8 về game Mong muốn thay đổi khi lên s11

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi Lệnh Hồ Xung, 7/4/16.

?

BẠN CÓ MUỐN TRADE Ở ĐÂU

1. lorencia vì đã gắn liền với MU và đỡ lagg

96.6%
  2. loren market quá chật và lagg

3.4%
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. mong admin cho anh em được trade ở lorencia ở phòng 1...tôi tin rằng đa số anh em ko thích macket vì quá chật và giật..chỗ bem nhau thì như cái vũng trâu đằm quả thật ko có ô xi ở đấy...những cái gì nó là ấn tượng thì mong admin giữ lại đừng thay đổi...tôi là người yêu MU này từ những ngày đầu mới ra và đến bây giờ..quả thật tôi thích đc trade trao đổi ,mua bán những món đồ..đó là 1 phần thú vị của game MU này.chắc hẳn ai là fan của 1.0 sẽ thích điều này

2. mình cũng mong trade ở đâu cũng được

cuongthieugiababyhs1102 đã thích.
  3. mình cũng thích trade dc ở loren...cảm giác giống thời 97 và 1.0.

4. Yêu lorencia ah nghe tiếng rồng kè chjm kiêu hay h chả mấy mà nghe

Inter thích bài này.
  5. - Trade ở lorencia
    - Raklion về các sv riêng :)
    -.....
    Nhưng chắc là hơi khó vì đã thay đổi rồi sẽ khó có chuyện làm lại như trước đó.
    P/s: ko biết ss11 đồ socket hay đồ full lên ngôi nhỉ :)

6. Hình như cũng có bạn đã đề cập đến vấn đề này rồi, MK thực ra cũng khá rộng, chỉ là anh/ chị em tụm năm tụm ba nên thấy nó chật thôi :D
    Cũng rất mong ADM quan tâm đến ý kiến của bạn @Lệnh Hồ Xung

7. chả biết được nhưng say 1 món sk lên 13 ở ss11 tỷ lệ thành công hiển thị 55% :(

Bianconeri thích bài này.
  8. Có khi ss11 đồ socket lại trâu bò :)) Raklion vẫn ở sv20 thì đồ socket lại ko ra được nhiều ... lại đắt ...
    P/s : đi gom thôi :D

9. nghi vấn hack :D
    ng ta cho hết giao dịch lên mk là để chống hack đúp các kiểu đấy
    các bác có biết điều này ko nhỷ

xcanglongx thích bài này.
  10. từ ss6 mỗi món đồ đều có sẻri nên viêc dupe là điều không thể

11. ý tưởng hay nhưng khó

12. có dẫn chứng nào là có seri thỳ sẽ ko đúp được không bác
    mà bác nói thế chứ em có thấy cái seri nào ghi trên món đồ đâu :D

13. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

Trong Data Mu sẽ lưu lại những món đồ đó bạn à. Thế lên những món đồ trùng seri thì sẽ là hack. Còn acc nào chứa đồ đó thì biết ntn rồi :)).

Bianconeri thích bài này.
  14. ngày xưa mỗi lần mệt mỏi tôi lại vào MU và đi dạo ở lorrencia trade và nói chuyện rất vui..ôi quán rượu tiếng thợ rèn mong lên s11 admin có thể cho anh em đc trade ở loẻncia trước đây ở đấy đã chia ra các khu vực bán vật phẩm rất rõ ràng dễ tìm kiếm :( thật sự macket bây giờ quá chật

15. như vậy thỳ vẫn là ko chống được hack đúp đúng ko bác
    vậy thỳ thay vì phải đi dọn dẹp tại sao ko sử dụng cái ô bảo hộ
    để chống lại việc hack đúp ấy
    mình nghĩ mk chính là cái ô đấy
    mà webzen đã nghĩ ra :D

16. like cho thớt. mình cứ xuống đấy đi đi tí là bị diss mất MU luôn. lần nào cũng thế

Inter thích bài này.
  17. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

Đến hệ thống bảo mật quân sự của quốc gia còn bị tấn công cơ mà. Ko có j là tuyệt đối cả. Thế lên ở đây là hạn chế và khắc phục hậu quả.

18. nói như bác muốn cho game thủ thoải mái dạo chơi và buôn bán đồ ở loren thỳ
    ban quản trị mu phải tuyển thêm 1 chuyên gia dọn dẹp và khắc phục hậu quả nữa

19. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

Thực ra thì SSX sẽ trade dc ở những map chung :)). Bên VQ PH toàn xuống karutan vs Pháo đài sói thôi :)).

gjahao thích bài này.
  20. Đất chật người đông....xuống mua vài viên ngọc mà cứ out liên tục...phải bấm h để đi...hehe

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi