Thông báo Một lần lên ĐỈNH cùng Master BV SS8

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi GangterMU, 19/3/15.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Hay

2. lần cuối F HoaAnhTu + poi theo giống GT còn mt mình + như sau upload_2015-3-26_9-38-16.png

3. mt + có hơi lỗi chút nhưng ko sao
    mỗi người 1 kiểu chơi F khác nhau trước kia ss6 thì hầu như ai chơi F cũng xin mình cách + poi vs mt của mình
    giờ ss8 nhiều tính năng nhiều cách + poi mt khác nhau mà vẫn hay
    về đồ thì mình chơi đồ EX 4gst4hp nên cũng khó pk hay ks nhưng mình mãi mãi vẫn yêu F
    mình co post bài đăng Trải NNhiệm ở 2 TP
    1 là TP của gT
    2 là TP F đẹp và đáng yêu của 0986103683
    Kính mong GT xem qua bài của 2 TP trên có gì ko hay xin chỉ giáo thêm để F dc nâng cao tầm quan trọng

4. một số trải nghiệm khi được GT add 2000 MT cho DL: LyDoanDu
    +Về dame
    -DL khi đi pk skill hay dùng nhất là THC giúp DL dame đều,to hơn và đối thủ rất khó tiếp cận khi DL dùng skill này,lên ss8 bảng MT của DL lại có tăng sát thương của THC +44,08 làm cho DL ở ss6 càng mạnh nay lên ss8 càng mạnh hơn
    - ss6 bảng MT của DL có skill tăng lực đánh giúp tặng +13,53% sát thương chí mang ,ss8 bảng MT thêm quyền năng lực đánh +7,06% sát thương hoàn hảo(cái này mk mới cộng có 10 điểm nên chỉ số chưa max) giúp DL tăng thêm 1 lượng dame hoàn hảo lớn,hỗ trợ rất nhiều cho DL trong việc pk (làm khụy gối đối phương )vs săn boss
    - Wing (vd:sw3 +15 gia tăng 79% sát thương ) nay có thêm skill tăng dame của wing +90,16 làm cho DL vốn là chủng tộc dame to nhất,nhì trong MU nay lại càng tăng,
    - phụ trợ :
    DL vốn là chủng tộc pk linh hoạt nhất nay lại có thêm skill hỗ trợ(cơ hội sát thương chí mạng +20%,tỉ lệ ra đòn hoàn hảo +20%,tăng lực đánh tối đa +50,23,cơ hội x2 sát thương +10,53,cơ hội loại bỏ phòng thủ 10.53%) làm cho DL kết liễu,hạ gục đối phương 1 cách nhanh chóng
    + Về phòng thủ:
    - DL thủ trâu cũng nhờ 1 phần hấp thụ 40% của ngựa,nay lạ có thêm +90,12 phòng thủ của wing,skill mới lá chắn thép+800,vs tăng cường lá chắn thép +39,17(chưa max vi mk mới tăng có 10 điểm) giúp DL trai lì,trâu bò hơn trong khi PK ,săn boss ở ss8

+ còn 2 skill mới này mình thích nhất vì nó hỗ trợ việc PK tốt nhất : +10.05% cơ hội phục hồi hoàn toàn HP và SD khi tấn công đối phương,2 skill này giúp cho DL có thể khắc chế tốt DK,SUM,DW máu ,vừa PK lại vừa hồi máu và SD rất nhanh khi sử dụng THC (THC của DL ra nhiều dame và đều )

dưới là ảnh,mk mới tăng dame
    GameThuVN(03_24-03_07-0004) (1).jpg GameThuVN(03_24-02_46-0002).jpg

nguyenngoc2803 thích bài này.
  5. Nhân vật trong game của tôi là MrKittyBV
    Chủng tộc sumoner
    Cam kết trải nghiệm hết mình master ss8

6. Vẫn die mà

7. die vẫn die nhưng lâu =))

8. Liệu Có Lượt 3 Ko Nhỉ

TrungGianBV2bacgiang91 đã thích.
  9. :">:">:">:">:">:">

TrungGianBV2ILion đã thích.
  10. hjhj

11. Không thấy bác nào Rì Viu em RF nhỉ. Tìm bài test 2k MT RF ko có. Hay là phế quá các bác test MT RF chán chả buồn viết.

12. Hoàng Nghĩa

Hoàng Nghĩa Cư Dân

BV Muôn Năm.................!

TrungGianBV2ILion đã thích.
  13. Lâu rồi nay mới vào phần này xin viết mây lời cam kết cùng anh em
    1 : nhân vật trong game : ThuanPro37
    Chủng tộc ; SumMon
    Gui không có
    2 :nhân vật trong game : ThuanVip37
    Chủnng tôc ; efl
    Gui chưa có
    Tôi xin cam kết cùng anh em trải nghiêm ss8 hết minh

14. :)) vãi thánh đào mộ :))

15. Cái này ko phải đào mộ mà lâu quá anh em lãng quên thôi

16. Có đợt 1 dc fix.đợt 2 có đăng kí nhưng GT k chọn nữa.chứ k phải ae quên.

17. ko phải quên đọt 2 mà co thông bao' nhung ko fic =))

18. H còn đào mộ lên

19. Làm gì mà đào mồ đây là trải nghiệm của gt mà ko phải tốppic mua bán mà nói đào mồ nhé bạn

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi