Thắc mắc Mong GT vào giúp đỡ

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi Hùng Què, 9/12/15.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. [​IMG]
    E không để ý sáng nay bán acc , khi vào đổi SDT thì như thế này , mong ADM , GT vào giup e với để E bán acc , trân thành cám ơn

2. E bán acc mà bây giờ như thế này thi e pải làm sao , mong ADM trả lời sớm .thank[​IMG]

3. GangterMU

GangterMU -=Killer=- Ban Quản Trị

Bạn bị gì thế, bạn đã đăng bán account rồi thì đổi thông tin kiểu gì ?

pyongsengHùng Què đã thích.
  4. rút acc về mới bán đc ^^

5. Dạ e chưa hiểu ( tức là e đang bán acc trên Quản Lý acc ) phải không ạ

6. thì ra như vậy e trân thành cám ơn các A nhé

7. A ơi e vào để rút acc về nhưng ko thấy acc minh bán đâu là như thế nào A giúp e với

8. @GangterMU e nên rút acc về nhưng ko thấy acc của mình rao bán đâu @GangterMU giúp e với

9. @GangterMU giúp e với e nên quản lý acc ma ko thấy acc của mình bán giờ e là thế nào rút acc vê được đe bán bây giờ , cám ơn A nhiều

10. Ai giúp e với : ib dongvan101 : nv AlaGin

11. GangterMU

GangterMU -=Killer=- Ban Quản Trị

vào mục bán ấy, có phần edit giá và rút về

12. ib : dongvan101 ; pas 2 : 01675 , Ai vao giup e với

13. e không bán acc trên quản lý thì làm j có acc mà rút về , e mới vào đưa nên bán thử , sau đó rút về mất toi 141 bạc để hủy bán . e vào đổi SDT vẫn thấy thông báo như trên ((::

14. A ơi E vào rồi không thấy có mục hủy tin rao bán AC , Achir giúp e với . thank

15. mình vừa vào acc thớt. có thấy đăng ký bán acc trên chợ đâu :-"

16. Vậy đó , thế mà mình đỏi sdt thì ADM lịa noi là đang trong danh sách kiểm tra cua ADM nên không thể đổi số đăng ký không hiểu mấy og này làm ăn kiểu j nữa , đã vậy cũng không tră lời hay hướng dẫn j cả chỉ nói chung chung thì ai pit , chan thật , nhiều lúc éo muốn chơi.

17. lấy lại acc rùi mà vẫn báo là acc đang bán ak bạn thế thì chịu chết

TuoiGiPK thích bài này.
  18. uk mình cũng vào bán lại để hủy mất 141 bạc , khi hủy bán ac rồi mình mới đổi sang SDT khác thì lại thông báo là tk của bạn đang trong danh sach kiểm tra cua admin nên không thể đổi số đăng ký , cuối cung đành bán ac trên QL thì chưa đc 24h mà vao kiểm trà thì không thấy ac mình bán đâu thế mới vãi lọ . Đúng là số max nhọ .

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi