Thông báo Một số dự án mời anh em góp ý

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi fantasymc, 23/2/21.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Ai cũng có quyền cày ssk, chẳng lẽ người mới không ai cày chăng ? Wth

2. Người giám định: anh định tuyển ai đây ??? Người giám định chỉ có thể giám định chuẩn khi chính người đó đã từng dùng auto, Ví dụ có 2 phe Aphe B, phe B gửi clip của phe A auto cho người giám định (lại thuộc phe A) thì thành xàm mất công người quay video. Anh cần 1 - 2 lần mạnh tay block acc, chỉ cần có acc ngon bị block thì tự động hàng loạt acc ngon khác cũng phải dè chừng và sợ phần nào. Không cần số lượng và bộ máy cồng kềnh, chỉ cần mạnh tay và rắn không nể nang, giống bác Trọng đốt lò.

3. - Tại sao cứ phải xử lý acc cắm rác ??? rác nhiều mà ng ta còn mất công nhặt tức là nó thực sự có ý nghĩa. Không phải cái gì tràn lan và nhiều cũng là đáng ghét và vô nghĩa. Oxy nhiều vô kể ở đâu cũng gặp ở đâu cũng có nhưng ai cũng cần. Rác MUHN cũng vậy, acc top cần Rud và ngọc, zen. Chả nhẽ a bắt acc top đi đào ngọc nhặt zen đi PK ???? chả lên chợ mua cho nó vuông chứ để chờ nhặt zen đi PK thì quá vứt acc top đi cho nhàn. Dù không cày rác nhưng em thấy việc hạn chế acc rác là vô bổ không cần thiết

- Sự kiện 15 nhiệm vụ này dành cho ae có nhiều time ngồi máy nên e ko có cmt, có thì tốt cho những anh em có thời gian mà ko muốn đi PK, muốn kiếm bạc của anh làm niềm vui. OK

hunghdzkecodoccz đã thích.
  4. Phần 3 này sau khi bỏ mục cuối là chuẩn nhất !!!

5. nv khám phá lục địa nó có hạn trong 24h hả bác fan @fantasymc

6. Vậy sự kiện đổi Box Kundun lại bị huỷ thay bằng săn Ngựa tiếp hả ae ?

7. TopMot

TopMot Hiệp Sĩ

Bác Fan đã mạnh miệng hô ép giá zen xuống 100b/1 tỷ nhưng sự thật là giá zen còn tăng cao hơn (hiện là 170 so với cách đây vài tháng), ấy vậy mà giờ còn giảm tỷ lệ rớt zen phòng thường nữa thì... người nông dân biết phải làm sao?
    Giá zen tăng kéo theo rất nhiều giá dịch vụ, vật phẩm khác tăng theo.
    Có vẻ như càng ngày, cuộc chơi dành cho “người có tiền” càng thể hiện rõ ràng hơn đối với MUHN.

8. thánh thần linh hồn ... nhà nhà đều có đồ +15 100-200 bạc khéo cũng không ai mua :)) các vip cảm thấy thốn phải biết. thế này thì mu hn có còn bản sắc riêng không hay cũng như mấy cái mu ngoài kia nhỉ :))

9. Em Về Đi

Em Về Đi tindt

Ai cũng có quyền cày nhưng bỏ cái câu tân thủ đi nó thối vãi ra.

CkCuaVykecodoccz đã thích.
  10. hãy để cho những người nghèo như chúng tôi có cơ hội mọc sừng, các vị thổi giá set TX từ 17k lên 35-36k thì ai đú nổi :-??

yadhannaSnghiahy đã thích.
  11. ý kiến thôi .chứ mình cũng dùng dồ cùi chứ có víp đâu. adm ra cũng dc nhưng nên để hai cái khác nhau ra vip là víp, bình dân là bình dân. chứ bạn không thấy thánh thần hắc thần như rau ngoài chợ sao>

12. Quyền trong tay a nhưng mong anh nếu co sư thay đổi thi nên thông báo trc vài ngày cho AE gảme thủ biết
    làm thế AE game thu sẽ thấy mình đc tôn trọng

13. Nhưng giờ Fix tẹt ga thế nay thì fan bán luôn như xưa là hết acc rác ngay vì nhiều thành phần kêu nhiều acc cắm rác vì thế.....

14. Fan đã trả lời trong topic Phượng Hoàng Tái Sinh, đại khái là vật giá ngày càng đắt hơn, năm sau khó hơn năm trước là chuyện bình thường bạn nhé.

15. Sự kiện săn đồ thần cần giữ lại cho anh em đều được chơi. Cảm ơn Fan

16. đối với ss15 thì đồ xxx thần đúng là như rau ngoài chợ b nhé, Fan đang hướng đến điều đó, chắc chắn :)

17. e cắm phòng 16 24/24 mà còn không thấy rác đâu, mong bác tăng tỷ lệ rơi zen ở những map PK lên nữa, e nhặt cả ngày ko đủ zen rs :(

18. Thằng ngu này từ thời bất tử đến giờ vẫn ngu nhỉ, đồ thánh thần linh hồn 1 dòng 2 dòng ảnh hưởng gì so sánh sao được với đồ full nói ngu như con chó ấy

NoDayRoi thích bài này.
  19. Đại ca cho e hỏi những trương trình này thì bao giwof sẽ áp dụng

20. Ở phần này e có chút ý kiến vì lượng zen và rác trong NonPK sẽ giảm 50% nên bác mở bán zen tỷ giá 100bac/1 tỷ và ngọc giá hợp lý cho ae có thêm nguồn zen và ngọc chứ không cần phụ thuộc vào những acc cắm rác như vậy sẽ ổn định hơn mà không quá phụ thuộc vào tập đoàn rác @fantasymc tham khảo và đièu chỉnh hợp lý chút

kecodoccz thích bài này.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi