Góp ý Mong Mod cùng BQT hiểu và thông cảm

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi zSaoOnline, 3/8/14.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. http://diendan.gamethuvn.net/threads/anh-fan-va-cac-bqt-cho-em-hoi-ty.707429/#post-6073776
    đây là TP đc coi là bằng chứng mình spam , Nhưng Mod , BQT hoặc AE tham gia diễn đàn đã bao giờ bi lag lúc trả lời các TP chưa?
    Chỉ vì mạng lag ấn 2 lần mà bị kết tội spam và khoá nick có quá ko?
    Mình lập TP ko phải để làm cho BQT cùng Mod khó chịu mà chỉ mong mọi người hiểu vào thông cảm những lỗi ko may sảy ra chứ có to tát gì đâu mà làm căng đến mức khoá nick DD chứ? Quá nản luôn

2. chuẩn bị lại bị ăn 1 gạch nữa

3. mình hay đăng nhập = đt cũng hay bị x2 bài viết.:s
    và cũng đc mod nhắc nhở, hú vía

4. Ngọc Final

Ngọc Final ™ Ngọc ♥ Thảo ™

Khi onl = đt nhiều lúc lag mạng có x2 x3 bài viết

Evilkill thích bài này.
  5. mình thỉnh thoảng cũng bi x2 bai viết nhưng toàn bi ở chợ trời chứ ko phải ở bõ này

6. Giấy Trắng

Giấy Trắng Gian hùng thời loạn

32>35 là 3 phút, nếu bạn kích nhầm sẽ trong 1 phút thôi.
    Trường hợp như vậy trong thời gian 1 tuần gần đây xảy ra suốt, vì kết nối có vấn đề chứ không riêng Điện thoại.

7. không phải DT thôi đâu máy tính cũng bị lag,cái này do trang chủ quá tải hoặc đường truyeen chứ khôngn phải do anh em cố tình đâu

8. Thanh Nghị

Thanh Nghị ★ღAlway Smilesღ★

Thông thường khi tôi onl và thấy các bạn mắc phải lỗi đăng bài viết liên tiếp (cùng nội dung - hoặc không cùng nội dung) tôi sẽ gộp lại + kèm theo nhắc nhở đến từng trường hợp (hoặc inbox riêng để nhắc nhở) - Đấy là tôi có thời gian.
    Còn đã là quy định thì phải tuân theo, biết là đăng bài liên tiếp do lag trình duyệt - nhưng sao không Edit lại nội dung mà vẫn để nguyên như vậy?
    Cứ để đấy cho chúng tôi phải quét rác chăng?

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi