Góp ý mong muốn nhỏ nhoi

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi maxaco89, 25/6/14.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. điều mà mình mong muốn là bác Fan lên up lên ss8 nhanh hơn 1 chút so với dự kiến nhé vì mấy hôm nay ae có phẻ quay về gamethuvn.net MUHN nhiều hơn mọi khi vì vậy mà mình muốn bac Fan lên up ss8 lên nhanh để ae trải nghiệm 1 thế giới game mới
    và mình mong muốn MUHN lúc nào cũng đông vui như mấy hôm nay có như vậy những ae gắn bó với MUHN nâu mới có hứng thú chơi game cú như dạo trước thì buồn quá
    kính mong Fan đọc và hiểu cho những người dame MUHN nhé
    thân gửi đến Fantasymc_2002

2. Muốn trải nghiệm trước mời bạn qua Hoàn Mỹ hoặc Thần Long đã có phiên bản ss8 :-s Còn MUHN rất nhiều cái cần phải tính toán đong đếm lại cho thật chính xác, chứ giờ mà up lên lỗi thì có mà vỡ mồm, sai một ly đi cả vạn dặm, Hoặc có thể pm ngọc final để biết thêm chi tiết :>

3. biết bao giờ mới tìm lại dc cảm giác xịt DV+BC trừ ngày x2+p4^^

4. Ngọc Final

Ngọc Final ™ Ngọc ♥ Thảo ™

Giờ up ss8 cho HN ss6 thì quá tải ngay các sever kia là bước đà cho ss6 up để ít lỗi nhất

5. tất nhiên mình chỉ muốn nhanh và chính xác để ai đỡ chán và nghỉ game nhiều như trc thui
    cac bác cũng biết dạo trc khủng hoảng kinh tế MUHN còn gì ae chơi thì ít mà ae nghỉ thì nhiều

6. Chả có lúc nào như vậy cả. Lúc hủng hoảng nhất phải là lúc mấy đại gia không chơi game nhưng thích mua acc về làm cảnh làm tăng giá acc mu như bây giờ đó :)) Rakido vs namphi là 2 nhân vật chuyên mua acc top đổi hết về x5 xong bán lại với giá trên trời =))

7. Ngọc Final

Kinh tế lúc đi lên lúc đi xuống chư lên mãi ra ngoài khí quyền chết sặc mất :))

8. Nát nó chém gió ở quán nghỉ kìa :(( v+l :))

9. Ngọc Final

Mục nào thế

10. Chả biết mấy topic đầu, thấy vào @ tên tao =))

11. Ngọc Final

Anh có thấy tên nó ở mục nào đâu :(

12. a @Ngọc Final là 1 cuốn bách khoa toàn thư của MUHN =D>

13. ai cũng biết MUHN bjo ae cày nát hết cả các sever rùi mà mong muốn đc chảy nghiệm MUHN SS8 1 phiên bản mới ôi nghĩ đến mà thật là tuyết

14. Chém gió tượng đài mu =)) nó @ mỗi tên tao rồi té, thằng này chắc muốn sút mấy cái mõm thâm xì mới kinh ;;)

15. Ngọc Final

Cày con MG NVF để chuẩn bj cho relife mệt vl còn 12 lần nữa

16. relife để dồn à, cày có dễ ko chỉ cắm tăm thôi chứ gì :))

17. Ngọc Final

Relife cái dồn lên 1k, rồi cày skill rs tiếp như bây giờ :">. dm cứ full cash exp + cr 15p 1 lần :x

18. bỏ ngay cái kiểu gọi 1 đàn đi xịt sói nhé ;))

19. Hehe :"> Ngọc nó xui vs sói cũng của Ngọc tìm ngọc mà thanh toán nhá hem bít :-h

20. Ngọc Final

Mà mày dặn thằng MG guil NSUT gì gì ấy hú sói a hả

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi