Thông báo Một số dự án mời anh em góp ý

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi fantasymc, 23/2/21.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Vậy săn đồ thần lợi cho guild mạnh bảo kê . cũng ko công bằmg cho mem hạng thấp bé .. Huỷ dc thì huỷ tất :)

2. Hợp lý nhưng mà đi xem săn zen may mắn toàn acc cắm rác từ các map khác đổ về để săn đó chứ. Chứ những người mới chơi thật sự làm gì nhiều đâu .

3. acc TOP về chung 1 G thì vui gì chứ :(

4. Em Về Đi

Em Về Đi tindt

Mạnh công bằng với Yếu, Thông Minh công bằng với Ngu dốt, Chăm chỉ công bằng với Lười biếng?

Nhật ThăngMUHNss12 đã thích.
  5. cuoctinh2

cuoctinh2 Hiệp Sĩ

Mình thấy sever vẫn ổn mà điều chỉnh lại mất người chơi

Em Về Đi thích bài này.
  6. LongCachep

LongCachep Cư Dân

chính ra xếp fan cho nốt 8 ngày ngựa như trước tết đã thông báo xong rồi lại về như như bt trước tết fan đỡ đau đầu . ae diễn đàn đỡ cãi nhau =))

7. cắm K5 cả 1 ngày ko ai KS được 1 món ex,1 viên chao không biết còn định giảm thế nào nữa.
    ADM định cho a e cắm chay ư.

8. Chỉ cần fan làm triệt để auto pk , auto bc dv còn những thứ khác ko để ý lắm , giờ mà bảo đi bc , dv p8 p16 đc thì giỏi

9. Cắm acc cày rác thì map kalima nhiều nhất đấy bạn . Dạo này toàn full sv , không biết là do đâu.

10. Giảm rồi à sếp, nay thấy rơi ít vậy? @fantasymc

ngokukung thích bài này.
  11. cuoctinh2

cuoctinh2 Hiệp Sĩ

Uh zen thì không để ý,Nhưng đồ ex thì thấy rơi ít hẳn nhưng cắm K5 cả ngày không dc món đồ ex nào.Dc mỗi 1 viên Life.
    bình thường ngày dc 1~3 món cùi

12. GIẢM 50% THI CÀY RÁC NGHĨ HẾT . CÀY KO ĐỦ ĐỂ RS

13. Khi nào ADM cho ra cái sự kiện ngày thì nếu chăm chỉ ae thoải mái rs thôi bạn ạ.

14. Mời bạn chăm chỉ, bạn sẽ là người kiếm rất nhiều zen :)) , làm việc k iếm tiền chăm chỉ còn nghe được giờ thêm khái niệm chơi game chăm chỉ nữa nhỉ =))

15. Tôi chả cần đôi co với cậu, nhưng cậu nên hiểu rộng ra chút. Làm việc gì, chơi cái gì cũng cần những đức tính tốt cần cù, chăm chỉ, cẩn thận...
    Nhiều ae làm việc VP nhưng giành ra 1 chút time để làm hết các nhiệm vụ cũng có thể có chi phí rs 1 vài lần.
    Hiểu nó rộng rộng ra chút, gây war làm gì :))

16. Tôi cũng có cần đôi co với cậu đâu, lại còn hẳn là anh em làm văn phòng để 1 chút time làm hết các nhiệm vụ nữa hả, vậy cái Vp công ty của bạn lại pro quá :)) . Thôi nói thế đủ hiểu rồi không cần thêm.

17. vậy fan đang làm trò khỉ =))

18. giảm vậy cũng ko đau vô đâu lượng zen giảm + đồ mà giá zen + ngọc tăng cũng vậy chỉ có adm bán zen 50b/1 tỷ thì mới nghĩ cày đc thui

• Sẽ có nhiệm vụ kiếm zen hàng ngày, để đảm bảo rằng zen hạn chế tăng giá.
    • Fan sẽ ko bao giờ bán zen, vì sao thì có giải thích bạn cũng ko hiểu.

19. @A Fan ơi bán zen 100b/1 tỷ zen để bình ổn zen đi ạ

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi