8 về game Một sự mới mẻ thú vị

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi MasterPie, 11/11/19.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. MasterPie

MasterPie 《♡Siêu☆Cấp♡》 Người Kiểm Duyệt

GamethuVN.net có group FB chính thức, cụ thể là group Hà Nội <:-P<:-P<:-P Screenshot_20191111-165157_Chrome.jpg

2. group thấy lập đc 2 năm r mà.

3. MasterPie

Đâu, lập tầm sau tết tới giờ thôi bạn.

4. Có fanpager trước nhưng có vẻ hoạt động của admin ko nhiệt tình lắm. bây giờ gần như 100% giới trẻ dùng fb. Sao mình ko làm nó mạnh lên để lôi kéo thêm nhiều người chơi mới

5. Sao a fan ko lập Fanpage Facebook đi tồn tại. Bao nhiêu năm mà ko có trang Fanpage
    E góp ý là đã có một trang Fanpage dạ mảo gamethuvn.net nhé

6. hoan hô em đc vào nhóm .. đỡ phải vào nhóm của người ta , tức thành viên tự lập,.. họ coi thươngf sut; ra khỏi nhóm chả biết gì híc

7. Thực sự là các mod chưa quan tâm phát triển fanpage trên fb nhỉ. Chủ yếu mua bán trao đổi

Với sự pt của FB như hiện tại và MU gamethuvn có số lượng fan rất ổn định mà bỏ qua mảng này hơi phí....

Hunter87 thích bài này.
  8. cho em vào nhóm với
    @gamemuvp @fantasymc @Thiên Thanh Hi @MasterPie ,... em chả biết gì cả
    chỉ là spam hay đăng ảnh lên bị các thành viên sút kích ra khỏi nhóm từ năm xưa .. giờ ko lắm rõ thông tin gì hết chán lắm các anh ạ

9. tóm lại diễn đàn như lâu nay vẫn có nét hay riêng và độc đáo.
    fanpage thì hiện đại và sinh động hơn nhưng không an toàn và bảo mật bằng.
    anh em mua bán trao đổi qua diễn đàn thì còn được đảm bảo chứ qua face thì tiềm ẩn nhiều rủi ro lắm. Đơn giản là vì việc can thiệp sâu vào face nó ngoài tầm kiểm soát của admin.
    diễn đàn là của nhà làm ra nên mọi thứ có thể kiểm soát được.
    Ví dụ đơn giản là khi diễn đàn gặp sự cố nào đó thì admin chỉ cần Backup lại dữ liệu là ok, mọi coment và các top pic đều được giữ nguyên theo thời gian thực.
    Còn với fanpage thì ..... quá phức tạp.

tocbacvjp, MasterPiezzbaokezz đã thích.
  10. nhóm page .. chủ nhóm . ví mua bán gì gì đó nó xóa mẹ là xong :)
    ko như diễn đàn còn có chứng thực .. đc admin và các mos kiểm định .. xóa hay ko chỉ các admin những người khai lập có tên tuổi mí xóa đc..

11. em vừa lập 1 cái face mất 100k tiền sim .. hy vọng lần này anh @gamemuvp anh nghĩa . và anh Lão Cường .. cho em ở nhóm ạ
    .. vì face chính của em bị kích chặn . ko vào đc ..nên em vừa đc thưởng tiền công nhân làm 1 tuần đc 100k . em chạy ra quán mua cái sim hết 70k ..
    để tránh kẻ xấu lợi dụng .. face em . đăng ảnh bố láo .. nên em ko lắm đc tình hình.. .. có rất nhiều anh em báo vs em . thế ...
    em xin cam kết chơi game lành mạnh . an toàn tiết kiệm .. ko spam bài linh tinh những vấn đề ko liên quan . ko trộm cắp lừa đảo ..
    ..chơi game xả trseet ... tý em sẽ đăng ảnh đại diện nên face ... để ae biết rõ về em cũng như quê quán .. nơi ở ...
    tránh kẻ xấu lợi dụng ,,, vì nổi tiếng cty bảo kê ^^... mặc dù ko đc ở nhóm face trong hơn 2 năm qua .. nhưng những gì xảy ra trong nhóm .. nói xấu bội nhọ đều có các anh quyết . anh vũ cho em thông tin..
    ____ Nay em muốn trở về nhóm để học hỏi cách chơi game các tộc .. cũng như trao đổi kinh nghiệm , chơi game cày kéo . mua bán ! ..ko chửi bới . ko xúc phạm, . ko bôi nhọ . bất cứ tổ chức hay cá nhân nào ..
    em .xin chân thành cám ơn các ban nghành lãnh đạo chủ chốt người sáng lập ra GameThuVN. nét .. một cái tên Mu Huyền thoại từ hồi em học lớp 5 lớp 6 . nay 27 , 28 tuổi rồi ,, em đang hô hào các anh và bạn cùng quê chơi lại cho vui vẻ
    Em xin Hết ạ .. tiến acc OmBomCamTu .. char zzbaokezzz sver Hà Nội

______em Tiến Bảo kê đồng Kính Gửi ___ @fantasymc @Thiên Thanh Hi @gamemuvp @MasterPie ... ___
    ____

12. MasterPie

Cùng ý kiến với bạn.

Giao dịch qua diễn đàn thì nằm trong tầm kiểm soát của mod, admin => giao dịch an toàn hơn. Còn FB nằm ngoài kiểm soát.

tocbacvjp, quynhmnlszzbaokezz đã thích.
  13. Lập ra Fanpage không phải để mua bán mà lập ra để cho mọi người theo giõi và quảng bá sever cho rộng rãi ae biết đến
    Chứ e nói thật vẫn có rất nhiều người không biết đến mu gamethuvn của admin và rất nhiều ae chưa biết và họ tìm đến chơi những sever khác mà không hề hay biết mu gamethuvn mình

Hunter87 thích bài này.
  14. Để mày lại 1 ngày mày đăng 9 10 bài nhảm lol thì ai chịu đc. Kích là đúng cmnr

15. Quan trọng là Adm grou có làm cho grou đó phát triển ko mới là vấn đề

16. Mất phần lớn phí TG các loại giờ mới nhận ra thì chậm chạp quá rồi. 10 giao dịch ở FB vớ GD khác thì may ra 1 Gd trên diễn đàn. Đội ngũ giúp việc cho @fantasymc thì hầu như ko có hoạt động nào tích cực. Nên tạo 1 Fanpage hỗ trợ ae mua bán, phí cũng vừa phải thì ae giao dịch qua đó hết.

17. [​IMG]
    Không phải fan bỏ qua đâu, ^_^

18. MasterPie

2 trang bị report mình biết mà. Đó cũng là 1 nhược điểm.

chemhust01 thích bài này.
  19. Trang này ko biết ai quản lý ạ

20. MasterPie

Cái group mà báo trên trang chủ là @gamemuvp lập, gamemuvp với mình là QTV.

Hunter87 thích bài này.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi