nó mò lên đuổi 2 dk đi chỗ khác, còn rủ cả 1000d kill 2 thằng về làng (nhưng 1000d ko hợp tác). 2 thằng chửi nhau nó bem mình về nhà mấy lần. Kệ mẹ nó mình lại mò lên. Thấy ko ăn thua thế là nó nịnh nọt bảo chưa rs xin xỏ.

9. Vô bổ .

10. Killua

Killua Chiến Binh

Ừ thì công nhận lúc đó cũng ức chế thật . Vừa bị ks bãi vùa bị ks zen lại còn bị giết bị chửi bị sỉ nhục . Có mà đến thằng cù lần cũng ko chịu đc . Nhưng dù sao cũng hơi chán vì làm thế khiến cho anh em ghét .

@APTECH : Nếu bạn hiểu ra đc thì có thể cùng vào topic nói chuyện đàng hoàng tử tế còn nếu nói kiểu đó thì mình ko có j để nói với bạn cả . Bạn xách mé mình có " văn hóa " vậy còn bạn ???

11. Game_Enter

Game_Enter Guest

Thực ra hăn vốn đã không có chút văn hóa nào rồi . phải giải thích từ từ . máu Dk thì nhiều mà chủ cúa nỏ thì bơm máu nên não chậm lắm

12. Ăn nói cẩn thận chút nhá bạn, Tôi kô làm gì ảnh hưởng đến bạn, bạn cũng kô nên ở đây cắn hóng nhá. Thích thì nói chuyện tử thế kô thích thì lướt.

13. 1 cái việc không đâu trong game, mà lôi nhau ra 4rum chém. tôi cũng ko hiểu ông này như thế nào. 0 = đàn bà.

14. mình đồng ý aptech chuyện nhỏ thì lên bỏ wa cho nhau chứ lôi nhau ra mà chém thì chẳng ra thể thống j cả >>:"> thôi nha câu chuyện tới đây là kết thúc đc oy

15. =)) cậu thật thà quá.ah mà sv3 chửi nhau hơi bị nhìu.mu này ngày rs 1 lần.thì ai cũng như ai thôi.khác nhau ở đồ đạc là chính.trình pk thì ko đáng mấy.sao cứ phải xem mình giỏi nhỉ.thik thì 2 bên mang bộ đồ shop = zen như nhau mà bẹm.chắc gì đã hơn dc bạn đồ yếu hơn nào khi chơi công bằng :-"

16. 0ngTrum

0ngTrum Guest

heheh Thằng Ngu Ăn Bánh Mỳ Thì Nó Vẫn Cứ Ngu
    Anh Sơn anh phải nói thế mới đúng :))
    Còn Kilua oi Trum nói thật nè công nhận zen bạn đánh ra nhiều thật nhưng bạn ki bo ** ra cho nên nhiều người ghét:)) nếu bạn muốn 1 mình 1 bãi nhặt zen thi pm Trùm:)) Bảo Kê từ A->Z tù Z->Melia:)) đảm bảo ko ai ks cậu đâu chổ bạn bè Trùm lấy 15m ah:)) nếu thấy thích thì pm nha:))

17. dù sao là 1 chủ của 1 G mà nổi tiếng như SMILE thì cũng nên nhẹ nhàng 1 tý ATE à!!!Muốn thành G số 1 thì ko nên chửi nhau việc ko đâu!!Họ cũng muốn hòa trong game rồi!!
    Chính vì ATE là chủ 1 G lớn nên ho. mới pót bài nhằm hạ thấp danh tiếng của ông(Khác gì cả G).
    CÒN ÔNG KILLUA NẾU ĐỦ SỨC HÃY TỰ KHẲNG ĐỊNH ĐẲNG CẤP CỦA MÌNH =VIỆC PK.
    NẾU ĐỦ SỨC THÌ HÃY TỰ BẢO VỆ MÌNH!!!!
    1 CÁI MIỆNG CỦA ÔNG ĂN SAO ĐC CẢ G NGƯỜI TA.LÊN DD BỊ NÓI CHO CÓ PHẢI TỨC HƠN KO!!

18. Tôi ko nói lời nào cho rằng mình giỏi hơn cả. Trình pk của tôi bt nếu ko muốn nói tầm thường. Cái tôi muốn nói ở đây là nó rs chậm thì nói một tiếng anh em cùng guild (ngay cả là guild đối địch luôn) tôi cũng nhường. Đàng này nó còn chửi bới.

19. chjpboy

chjpboy Cư Dân

thag Killua ga` ma` to mo~

thag Killua voi Ongtrum la may thag roi hoi chuyen gia di pk nhug nguoi yeu. đến khi bị pro bắt nạt thì khóc đúng là con gái khóc nhè :-q

20. covenduong

covenduong Hiệp Sĩ

cái thằng trùm này lúc nào cũng ăn nói hống hách, đợi dw nhiều agi mns vào trùm ăn bằng ji`

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi