Góp ý Một số câu nói kì thị về việc cày thuê

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi nguyentam.rcee, 5/7/14.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Vãi LOL Nam ML =)). Toàn polime của ông bà già mà cứ như dola âm phủ ấy =))

2. Tao *** thích, tao rủ mày đi chơi ở HN. mày gọi tao về NB tao cũng chấp nhận... mời anh em đi cùng cho vui
    Có tiền để mà chơi chứ tiền của tao có phải sản xuất được như bố mẹ mày đâu mà đốt

Yên tâm là mai tao về, nếu mày xác nhận lát Topic...

GiadinhnhaaoThu Muộn đã thích.
  3. Giờ đi lấy tiền, lát có Topic
    Không online nhớ giữ sdt còn pin nhé. :)

4. Nam nó phốt to mồm thế thôi chứ bố bảo cũng éo dám đốt. Đốt xong lại hỏi tại sao danh sách bệnh viện tâm thần thiếu 1 người =))

5. Tao đã nói ko có thời gian mà :) chơi thế cho nhanh :))

6. cho mình xin 1 slot đi chơi với nhé :))

7. Còn mày ko thích là việc của mày. Tao ko thừa time :))

8. đây mới là thứ mình cần:">

xoắn ngay:))..đẳng cấp đang dần dc hình thành;))

Last edited by a moderator: 5/7/14
  9. Thế là éo được đi Ninh Bình chơi rồi :(( Ngồi xem clip chúng nó đốt tiền âm phủ :((

10. Chưa gì mình đã gu gồ sớt mấy nhà hàng chuyên làm dê núi Ninh Bình, giá vé vào mấy khu du lịch chứ. Hóa ra là bị 2 thằng ML nó cho leo cây :((

11. Chúng nó nào là bao anh em du lịch, nào là ăn chơi nhảy múa, nào là đốt tiền để soi gương...bla bla bla hoá ra toàn làm giàu Xzen :))

12. Xin lỗi bác thầy giáo nhé có 2 vấn đề
    1 là : kèo này là thằng boyzone bày ra
    2 là : tiền nhà tôi, có đốt cũng là do tay tôi đốt k bao giờ đem đi cho thiên hạ nên k bao giờ có chuyện bỏ ra để cho 1 bầy lâu nhâu hương đâu

Tớ Là Chúc thích bài này.
  13. Thế nào là "1 bầy lâu nhâu"? :)) Làm cứ như dòi bọ ấy nhỉ :)) Thấy 2 thằng khoe tiền rồi bla bảo bao nhau đi du lịch thì anh em thấy hoa thơm cũng muốn ngửi, không bao thì thôi sao phải xoắn xít thế? :))

cauchuongnumber1 đã thích.
  14. mình cũng muốn đi NinhBinh
    vừa dc nghỉ hè xong:))

15. Tôi k khoe, nó là thằng gạ tôi cơ mà :) còn lâu nhâu tôi k ám chỉ 1 ai hết :) mọi người đi theo chứng kiến tôi ủng hộ, còn đi theo để ăn uống trên tiền mồ hôi của người khác thì k ai bằng lòng :) bác là thầy giáo bác hiểu hơn tôi
    Còn thằng boyzone nó nói muốn đọ tiền vs tôi thì ok. Tôi k nhiều nhưng đủ để đọ vs nó. Và cách của tôi là cách nhanh nhất và chính xác nhất

16. Đã ai nói là ăn uống hay tiêu tiền của ai đâu? Mình chỉ nói là gu gồ sớt nhà hàng, địa điểm du lịch Ninh Bình mà chưa gì đã nghĩ là ăn tiền của mình :)) Xấu tính thế :)) Có mời về ăn uống chắc gì mình đã về ấy mà chưa gì "mồ hôi công sức" =))

P/S: Mà nói chung thì thím khoe của ít thôi, khoe nhiều nó nhàm ra đấy. Tiền của bố mẹ thím mà cứ lôi ra đọ =)) Khi nào thím tự làm ra tiền để khoe nó vinh cmn quang hơn đấy. :P

17. Thầy giáo vẫn k hiểu à? Kèo này là thằng boyzone bầy ra. Ai ms là thằng muốn khoe của ở đây :">

18. Thì chính @BoyZone9x rủ đi du lịch mà =)) Đang chém gió như thế với nó mà lại đi nói mình :))

19. Thế sao thầy giáo lại nói e khoe tiền :)

20. Sao thím lại nói "1 bầy lâu nhâu"? :-?:-?:-?

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi