Góp ý một số kiến nghị mong Fan và Ae xem xét

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi Bố Cu Quý, 26/7/15.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Bố Cu Quý

Bố Cu Quý Guest

MU giờ cũng đã gần như hoàn thiện , nhưng vẫn còn 1 số lỗi nhỏ mong Fan fjx và xem xét :

1 > mở tính năng phục hồi độ bền cho ring pen socket
    2 > bỏ auto ở máp arena , vì tên của nó là ĐẤU TRƯỜNG ARENA , chứ không phải khu nghĩ dưỡng hay máp chày cối
    3 > cho pk thoải mái ( 500 mạng chẳng hạn ) vì giờ việc cầy xóa tội là việc làm không tưởng , đằng nào ae cũng phải rửa tội = zen , mà đâu phải lúc nào zen cũng mang trên người .
    4 > hoàn thiện chức năng bán sách thuộc tính lên chợ ảo
    5 > xem xét cho các gamer từ HM sang như anh đã hứa
    6 > anh xem cân nhắc và chỉnh tỉ lệ quay đồ , ép ngọc ở bản này . giá zen - ngọc thì đắt , tỉ lệ ép đồ thì không tưởng . thằng cu em trong G em có cái áo sum ex luck đập dòng 380 mà đến gần 50 phát không nên nổi .

đây là 1 số kiến nghị của cá nhân em , mong ae và Fan xem và cho ý kiến

2. ý 2 khả năng hơi khó . Vì đấy cũng là map để a e luyện MT và cày sk . Đâu hẳn phải là đấu trường đâu bạn . Nó là map chung thì ai làm gì cũng đc mà :) . Dù sao cũng rất cám ơn bạn đã nói nhưng điều mà rất nhiều a e mong muốn :)

3. 2. Arena không chỉ là đấu trường mà còn là sân bóng ;)) chày cối và nghỉ dưỡng đreuf đc cả ;;)
    3. việc pk mà phải mang nhiều zen đi rửa tội là có ý đò cả
    pk thoải mái rồi các vip đi phá bãi thì mấy ng yếu khổ lắm
    5. Ungr hộ vì thấy tỉ lệ quay gần đây hơi ảo
    Đồ k luck cùi mà cứ lên 13 ầm ầm còn đồ ex luck xịt liên tọi :(

4. Mày góp ý nhiều nhưng hình như chưa đc đáp ứng bh nhỉ.việt nam những người có tài hay bị vùi dập hehe

5. a huy à?

6. Bố Cu Quý

Bố Cu Quý Guest

hnay ở dưới Cửa Lò cả ngày , phê ríu mày à :))

7. ý 2 :) hay đó! chỉ cần auto ! bị pk chết lại về chỗ cũ ( pk thỳ không tự về chỗ cũ vui hơn )- nvay không đúng với đấu trường!

8. MU thế này ổn mà. ko thì ai cầy sum làm gì nữa @@

9. Bây giờ xu thế là tiền trên hết mad

10. k chày cối chắc đổi sang DK auto hết

11. có cái đc mà có cái cũng không ổn

12. like cho dòng có chữ màu đỏ

13. Cha Cu Quý

Cha Cu Quý Guest

ủng hộ chủ topp=)) thêm cáinuwax là tăng LV cho ngựa DL để DL đỡ ăn hành hơn

14. hoàn thiện tính năng sách thuộc tính bán đc trên chợ điều này hay

15. Sẽ hoàn thiện trong tương lai :">

16. ủng hộ bạn

17. mình thì Không ủng hộ ý kiến thứ 2. ai muốn PK thì mang theo zen chuộc tội. ai muốn pk tiếp thì về lấy zen đê

18. Tạm Biệt Em

Tạm Biệt Em <b>Ħγ Vọŋġ 1♥</b>

kiến nghị fan mở thêm SV víp dành cho những thằng chuyển cầy thuê . hay khóc như chủ TOP. nhốt cm nó vào đấy đỡ điếc tai =))

19. 6 > anh xem cân nhắc và chỉnh tỉ lệ quay đồ , ép ngọc ở bản này . giá zen - ngọc thì đắt , tỉ lệ ép đồ thì không tưởng . thằng cu em trong G em có cái áo sum ex luck đập dòng 380 mà đến gần 50 phát không nên nổi .
    Riêng cái này cần phải xem lại . mình đập hoài , đập hoài . đập ngang vs đập rồng chiến mà không lên nổi [-( @fantasymc

20. mình thấy chủ top góp ý có cái hay cho cả sever đấy chứ. bạn đối địch với chủ top thì vào game pk đê. chê bai nhau ngoài diễn đàn này làm gì

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi