Thông báo Một số dự án mời anh em góp ý

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi fantasymc, 23/2/21.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Em Về Đi

Em Về Đi tindt

Vậy sẽ có bãi cứ.t ;))

tocbacvjp thích bài này.
  2. Nói chuyện với mấy thằng thất nghiệp suốt ngày vùi đầu vào game kiếm sống chán quá.
    Chơi giải trí thôi đừng để game chơi mình

3. =))=))=))=))=))

4. Bãi *** hay là miếng *** của nhà chúng mày =)) fan mà cho cắm 10 acc lại đói

5. họ chỉ giảm thu nhập thôi bạn, chứ vẫn cày bình thường. chỉ thương nhiều bạn hay kêu gào rồi lợi k thấy, toàn thấy hại.

6. có KS thì mới vui chứ,Bãi ngon mà cắm 1 mình nhiều lúc cũng chán.

7. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

Ko hề giảm đâu :)). Có hay chăng thì họ ko ks dc mấy con chó mà dày ăn mỏng làm =)).

8. Em Về Đi

Em Về Đi tindt

Loại ngu như mày mới muôn đời không có bãi + đói thôi con trai :)) .

9. Tao nói luôn cho m nghe này tao k phải loại thất nghiệp vùi đầu vào game kiếm sống , mày hiểu chứ
    bãi với đói liên quan că.c gì , chỉ mấy thằng sợ fan fix động đến miếng cứ,t thì mới kêu này kêu kia rồi phản đối ý kiến của người khác về việc cắm ít acc
    game chứ cái cc gì mà bãi với đói nói chuyện haizz vkl bố mày k sống ở thế giới ảo nhé =))

apollo190 thích bài này.
  10. mày sống trong thế giới ảo nhiều quá rồi đấy
    làm ăn ở thế giới thật đi :)) vớ va vớ vẩn làm ăn gì ở đây

11. Em Về Đi

Em Về Đi tindt

Fan có fix như nào không quan tâm nhưng nghe mày nói viện lý do acc rác mày không có bãi nghe nó thối quá nên phải nhổ bãi nước bọt cho mày tỉnh.

tocbacvjp thích bài này.
  12. thế vẫn cứ là ok

tocbacvjp thích bài này.
  13. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

=)) thằng nào ảo nhể. Acc thì ko onl, onl 4rum chém gió ko hơn thua j :)). Ko làm mà đòi có ăn thì ăn đầu b ăn shit thôi. Acc vip ko ks dc acc cùi thì d.m dell acc, cắn ku mà chết đi chứ sống làm lol j

14. Chết cừi

15. 10 thôi đại ca. <:-P

16. thôi cái con mẹ nhà mày cũng thèm từng bãi cày nên mới ẳng như chó thế còn bày đặt =)) bố mấy thằng hay đạo lý như mày bố nhét bòi vào mồm

gjahaotocbacvjp đã thích.
  17. thôi các bố nc hài hước.. ae nó nói k có bãi up do ac rac chiếm het roi la đúng còn gi..lai còn chửi ng ta nữa.kk

kidsaker01 thích bài này.
  18. hôm nay là 1/3 rồi, fan đã chốt được dự án nào chưa nhỉ?

19. con mẹ mày chơi con rongdo ghẻ chứ gì :))) bố cái loại mày la liếm acc thì trông rẻ rách hơn cả acc rác ở đấy to mồm đi rồi biết bố mày nhé

20. quynhmnls thích bài này.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi