Mong muốn thành lập 1 Quỹ Từ Thiện

Thảo luận trong 'Quán nghỉ' bắt đầu bởi danchoimc20005, 13/5/10.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Em có ý kiến. Vẫn lên lập 1 topic đàng hoàng. Cho anh em khi quyên góp, pos nhật kí GD lên . ( Em ko có ý gì đâu nhá :P ). Để tất cả mọi người được xem và theo dõi. Và những người có tấm lòng hảo tâm quyên góp sẽ được toàn thể anh em biết đến và ghi nhận. Theo em như thế người ta sẽ hào hứng hơn.

2. bigbar0

bigbar0 <b><font color=#800080>Angel & Demon</font></b>

Chị hai thấy vụ này hay à nha. Không khéo chị hai lại chẳng là "nữ sinh nghèo học giỏi vượt khó" ^^

Em gái ủng hộ anh Kute 1 phiếu.
    Xin được hỏi anh em, 1 người có thể bỏ 2 phiếu được không ạ? Nếu được Hà bỏ 2 phiếu cho anh Kute nha ^^

Last edited: 14/5/10
  3. Em ủng hộ bác Vân 1 phiếu. Em thấy ý kiến của bác ko có gì để ý kiến.

4. Đại ca Vân Gầy đâu rồi , sao chưa thấy chiển khai nhỉ. :-w

5. Nếu mà tìm dc thông tin acc 3 name thất lạc thì ủng hộ luôn cả acc:|

6. chienkut3

chienkut3 Chiến Binh

thế cuối cùng acc QTT là j nhỉ :S

7. Acc là LamTuThien Đã được lập ra rồi , nó được dùng để đựng tài sản quyên góp. Nhưng chắc anh Vân đang bận nên chưa tiến hành được.

8. Vấn đề là Acc LamTuThien đã dc anh lập ra và anh em cứ Send vào và anh đang chờ Hi Mua Nhân Vật Phụ Rs Cao để có thể dc số Lượng nhiềug nếu anh em có thể đóng góp Nhiều cho Quỹ Này Thanks cả Nhà .
    Còn anh đã Đứng lên để lập Acc và anh đã Đóng góp vào Quỹ rồi đến Lượt Duy là Người đứng lên Lập Topic này em thực hiện ý nguyện nhỏ của em đi nhé anh sẽ pos các giao dịch cho anh em xem tai Topic này .

9. Cứ tiến hành như anh Vân nói rất hợp . Mong anh em game thủ nhiệt tình ủng hộ.

10. SeeLells

SeeLells <font color=green><b>_BusiNess_</b></font>

dạo này anh vân tham gia nhiệt tình quá.lâu ko ol thấy nhiều cái mới quá.cứ để em là thư ký cho.tiện vote cho a Béo nhà ta tất cả phiếu của mình :))

11. @ AnhVân : anh em cho xin YH của anh .

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi