Góp ý Mong Fan trả lại đúng những gì cho DW.

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi bướngvl, 1/5/17.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. thì người ta muốn 50k pk được 100k point ý mà bác :P

Văn Hảile duc đã thích.
  2. Mg e thấy cũng không đến nỗi pk DK cũng vẫn ngọt mà cơ bản là mỗi nhân vật có ưu điểm riên thôi.nếu muốn pk sao không đổi sang DK chứ nhỉ đằng này lúc nào cũng thắc mắc vs đòi công bằng :D

3. theo mình thì những class máu yếu như soul thì dame nên to để bù cho lượng máu yếu.
    Còn về lượng sd khủng của soul thì các class khác như dl cũng nên có 1 cách cộng điểm hợp lý để phá giáp khoẻ.
    các bạn cứ nghĩ rằng được cái này thì mất cái kia, thực ra thì đó là 1 cách nghĩ sai lầm. Không nên áp dụng nó cho tất cả các trường hợp.
    Theo ý kiến mình thì khoảng cách train của mỗi class là khác nhau, soul có thể cày nhàn hơn dk, và để cho công bằng thì nên có 1 lượng máu yếu. DK phạm vi cày hẹp thì đương nhiên là phải có 1 lượng máu trâu. "Được cái này mất cái kia" theo ý kiến của mình nó phải là như vậy. Chứ bây giờ các bạn cứ nghĩ soul cày lv nhàn thì dame phải bé mà dame bé thì đánh được ai, chính vì thế nên làm mất tính cân bằng trong game. Các nhân vật thì cần phải đa dạng và phong phú, phải phù hợp với tâm hồn và tính cách của mỗi người chơi. Vì thế chốt lại vấn đề cứ point nhiều thì dame phải to, không cần biết bạn đánh class nào.

Các bạn cứ thử tưởng tượng một game MU mà đâu đâu cũng thấy chơi dl thì các bạn có thấy chán con mắt không. Vì thế những lý do rác rưởi và vụn vặt để hạ thấp dame của soul thì nên dẹp con mẹ nó sang một bên để lấy lại một sân chơi hoàn hảo cho người chơi. Nói chung là cứ tm+ bùa là class nào cũng cày lv nhanh hết, chỉ đơn giản là các bạn chịu khó giành thời gian cho máy tính 1 chút. Các bạn nghĩ là soul thì nhàn hả, cắm acc ở phòng pk thì rủi ro cũng cao, cắm ở non pk thì ks được ai.

4. cũng muốn thắc mắc cho MG là tại sao k thủ khoẻ dc như DK nhể =))
    MG mà thủ khoẻ như DK máu nữa thì có phải tốt k ^^

5. Sâu bản này chơi kill mới đam to lắm chứ bạn. Mình thấy anh em vốn quen với kết cấu 35 -65 từ lâu rồi có thấy ai có ý kiến gì đâu:-/

6. không nên ý kiến nhiều làm j, chơi tất cả các tộc là ok con tê tê

7. Em Về Đi

Em Về Đi tindt

Hỏi hơi bậy, bạn nghĩ thanh niên việt Nam ăn khẩu phần ăn như bọn Tây trắng với Tây đen thì Chim có to bằng Chim bọn nó ko?. Vậy đương nhiên là ko thể nói cứ point nhiều như nhau là dam to như nhau đc. :))
    Đến cái võ lâm hệ thống pk với môn phái nhiều như thế mà còn mỗi phái 1 đặc tính riêng, thằng soul MU nó chẳng khác gì Võ đang ở VLTK.

Ko tin bạn hỏi @Phê cầm YeuVoNgo với @VoYeuQuai cầm Emperror xem =)).

Last edited: 2/5/17
  8. Trên núi thì có cây. trên cây có con bọ ngựa
    Bọ ngựa thì rình bắt ve sầu, chim sẻ đứng sau lưng :D

b0y_s0k, kocogiVăn Hải đã thích.
  9. tóm lại mấy ông biết đc tí là nghĩ mình là nhất
    có mấy ai đã thật sự yêu và thích 1 tộc
    còn 1 khi đã thích và tìm hiều
    thì tộc nào cũng có cái hay của nó
    còn tiền ít mà cứ muốn ko giệt đc tốp thì tao thủ dâm mầy cũng ko giết đc tao
    thì người ta bỏ ra cả trăm triệu để mua ac làm gì
    @Phê em nói chuẩn ko anh

10. Từ lúc chơi MU đến h chơi mỗi Dk =))
    Còn mấy con kia cầm nghịch nghịch chưa bh tìm hiểu mà đam mê
    Và cái thời đam mê hay tìm hiểu game nó cũng qua rồi
    Giờ nhiều cái khác nghịch hay hơn, chơi là chỉ biết chơi biết băm
    Chán thì nghỉ chém gió, lượn lờ... giờ mà hỏi a nhiều cái ở game cũng mù tịt =))
    Lên bảu hay hay không thì a cũng xin chịu :-h

11. haha nói phét thế nhể
    em hỏi anh cái nầy
    h anh cầm empet mà ăn hành
    anh cứ để ăn hành thế suốt hay là phải tìm cách để hành lại
    hay anh out game kêu đệch mẹ chán vãi =))=))=))

Hoàng ViệtPhê đã thích.
  12. Với anh thì bị hành nó là niềm vui
    Bem được người thì cũng có lúc bị người bem lại =))
    Thật ra lý do a chán không vào game, chỉ có thể là: không bị hành, không có gì để chơi, đáng chơi, chém gió vui hơn ^^
    Kaka ngày trước a chơi còn bị cả sv bem + chửi a cũng chẳng chán ;;)
    1 người 1 ngựa chạy khắp sv :> mà hàng top thấy khúm núm luôn nhá.

13. tiếc cái thời hoàng kim ý
    chắc em còn đang lang thang trong Tống Kim
    hay thuyền phu phong lăng độ
    hoặc đang bảo vệ long chụ

Hoàng ViệtPhê đã thích.
  14. Công nhận là hơi yêu nhưng được cái đẹp trai. ^^! có mỗi cái hơi buồn là đồ suol đắt kinh khủng.

01662975212 thích bài này.
  15. Lúc Soul thủ cao thì hô hào kêu gọi sao Soul dame bé đòi lên dame , đến khi lên dame thì ắt phải giảm thủ đi nhưng bác lại cứ muốn theo ý các bác dame to thủ cao train tốt , vậy ai chơi các chủng khác nữa cứ Soul mà chơi người người chơi Soul nhà nhà chơi Soul . Mỗi chủng tộc đều có ưu nhược điểm riêng và cách tăng poid hay Skill để train hoặc PK nhưng không có cách nào là toàn diện được cả , các bác nên tìm hiểu về nhân vật mình chơi sao có cách hiệu quả nhất và đam mê . Thân ái chào quyết thắng.

16. ý là soul vừa dame to vừa thủ khỏe mới thích.dl DK 100k gặp soul 50k point phải gãi ngứa mới được ý mà =))

17. Thanh niên cay cú vì bị INS nó thông đít

18. Ôí rời ôi, tôi cầm MG rs 2k đi train còn bị suol rs 1k nó bem chết đây này đánh nó nhw gãi nhá mà vẫn ko dám nói gì cũng cảm thấy tủi cho MG rs gấp đôi mà ko làm đc gì đành ngậm ngùi ra đi. Mỗi nhân vật có thế mạnh riêng còn đòi hỏi. Sang MG mà chơi xem có hay hơn SOUL ko ? :D

19. chuẩn luôn MG đánh vào soul khác gì cầm dao chém xuống nước =)) chả thấy gì gọi là có biến =))

20. lôi đi chem sum thư coi khác j chém chuối

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi