Thông báo Một số dự án mời anh em góp ý

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi fantasymc, 23/2/21.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. cuoctinh2

cuoctinh2 Hiệp Sĩ

Mình nghĩ @fantasymc không nên hạn chế acc rác.Vì họ giống như những công nhân lao động tạo ra sản phẩm cho xã hội.
    mình đã chơi rất nhiều MU.điểm khác biệt của MUHN so với các MU kh¸c là zen,Ngọc,bạc và do đạc vẫn luôn giữ được giá.
    điều đó làm MUHN không mất đi giá trị của mình.Và vẫn thu hút được người chơi.
    Thử tưởng tượng nếu zen,Ngọc,bạc và do đạc bán không ai mua.và không ai cần dùng lúc đó MUHN có gì khác với các MU ngắn hạn khác?

2. Sự kiện ngày 250 bạc cũng hay.
    Còn hạn chế acc rác ji đó thì ADM nên xin ý kiến khảo sát đi. Theo số đông. Cho thời hạn anh em khảo sát. Hiện tại thấy game rất ổn.

Adm điều chỉnh 1 số cái làm phật lòng anh em thì cứ khảo sát, chứ làm ko ổn thì sẽ chia làm 3 nhánh : nhánh 1, tung hô ADM như thánh thần, nhánh 2, coi ADM như tử thần, nhánh 3, xem ADM như lão thần (ra quyết định mà chả đem lại trò trống ji cả, vì adm già rồi)

3. Mở thêm 1 chuyến đấu giá chìa khoá đồng-bạc-vàng cho các TOP Bạc tiêu bớt đi ạ .

4. fantasymc

fantasymc Ban Quản Trị

4. Chỉ cho phép đăng nhập tối đa khoảng 10 đến 20 acc trên 1 ip. Đăng nhập quá giới hạn sẽ bị báo account/mật khẩu không đúng

Theo anh em nên hạn chế 10, 15, 20 hay 100 acc trên 1 IP?

5. Theo em hạn chế mức thấp nhất anh ạ. khống chế acc rác ở 1 mức vừa phải thì hợp lý hơn.khoàng 10 acc là hợp lý.

fantasymc thích bài này.
  6. khó. e chỉ mong 10 acc.

7. Theo tôi, khống chế chỉ 10 ac/IP

8. Theo em thì 20> 30 acc
    Vì trường hợp quán nét nếu 10 đến 15 acc thì ít quá
    Và hiện tạo SL acc từ xưa rất nhiều

9. Giờ mấy người ra quán net chơi MU nữa ^_^

tocbacvjp thích bài này.
  10. Chỗ bạn không chơi thôi đó
    Ví dụ CTC ra quán nét ngồi suốt
    Còn ae thú vui thì chơi nhiều hơn bạn nghĩ đó

11. Em Về Đi

Em Về Đi tindt

Bạn này đang chơi 10 acc =))

MUHNss12 thích bài này.
  12. Mấy khi :)
    Với cả ở quán net giờ người ta sử dụng đến mấy đường mạng/quán chứ làm gì còn quán nào dùng 1 IP nữa :)

13. E ngĩ tầm 20 ac là vừa . hạn chế ít quá giá ngọc và zen sẽ tăng nên chóng mặt . tầm 20acc là vừa để ae ít tiền vẫn còn cày đc . còn ae nhiều tiền có zen và ngọc để đập đồ và zen nó ở mức giá vừa phải cho ae đi pk nữa a

Last edited: 27/2/21
  14. BéMộngMơ

BéMộngMơ Thiên Thần

Lên ss15 hình như được party tối đa10 acc hả a. Theo em 5 acc/1ip là đủ rồi. Nhiều acc quá rồi sever đâu mà tải. Ai cũng 10 20 acc cả

15. Giới hạn ac / ip k nói nhưng cho mở 10 main đi a còn log team buf pk 5 main it quá

16. theo e bác nên áp dụng như bài bác viết ấy như vậy là e thấy OK rồi, khi mà cày rác không đủ để rs và tiền điện thì ắt sẽ không cày nữa haha, còn về vụ acc thì e nghĩ 10 là OK rồi ae nào máy khỏe thì long 2 team là dc rồi

17. hiện tại la bao nhiêu ạ.. thy mí gop ý dc

18. Vấn đề là 1 máy tính không dùng 1 lúc 2ip được.

19. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

Khi acc vẫn sinh lời cho ADM thì ko có j gọi là rác. Ng mới chơi ng ta nhìn và sv gần 20 năm mà vẫn full ( nếu có ng chơi mới). Còn hạn chế thì ko hay, ng có tiền ng ta đầu tư máy móc ng ta chơi nhiều acc, thì có lí do gì phải hạn chế. Mu khác ng ta muốn còn ko dc mình lại đi hạn chế.

20. hạn chế trên 1 ip ng ta kéo liền mấy nhà mạng về là lại đc 100 acc ngay ý mà

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi