Góp ý Mong muốn khi lên ss11

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi đặng viết huy, 16/4/16.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. chuẩn cái gì gọi là tương sinh tương khác chả thấy mẹ gì dk quá trâu bò so với các chủng khác thủ đã cao gông máu lên cái 300% máu mạc đồ pc là vớ mặt . đồ thì mỗi bản 1 khác loạn cả len mong admin cứ để cho nó giống bản gốc của wenzen đê.

2. bản này QB đam cũng khủng mà.toàn one hit

3. Ra đồ càng khủng thì giá trị acc càng đi xuống trầm trọng.càng lâu dần sẽ giống võ lâm chạy theo game ảo mà cứ đà này ae tâm huyết củng ngir game dần đều thôi

4. mình thì nghĩ bác Fanl nên làm thế nào để đồ không mất giá để ae còn có lòng tin mà đầu tư vào game.

5. mu riset nhiều point :3.. dong phụ trội máu 29 sẽ chiếm ưu thế hơn hoàn toàn :3.. còn dòng phụ trội 24 cùi vãi ra :3

6. Đồ đạc
    Càng ngày càng nhìn ảo đồ họa xấu

7. Cứ đồ 380 mặc cho nó êm :))

8. Cái gì cũng biết :))

BaBykool1 thích bài này.
  9. Chưa biết đc trươc các ban đung đoán mo nữa đi

10. Dự là ngoài 20-4 sẽ lên s11

11. cứ phải cho sv x5 tăng thêm poi giới hạn lên 80k poi thì x5 vs đông vui được. giờ vào x5 buồn như đưa đám chả thấy mống nào =))

12. chưa thấy thông báo của fan về ss11 nhỉ sắp hết tháng rùi

13. Lên PB mới cứ theo sự sắp xếp của webzen, có gì sửa đổi sau :D
    Không biết khi nào có thông báo chính thức lên PB mới nhỉ?

14. Ra luôn đồ 400 cho nó máu kakkakak cao hơn 380 luôn.
    Ns vậy chứ cứ chạy đua kkỉu này rất nhiều ng tâm huyết và ký cựu sẽ nghỉ game

15. Nhiều đồ ra thì những anh em Tâm huyết sẽ mất lòng tin vào đồ vào game sẽ có nhiều người nghỉ game hơn thôi.

16. Thánh có Soul top rồi, thêm pen thủ giờ thêm công nữa thì thánh chơi 1 mình nhé.

17. chỉ cần fix lại tất cả các món đồ đúng với giá trị hiển thị, sẽ không còn cãi nhau nữa, tân thủ cũng đỡ bị lừa hơn

18. mong len ss11 qua' ^^

19. Trong vòng 1 năm mà thay đổi chóng mặt vãi. Ko thấy khả thi tí nào

20. mong lên ss11 mà lâu quá đi nhanh nhanh đi hào hứng rồi nè

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi