Góp ý Mong lá thư này được gởi tới a Fantasy

Thảo luận trong 'Vương Mệnh' bắt đầu bởi khanha123, 9/8/21.

Tags:
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. khanha123

khanha123 Tân Thủ

Nếu các anh quản trị viên có thấy bài thì mong các anh gởi tin nhắn tới fantasy giúp e cũng m cần duyệt bài , tại e cungz k biết đăng vào đâu
    Hi mong là tin nhắn sẽ đc chuyển tới a Fantasy Vì mình là 1 người Mu cũng lâu từ thời ss1 tới giờ nhưng phải nói sever Mu của ad tạo rất hay và rất chất lượng cũng như lượng người chơi. Và ae tụi mình đã phải đợi 6-7 năm để có 1 sân chơi tuyệt vời như vậy để ae gặp mặt và thật là nhờ có SV này mình mới gặp đc những ae chơi từ 10 năm trước và rất cám ơn đội ngũ của bạn . Nhưng đời không như là mơ và nếu tin nhắn này có tới được các nhân vật cấp cao thì hãy thử vào SV Vương Mệnh 1 lần , hãy thử tạo 1 content để thăm dò về độ hài lòng của người chơi sau 3 tháng như thế nào . Mình nghĩ các bạn sẽ hết hồn khi đọc những comment của những người chơi . Anh tao ra sân chơi để ae chơi để kiếm tiền còn game thủ thì bỏ tiền vào để thư giãn cungz như tìm lại những kĩ niêm xưa cũ . Nên nếu bài viết của mình có tới đc thì mong hãy ghé vào SV , ghé vào page fb , ghé vào chợ FB để xem ae game thủ đang bị ức chế điều gì . Mình và ae mình dù thế nào vẫn chơi tới cùng và ủng hộ SV các bạn vì SV của các bạn rất tuyệt . Chứ mình k muốn SV mới mở chỉ 5 tháng thì chết . Cám ơn

LeQuyet987 thích bài này.
  2. only00

only00 Cư Dân

Ức chế việc các ông ếu kiếm dc tiền, bị bóp nguồn cày clone chứ ức chế gì =))

3. Mấy thg khùng đc voi đòi 2 bà tưng
    Cái *** gì cũng khóc
    Dân chơi mu giờ cũng lớn tuổi cả rồi
    Mà nhìn méo khác gì đám con nít méo hiểu chuyện
    Admin đã lắng nghe và chiều hết sức
    Còn lũ ngu kia thì cái *** gì cũng gào cũng khóc cho được
    9 người 10 ý chiều tl nào đc
    Quan điểm t là kệ mẹ bọn ấy
    Vắng mợ chợ vẫn đông
    Mười mấy năm nay chẳng bao giờ thấy pr, quảng cáo
    Gamethuvn vẫn sống , vẫn lớn mạnh
    Vẫn mang lại niềm tin

4. manhknight

manhknight Cư Dân

Khó kiếm thì kiếm ít thôi :D. Làm từ thiện nhiều vào cho game ý nghĩa :D

5. magedark

magedark Hiệp Sĩ

Mình là game thủ chơi MUHN từ 1.0L đến giờ. cũng chơi SV Vương mệnh từ những ngày đầu. Trước đó cũng chơi SV thử nghiệm. Chốt lại là bản thân mình tới thời điểm này thấy vẫn chơi vui vẻ =))

khanha123 thích bài này.
  6. Bỏ đi

khanha123 thích bài này.
  7. khanha123

khanha123 Tân Thủ

Bởi ghiết chơi mà sợ lắm , tụi đó nó khóc là ad nó fixx như mưa , quay đầu k kịp

8. ViperMUHN

ViperMUHN Ban Quản Trị

Vì phiên bản còn mới, có rất nhiều tính năng cần điều chỉnh cho phù hợp hơn. Bạn muốn ổn định hãy tham gia cụm máy chủ Hà Nội s12, dù sao thì sau này cũng sẽ cập nhật s15.

Hoàng Minh Túnghoandd đã thích.
  9. tikitaka

tikitaka Tân Thủ

ad cho hỏi gần 20 năm qua fan đã ra bao nhiêu sv rồi, và cũng nâng cấp ss bao nhiêu lần rồi thì mới có ngày hôm nay. mà đã 1 sv nào fan làm 2 ngày bảo trì fix 1 lần chưa ạ? ad không có chính kiến cứ nghe gamer khóc là lại fix, trong khi những lỗi cơ bản trong game như lag,dis game,lỗi hiển thị,lỗi bảng mt,lỗi bãi train quái mọc ko đều ad không fix,mà lại can thiệp quá sâu vào những vấn đề không cần thiết trong game. làm ae trong game quá nản, người chơi ko đầu tư thì ko sao, chứ ae đi làm được vài đồng, dịch giã như này cuộc sống khó khăn,mà vừa tuần trước mua sét đồ, tuần này giá giảm còn 1 nửa. game ko ổn định thì ai dám đầu tư vào chơi nữa

baotrung08 thích bài này.
  10. khanha123

khanha123 Tân Thủ

Cám ơn ad đã trở lời .
    Mình là admin của một SV thì cũng như 1 là chủ tịch của công ty. Phải kiên định với quyết định của mình . Nếu như cái gì khó thì mở topic ra mà lấy ý kiến or bỏ phiếu . Chứ đừng hở nghe người này người nọ nói thì thây đổi.
    Ví dụ như tình trạng lag dis 2 ngày qua
    Bạn là chủ mà không công khai nói bị ntn ...
    Và 1 câu xin lỗi hay thông cảm cũng không có thì chết rồi .
    Mình làm chủ SV thì mình là có quyền nhất , mình tạo SV s thì người ta chơi v .
    Cũng như câu của Fan chơi k được thì nghĩ
    Đây là góp ý của mình mong sẽ có cải thiện đc hơn

11. ý ông là sao? ý ông mà ad phải fix cho ông để ông mua đồ 1tr bán 2tr à, game đồ rẻ thì ae người chơi mới có cái trải nghiệm nhé

12. Game là giải trí mà bạn, hãy chơi theo điều kiện và phong cách của bạn.

13. khanha123

khanha123 Tân Thủ

UK tôi chơi giải trí mà

14. tikitaka

tikitaka Tân Thủ

tôi ko bán nhé. nếu là bạn bỏ ra 5m mua 1 sét đồ, chưa được 1 tuần giá còn 2m,bạn nghĩ sao? còn tôi nói thẳng là cái bọn chơi mà ko nạp đồng nào thì có rẻ như bèo nó cũng chả bỏ ra 1 nghìn nào mua đồ đâu, nó chỉ nhăm nhe kêu gào để ad fix để kiếm ăn thôi. tiền đâu phải lá mít,hay đi xin người ta được. có vợ con mà nc như cái đầu b`

15. xungjing

xungjing Hiệp Sĩ

ae cho mình hỏi sv Vương Mệnh này ỡ đâuvậy, sao bản cliend cuã mình k có sv này ta ?

16. hunghdz

hunghdz Hãy sống theo cách của bạn

bạn vào QLAC của HN vào tải game sẽ thấy ss15

17. hunghdz

hunghdz Hãy sống theo cách của bạn

mình có chơi thử mấy hôm S15
    bạn thấy lỗi nào ko fix vào thắc mắc nói rõ vấn đề để fan sửa
    ko nên ức chế

18. mai khả năng kép ra đấy ae :))

19. magedark

magedark Hiệp Sĩ

Ad đã nói đây là SV MỚI. muốn ổn định giá ổn định thì chơi SV MUHN ss12. Rõ thế còn gì bác.
    Muôn thuở MUHN là sv ổn định và chăm chút nhất. Các SV mới ra chỉ là thử nghiệm lấy ý kiến game thủ để lót đường cho sv MUHN lên ss mới thôi. Chơi lâu năm ko hiểu mà khóc la sao được

20. thôi ông nghỉ game đi,game giải trí là phải mất tiền rồi,ông đúng loại đến chết vẫn hạt tiện,ông lo kiếm tiền mà đầu tư vào đất ý nó lên đấy,chứ cho vào game làm gì nó mất giá lại gào lên

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi