Thông báo Một số dự án mời anh em góp ý

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi fantasymc, 23/2/21.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Nếu ADM mà bán luôn cả zen ngọc thì gam còn gì để mà cày quốc nữa cứ nạp tiền thật nhiều vào rồi treo máy máy cắm Skill.
    theo quan điểm của cá nhân mình game phải có đầy đủ các thành phần mới tồn tại và phát triển lâu được.
    Có người cày rác,có người chay LV,có người PK,có dân buôn,có những người kinh tế eo hẹp họ vừa săn bắn hái lượm vừa luyện lever,...
    Nếu zen ngọc và đồ đạc mất hết giá trị và đều mua của ADM mình nghĩ chắc chắn chỉ 1 thời gian ngắn game cũng sập.
    Đây là ý kiến của mình mong ADM tham khảo.

2. Nếu fan bán Zen và Ngọc như ngày xưa thì tự nhiên hết acc cắm rác sao cứ phải xoắn , đỡ đau đầu

Chiến Khói Lửa1lEuro đã thích.
  3. hunghdz

hunghdz Hãy sống theo cách của bạn

@fantasymc Bác phải tính sao cho hợp lý chứ

4. cái cuối này hơi căng với những anh em cày MT rồi
    (Tăng chi phí điểm Master để mua và nâng cấp ring/pen socket lên 20%)

5. Autu tự động ra bãi full hết bãi SV VQ k xử lý mà xử lý mỗi autu pk thì tác dụng j, đứng ks nó thỉ thoảng rảnh vào pk 1 cái,xong k làm j đc có cay không, nếu nó autu pk kiểu vài phút 1 lần thì bằng chứng kiểu gì

Last edited: 23/2/21
  6. có onl game ko b ơi

7. game phải tự mình cày cuốc tự mình xoay đồ ,up đồ thì mới thú vị chứ bạn.
    nếu zen,ngọc,đồ ADM bán sẵn chỉ việc nạp bạc vào mua thế thì lại giống mấy game hút máu rẻ tiền rồi.
    về lâu dài mấy ai trụ lại được nữa.

Em Về Đi thích bài này.
  8. - Bỏ đấu giá theo tháng vì Đấu giá nhiều như vậy thì giá đồ đấu giá sẽ giảm, các ae vip có sẵn đồ phải trả 20-30m để có được, bây giờ sinh ra thì người sau chỉ phải bỏ ra chi phí thấp hơn rất nhiều cũng có thể sở hữu đồ vip. Sẽ thiệt người đi trước
    -Tăng giá đổi ssk thì theo em nghĩ không nên, vì các ae vip bây giờ ssk lúc nào cũng 3 cái ssk theo acc rồi, các ae tân thủ hoặc những acc yếu bây giờ mới đang cày ssk thì là một thiệt thòi quá lơn cho họ, chênh nhau 200skil dư không phải là số ít, đó là cả một vấn đề.
    E xin góp ý vậy thôi

9. Em Về Đi

Em Về Đi tindt

Ko nên giải thích nhiều, admin cũng đang dự kiến thôi. Còn ai nói cũng là quan điểm riêng của họ mình bận tâm gì nhiều :D .

hunghdzlamhoang đã thích.
  10. ko thấy bác fan nói đến vụ auto vào chạy bc dv nhỉ

Chiến Khói Lửa thích bài này.
  11. E xin góp ý khoá hoặc loaik bỏ
    Map đào ngọc . Vì chính nơi đó auto rất nhiều ạ .

12. d2son1989

d2son1989 Hiệp Sĩ

Theo tôi chỉ lên tăng chi phí điểm máter ở món ssk thứ 2 trở đi, chứ các ae mới chơi cày cuốc mãi mới được 1k dư, h 1k2 mới đổi được, nản lắm.

13. d2son1989

d2son1989 Hiệp Sĩ

Đồng ý vs ý kiến của bác, ssk là một động lực để ae tân thủ cày cuốc, cày sau đã thiệt thòi, bây h lại tăng chi phí đổi, nản lắm.

1FatSML thích bài này.
  14. Hoàng Việt

Hoàng Việt Killer

Bỏ săn đồ thần là không ổn rồi bác.
    Công thành chiến thì bác cứ gửi luôn phần thưởng cho LG đi cho nhanh :)

15. Auto pk,, auto bc dv,auto chạy map tràn lan chỗ đâu cho ae cày ssk, khổ mấy ae tân thủ acc yếu nếu tăng giá đổi ssk

16. Ae tân thủ thì cày ssk làm gì :))
    Vãi cả tân thủ dùng hàng ssk =))

CkCuaVylamhoang đã thích.
  17. Em Về Đi

Em Về Đi tindt

Tân thủ cày ssk =)) phắc you

CkCuaVyHoàng Việt đã thích.
  18. Phần 2 có mục mở thêm nv ngày, em nghĩ 500 bạc là hợp lý hơn 1k đấy ạ. Tính ra là bác bán 10đ đổi đồ thôi mà @fantasymc

19. nói là tân thủ , nhưng mà tân thủ đen. Cơ mà cày túc tắc kiếm cái pen sockket cũng phải cống cho fan không dưới 50k sjc đâu, e cũng đang cày được nửa cái pen sk hết 35k sjc, cần thêm ít nhất 28k sjc nữa may ra được cái pen. Nên giữ nguyên tỷ lệ đổi đổi hoặc giữ nguyên cho acc dưới 50k dư, tăng áp dụng cho acc từ 50k dư trở lên, đã 50k dư quan tâm gì vài đồng sjc lẻ để ăn thêm PA =))=))

nghoandd thích bài này.
  20. Tân thủ ở đây không đồng nghĩa với người acc vip, ví dụ tôi mới mua acc x5 có ít mt dư bây giờ muốn cày mua ssk mà tăng mt dư lên vậy có phải vất hơn không ? Và tất cả các ae khác như tôi cũng sẽ vất hơn, các bạn vip các bạn đã đổi ssk hết rồi bây giờ người mới muốn đổi sẽ thiệt hơn là những người đi trước ? Khó thì khó cả chứ không khó riêng ai cả. Thiệt là thiệt các acc theo sau như chúng tôi

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi