Thông báo Một số dự án mời anh em góp ý

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi fantasymc, 23/2/21.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Fan bán giá hợp lý chứ không phải rẻ hơn nhiều só mới thị trường MU hiên này mà để có dc 1 bộ đồ Full 15 tự dung hợp ae hãy làm rồi sẽ biết cho dù là ngọc hay đồ ex rẻ

nghoanddMUHNss12 đã thích.
  2. Admin chỉ nên can thiệp vào vận hành của game thôi, chứ admin bán zen, ngọc kiểu giống mấy sever MU chợ kia, đc vài hôm đóng cửa do đồ đạc tràn lan, lại ko có giá trị gì

onghuyday thích bài này.
  3. tại mình thấy vậy thôi, nếu điểm sự kiện quá dễ dàng có được thì ad có thể sẽ fix tỉ lệ đổi ra đồ ngon khi đổi điểm
    sự kiện là dành cho các ae có đầu tư hoặc bỏ công sức ra làm nv, nếu đổi box sẽ có dàn acc cắm bãi ks boss vàng của ae

4. Giá zen và ngọc đang cao . h mà áp dụng chương trình này nữa thì quá cao.
    ADMIN nên cho mua zen ngọc bằng phúc duyên và điểm tri ân . vì những thứ đó đang quá nhiều

5. mỗi người 1 ý kiến còn quyết định là bác fan thôi

6. đừng mất công giải thích với thằng ngu bạn nhé

MUHNss12 thích bài này.
  7. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

Bạn chạy săn boss vàng cũng hên xui chứ dễ dàng j, mà muốn đồ ngon thì phải đổi từ 99 bạc >568 bạc chứ ko phải cứ có điểm là đồ ngon nha :)). Cái j cũng có giá của nó hết.

nghiahyKyoLaTao đã thích.
  8. 10 phát 568 bạc dc đúng 1 món hắc thần 15 luck 30% zen bán 1k2 . còn lại 9 món kia treo 100 bạc mới bay 5 món . còn 4 món vẫn để ngắm đây

heyaheyatocbacvjp đã thích.
  9. Admin nên ra đồ như muaway ấy mở event cày box ném đồ full hay hơn nhà nhà đều có sét full

MEOVANG8 thích bài này.
  10. =))

11. Bác bỏ sự kiện săn đồ thần rồi ae kiếm đồ thần đâu quay huy hiệu socket?

12. Thấy đi CC cũng ra đồ thần hoặc giết boss kundun .

13. + Hoàn thành và kết thúc ở nhiệm vụ 13 : được thêm 5000 ruud => mua được 5 ngọc rồi mà anh ( cụm HN )
    + Hoàn thành và kết thúc ở nhiệm vụ 14 : được thêm 4 ngọc vào Bank

14. cc ra đồ thần rất ít, 1 cc ngày đc 1 2 món là may. kundun thì chỉ có top ăn đc, cơ bản là 99% ae không có đồ thần để quay huy hiệu sk như trước đây.

15. Theo tôi, thay việc huỷ săn đồ thần bằng huỷ săn zen may mắn.

Hunter87, thuhuexsMUHNss12 đã thích.
  16. theo tôi là huỷ hết ^^

onghuyday thích bài này.
  17. Ý kiến này hay đấy bác @fantasymc tham khảo

18. khảo cái mả bố mày :))) đồ thàn thì đã có CTC guild thắng nó ăn ko thì vác mõm lên liếm kundun ấy à mà thôi cái loại acc rẻ rách như mày bước được lên k7 đã nằm rồi nói gì nhìn thấy kundun

MEOVANG8 thích bài này.
  19. Chó lại sồ ra cắn người à khéo nó câu thì con đừng khóc

20. Like cho A Fan sự kiện hợp lý và nhất là CTC cụm Hà Nội đông vui thì CTC sẽ hấp dẫn vô cùng hay hơn là đua G A Fan ak

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi