Góp ý Một số câu nói kì thị về việc cày thuê

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi nguyentam.rcee, 5/7/14.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. ThuMuon sẽ phục vụ nhiệt tình

2. chỉ là game thôi ( game thì ai cũng có quyền chơi ) cày thuê cũng đc chơi vì thế chơi sao đẹp là đc , chủ acc mà chơi ko đẹp = người cày thuê thì đừng lên chê bai.lao động là vinh quang chẳng có cái éo gì mà phải xấu hổ.

3. tao o biêt lịch của nó on H nào ko tao ũng dạy đấy:))

4. mày phá tao thì tao hành mày chết:(

5. Thì cứ lên tìm Mt mà phang, đúng đứa nào thì đúng.
    Hang nhện rakiol kính chào quý khách, room nào thì mày tự tìm, lên đó mà ks =))

6. ngậm *** phun người =))

7. Thù lao hấp dẫn :)). Ngọt nước = 2 em áo đỏ cạnh tớ thì Ô Sờ Kê ngay

8. lao động là vinh quang ,làm thuê, cày mướn chẳng sao cả
    p/s: phải biết mình là ai là được

BoyZone9x thích bài này.
  9. không ăn trộm ăn cắp của ai được gì nhưng họ có thể làm mất đi tiếng tăm,danh dự nhân phẩm của ng cho thuê. nói chung cái gì cũng có 2 mặt. Mặt tốt và mặt xấu.tuỳ thuộc vào mỗi hoàn cảnh mỗi con ng mà. :-s

10. =)), lúc đ'' nào chả chê người khác mượn Account đi pk rồi khoe mình có account gần top1, đồ k5...
    Mỗi mình nhà mày có, trước cũng đi mượn khắp account mà vẫn ẳng được câu đó thì mày tài. :))

Thu Muộn thích bài này.
  11. mình chả có xiền thì mình đi cày thuê đi làm thuê
    vậy thôi :)

12. chả ko mỗi mình tao có =)) mày tìm đc acc nào đồ như CA tao cho mày cả cái acc ducthaikc đấy =))
    còn tao chưa hề miệt thị ai cầy thuê nhé :)) nói cho nó liên quan đến cai TP đi con bò :))

13. 2 ĐỨA NHƯ CHÓ VS MÈO=))

14. ai là chó đấy cái này quan trọng lắm

15. Ngọt hơn ấy chứ :P

16. Nói phét tí mà tưởng thật sướng càng khoe Account kìa. =))

17. Cứ đuối lý lại bảo nói phét, thằng trẻ trâu :)) tao có acc tao khoe, *** co acc ghen tỵ nên cắn trôm tao à? =))

Mà k có acc chơi xin anh, anh cho 1 cái, k phải suốt ngày đi nịnh b** mâý thằng g home để nó cho mượn acc chơi đâu. Khổ v l =))

Last edited by a moderator: 5/7/14
  18. sao lại là ảnh chó cười thế này ;))

Thu Muộn thích bài này.
  19. =)) Cái Account cùi rách của mày không bằng 1/10 tao chơi MU từ trk đến lúc nghỉ Game nhé
    Off game thì đừng lôi kéo người khác, muốn rình rình để quay được video khoe mẽ à. =))

20. Trẻ trâu: Hay đi khoe của, thấy người khác khen đểu tí tưởng thật tưng tửng lên. Ngu vđ' =))

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi