Bang hội Một Classic xoá G lại mọc thêm 1 Google

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi MaiNgocHa, 20/8/18.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Chán G lập G mới :))

2. quay đi quay lại tôi thấy chủ Top là hèn nhất. Từ lúc bị lão nhĩ pm Fan tháo pen thủ là bắt đầu cay cú, trong game không pk dc thì tìm mọi cách để xỉa xói, lập cả top rồi tìm cách bôi xấu. dam mê thì lúc nào cũng số 1 mà bị mỗi cái chui rúc cả đời không ngóc lên đươc, bạn có thấy vừa hèn vừa nhục không top ?

chucvtt90, zStopzzbaokezz đã thích.
  3. Đúng là hơi hèn thật, người ta nghỉ game thì mặc kệ người ta, có ảnh hưởng đến miếng cơm nhà các bạn không? chắc đang trên đà cay cú muốn pk người ta mà người ta nghỉ mất rồi không pk được lại ra đây gõ phím đây mà. :D:D

tvthy96zzbaokezz đã thích.
  4. bố thích như thế đc ko?. haha

zzbaokezz thích bài này.
  5. Cứ để cho các bạn ấy thể hiện đi. Chỉ là gõ phím thôi mà bọn nó nghĩ sao thì nghĩ chứ ảnh hưởng mệ rì đến mình đâu.
    Khổ sao em dại vậy Hà yên lành không muốn cứ muốn Nhảy vào cho ae nó chửi cho. Mà ae bu vào chửi thế mà có khôn ra dc đâu. Khổ

TheMen91, zzbaokezztocbacvjp đã thích.
  6. Tất cả trật tự ;(

7. Google này của e các bác nhé G này lập ra còn trước G Boss. ko liên quan đến bác Nhĩ lên các bác ko phải chửi bác Nhĩ làm gì cho bác ấy nghỉ thanh thản đi

HeroCaravemrdoan189 đã thích.
  8. chỗ ae tôi khuyên thật lòng. ông bớt bẩn thỉu, đê hèn.... đi ae sẽ tôn trọng ông.

zStop, zzbaokezztocbacvjp đã thích.
  9. cần rì phải giải thích kỹ thế làm chi, ai như nào đa số mọi người biết cả, có bôi xấu nữa thì bản chất xấu nó cũng chỉ có từng đấy bôi thêm cũng không thêm dc, ai dám vỗ ngực tự tin tôi tốt hoàn hảo. Coi như anh vẫn đang chơi cũng chả sao cả. cố mà dò tìm ra nhân vật mình đang chơi mà săn, chứ sao phải dùng thủ đoạn đoán già đoán non và áp đặt thế chời thế thì dù đang chơi hay nghĩ vẫn là xấu VL ra ấy :">:">

zzbaokezz thích bài này.
  10. Cứ tiếp tục đi :)

11. tưởng là người thế nào hóa ra thế này. anh lạy mày 1 lạy ^:)^

12. Bạn thật thiếu suy nghĩ khi nói tiến bảo kê cày rác kiếm tiề =))

zzbaokezz thích bài này.
  13. Lạy nhiều vào chứ 1 lạy ko đủ đâu con zai

oONEMOo thích bài này.
  14. đây chơi đúng 1 acc duy nhất zzbaokezz :)) chả có cave cày kéo mệt .. thôi thì cứ đi Phang :)) và phá

15. 39583849_880376178827419_1844824896153059328_n.jpg
    cty bảo kê xinh chào ae ^^

16. Đàn em của bợm cẩu, rồi=)) kích đểu tiểu nhân xỉa sói=)) @bom mày đào tao dc đàn em ghê đấy

Trần Quý, zzbaokezzzStop đã thích.
  17. Công nhận Stom đoàn kết nhất MUHN này, lại còn vui tính nữa chứ :)), mấy ông lâu xâu đi phá phách đủ thứ, buông lời xỉ vả rồi bắt người ta xin xỏ thì mới được yên, ko thì phá lên bờ xuống ruộng, bỉ vã cho lại về nói với mấy bác top ( chính chủ hay không chính chủ, giả là không chính chủ hay không thì em không biết :-??) mấy bác top thì tất nhiên quyền lực thì cần gì biết đúng sai ( công lý là ở kẻ mạnh >:) ) bem tất khi mấy ông nhoi con kia khích đểu :">.
    Dẫu biết sai vẫn cứ làm đó là cái quyền của kẻ mạnh :)):)).

MaiNgocHa, Lão ĐạiThảo Anh đã thích.
  18. z320i

z320i Hiệp Sĩ

anh em nên đoàn kết chứ đừng chia rẽ nhau, để rồi pk lẫn nhau thì buồn lắm

MaiNgocHa thích bài này.
  19. Quả dưa bổ chia ko đều nên nó vậy đó

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi