Thông báo Một số thay đổi ngày 1/3 và 2/3

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi fantasymc, 1/3/15.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Cho ac chưa rs lần nào thì căng nhỉ:)) giá nvp lại tăng rồi. Ae lại mất 1 khoản kiếm tiền. Và chắc chắn là sẽ có ít nv tham gia p10. A fan nên xem xét vấn đề này.

2. ngon rồi vote bác Fan cả 2 tay n=D>=D>

3. rẻ mà chưa mua đc đây bác ạ, bác có bán em ít ^^

4. sự kiện săn đồ thần như nào vậy các bác. e mới chơi lại nên ko rõ. xin các bác chỉ giáo :)

5. Ban cố găng đoc kĩ hương dẫn

6. mỗi tháng e thích nhất event săn đò thần của a FAN ^^

7. lại được chơi sv10 rồi. kaka. nhưng mà toàn phải tạo acc mới để chơi thôi ak. hết sự kiện sang sự kiện mới lại tạo acc mới thì khó quá. ai muốn chơi lại phải tạo acc mới. a Fan nên để acc mà có nhân vật chính rs <150 lần được đăng ký đi. tạo nhiều acc mới phiền phức quá

TacKeHoa35_NB thích bài này.
  8. lại được chơi sv10 rồi. kaka. nhưng mà toàn phải tạo acc mới để chơi thôi ak. hết sự kiện sang sự kiện mới lại tạo acc mới thì khó quá. ai muốn chơi lại phải tạo acc mới. a Fan nên để acc mà có nhân vật chính rs <150 lần được đăng ký đi. tạo nhiều acc mới phiền phức quá

9. toàn tạo acc mới để tham gia thì lấy đâu ra nvp nữa

10. Vậy là sự kiện ttd lại sắp nóng hổi :D đang mong chờ mu trở lại thời kì phong độ

11. thế này củng ok càng tốt ít người vào thì tốt chứ sao :D

12. nếu muốn cày bán nvp thi b tạo acc mới rồi đăng ký 5 nhân vật ma tham gia. mã con này lạ cày con #. chag lẽ 21ngày mà k cày max đc 5 nv

13. toàn vấn đề e k quan tâm vì k bao giờ đụng tới :))

14. 1 like ủng hộ bác fan

15. ôi trời ơi
    đóng hunter thì giá zen lại tăng chóng mặt rồi
    đang cày ngon =))

16. Like

17. ko thấy có gì hot

18. su kien hunter kiem tien ngon vay ma lai bao thieu su ung ho.chan nhể co may thang ngu vao choi ko kiem an dc keu nay keu kia dễ an như chao thi chno moi ủng ho.mấy thang ngu vao sk Hunter thi lam sao ma chang kêu chán

19. túm lại là cứ để sv tân thủ như xưa là ổn

20. :)) con hàng này . lập 1 acc mới . tạo 7 ct DK sv cả 7 ẻm . thì sẽ có 6ẻm dc bán . có vậy thôi

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi