Thông báo Một số thay đổi ngày 1/3 và 2/3

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi fantasymc, 1/3/15.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. a nghĩ cái kk5 nó k to tát lắm đâu em hiểu sâu hơn 1 tý
    anh cũng chẳng nói gì em đâu tự em hiểu cái kk5 như thế nào ..........
    cái gì nhỏ nhoi em có thể nhờ anh em giải quyết , em làm như thế thì khác gì em đang chia rẽ ae
    a không bênh ai , anh cũng có nhắc ở trên : Còn cái tình cảm ae có tiền chưa chắc mua được
    Cả 2 cùng suy nghĩ nhé .. nếu tuyền còn nợ em bao nhiêu cứ liệt kê đi tuyên ko trả được thì anh trả cho
    a hiểu tuyên nó thế nào mà , còn event tân thủ sắp tới anh mong là anh em vẫn là ae
    đừng từ 1 cái kk5 mà đưa tình cảm ae đi quá xa . nên suy nghĩ trước khi nói và làm 1 điều gì
    nếu ở trên a có nói gì em thấy k phải thì bỏ qua cho a , a ko muốn vì 1 cái kk5 mà anh phải chọn giữa e va tuyên

2. nhiều cái khó nói lắm , mỗi người suy nghĩ 1 cách khác nhau
    nhiều cái minh nó k hiểu cho ông , và ông cũng k hiểu minh nó nghĩ gì mà nói ông như thế
    còn ở ngoài nhiều thằng cũng k hiểu được ông như thế nào chỉ biết vào kích bác + chọc đểu , cho nên chả cần đôi co với bọn nó làm gì
    event sắp tới hi vọng tuyền BK có mặt =))

3. Dm đéo biết ai chó..k có luẳ sao có khói. . Chat nhẽ nó vu oan cho mày à. (Nó từng là ae mày đấy) :)

4. nếu đã nghĩ thế thì còn gì để nói t cũng chẳng nói nhiều ai là bạn t hiểu cho t là đk con riêng cái kk5 t có vay t ko nhận là t ko trả t nói câu vui la trúng lô thì trả ko trúng thì thui đó chỉ là câu nói vui khi đánh lô còn nghĩ thế nào thì ngĩ t ko chơi x1 chỉ chwoi x10 lên ko onl khi đóng cửa SV10 lên cũng quên quên thì nhan tin vào điẹn thoại t 1 câu vì công việc ko onl lên quen chứ t mà thèm quỵt cái kk5 của mày ah h nói thế t chịu t sai vi đã nợ mày đọc acc t trả lai đầy đủ ko thèm thiếu mày 1 bac

ps: Chỉ vì 1 lần sai mà thế này CHỉ vì 1 điều nhỏ nhoi mà mất hết danh dự VKL *** đáng tẹo nào

5. cảm ơn mày đã hiểu t việc t t tự giải quyết đk dù sao cũng cảm ơn mày

6. t bảo rồi sự việc nó rất là nhỏ nhưng m và cu minh đang làm to chuyện đấy

7. t làm gì đâu mà bảo t làm to thui t cũng sai t chịu Nó đọc acc t trả ko chơi nữa thì đọc sdt t trả bằng thể ĐT là xong đỡ phải lăng nhàng

8. Nói chung Bác Fan đã lắng nghe ý kiến ae để hoàn thiện hơn nữa

9. @minhminh1123 @HeroCarave 2 cái thằng điên này chúng mày điên à...đm ae với nhau có cái kk5 quẹt đít chửi nhau làm lozz j nhỉ.
    đm mới nghe lão sơn nói mà nản...kk5 bên x1 thì đc mấy xu mà 2 thằng lèo nhèo vs nhau làm cái j. = 2 cái box 45 x10 đó chứ mấy

10. t sai t nhận vì t ko trả nó t quên nhưng nó mang lêndd để nói thì t *** chấp nhận đk co cái kk5 t quên có gì thì nt cho t 1 câu nó co sđt của t chứ ko phải ko có đâu

11. thui nói nhiều trêndd trả giải quyet đk gì để ae nó cười cho t sai t trả đọc sđt or đọc acc nhận bạc

12. sv tân thủ lại mở. Chỉ tiếc là mình đã quá già :)

13. sv tân thủ lại mở. Chỉ tiếc là mình đã quá già :)

14. tháng mày còn bảng danh sách không tao *** biết vợ nó vứt đâu rùi ấy

15. t quăng lâu rồi có éo nữa

16. Tình hình sao . Sun dày có trở lại k :D

17. ai liên lac với máy bác kia đi có gì pmm em tối nay tap chung chào cờ đi

18. uh , cu béo đang đua guil ty xong anh bảo nó

19. ma cu may thang Ninhbinh mù chữ

20. cho t mot slot sv10 nao Minh

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi