Thông báo Một số lưu ý khi chuyển từ SS12 lên SS15

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi fantasymc, 7/9/21.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Lên ss15 a/e lên lv thuộc tính bằng Crystar a Fan . Hay gì ?

2. Hi vọng có nhiều cái mới để ae có động lực mà chơi :D

3. Anh Fan up lên SS15 sớm để lấy cảm hứng vào cầy quốc, chiến đấu tiếp.

4. @fantasymc A ơi e thắc mắc mỗi cái
    Là set socket đã khảm ý A như E có set socket luck +9 5sk nhưng mới khảm đc 3V gọi là khảm dở giang mình đc mang sang ss15 và tiếp tục khảm ko ạ hoặc chỉ cần khảm 1V socket là cũng mang sang đc hay bắt buộc phải khảm đủ A ơi

5. Lần sau bạn đọc kỹ thống báo hảy hỏi.
    Đồ của bàn rù là đồ rác cung được up lên theo. Chì trừ những đồ lỗi không hiên thị trên web tức là bạn cho đồ vào hòm đồ sau đó vào QLAC dùng chức năng Gửi đồ lền hòm đồ ảo nhin xem đố có hiển thị không nêu không hiên thị sẽ bị xoá (vì loại đồ đó hoặc đồ đó không con trong cơ sở quản lý dự liệu nữa up lên sẽ mất)....

Chocoliebe thích bài này.
  6. Cảm ơn bác

7. + Toàn bộ đồ trên chợ ảo, hòm đồ ảo
    + Toàn bộ Cánh, đồ thần, đồ socket đã khảm, đồ hoàn hảo, nhẫn, dây chuyền trên người và trong hòm đồ game.
    + Toàn bộ ngọc có hiển thị trên chợ ảo
    Tại e không thấy fan bảo hiển thì bác ak hay bắt phải gửi lên hòm đồ ảo bác ak và cũng chỉ mong fan cho chuyển sang đc để tiếp tục có cái thú vui mỗi khi zô game hihi

8. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

Có dữ liệu hết mà. Có điều ad đang rảnh, tính ngồi code cho ae về hết lv để chạy lại lv ngựa :))

Nhật Thăng thích bài này.
  9. lên thôi

10. Bt xuống hả

11. Tháo ngọc tỉ lệ sịt có 1% thôi, giống đào ngọc bá vương, mình chơi độ 5 năm nhưng đào ngọc đúng 2 lần ko dc gì. Lo gì. =))

12. :)) lên ss15 mà xuống đâu

13. fantasymc

fantasymc Ban Quản Trị

Tỉ lệ tháo xịt ở SS12 là 1%

Vậy riêng bạn này cứ mang sách sang SS15 nhé, không cần tháo ngọc.
    Rồi thấy bên SS15 có cuốn sách ngon muốn tháo ngọc để khảm lại >>> tỉ lệ xịt SS15 là 20% xem còn cười được không.
    Nhiều lúc được tạo điều kiện ngon hơn lại không thích, cứ thích thử thách mới vui !

Đầu tầu của guild LG rất giỏi việc gây bão và tạo dư luận. Khâm phục

Nhờ NS mà chỉ có 1 số anh em biết bug ngựa
    Nhờ LG mà toàn bộ server biết bug ngựa
    Nhờ LG mà toàn bộ server ra sức đi tìm mua auto PK

Last edited: 8/9/21
  14. lên = Crystar b nhé :D

15. hunghdz

hunghdz Hãy sống theo cách của bạn

Bác ơi cho e hỏi qua s15 bãi k6 còn hot ko

16. hunghdz

hunghdz Hãy sống theo cách của bạn

S15 thì tộc nào chơi train quái tốt vậy bác @tocbacvjp

17. Ss15 có vật phẩm chống mất khi tháo ngọc thuộc tính.
    về bug ngựa lỗi game công bo để sửa, giờ đổi lỗi buồn cười thật a. Trc đó nó bug game thì Block giờ thi bao che cho một bên. không thèm sửa lỗi bảo lỗi k sửa đc kệ thôi thấy mâu thuẫn k a?
    Còn auto hỏi cái thằng bán là thằng nào. Chứ đổi LG k chuẩn r. Sd auto đầu tiên phải lad Battu cũ. Trc đó e có báo vs a cường là ai bán auto r đó

18. ss15 k6 phế nhé b ss15 nhiêu MAP quái vip lắm
    m đang chơi ss15 bên VM k6 chả ma nào cắm đâu

19. hiện tại ss15 chắc DK đang train bá nhất với sk thổi kiếm khoảng cách 7 :D k team nào là k có dk cả

20. Ko phải đầu tàu nhé sếp . Chỉ là 1 trong những thành viên của tập thể guild LG thôi :))
    Năm 2016 lỗi bung ngựa thì tạm khoá acc để chủ acc tiết lộ cách làm các sếp còn fix. Năm 2021 a e biết lỗi còn làm cả video để các sếp fix lỗi :))

Nhật Thăng thích bài này.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi