Góp ý Mong Fan trả lại đúng những gì cho DW.

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi bướngvl, 1/5/17.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Giáp sinh ra danh cho DW. Giáp trâu là đặc thù riêng của DW cũng như máu là đặc thù riêng của DK.
    SD sinh ra là dành cho DW.
    SD damage absorb rate: tăng tỉ lệ hấp thụ của SD 5-7.
    Dòng này sinh ra chỉ dành cho DW.
    SD damage absorb rate: tăng tỉ lệ hấp thụ của SD 5% với đồ 13. 7% với đồ 15.
    Khi PvP với nhau, nếu bình thường một người bị đánh sẽ mất 90% vào SD và 10% vào máu. Tuy chơi đã rất lâu rồi nhưng chính vì có đọc 1 bài HD từ Fan nói về tỉ lệ này nên mới đam mê DW gần 10 năm.
    Nhưng giờ tỉ lệ lại thay đổi 65% SD. 35% HP. Giáp quá yếu dẫn tới những dòng LBSD của VK Ex cũng phế và vũ khí Socket lên ngôi. Sự thay đổi này của Fan làm mất cân bằng từ VK ex quá thiệt thòi, cho tới những dòng GC như LBSD, tăng tỉ lệ giảm SD, tăng tỉ lệ SD cũng coi như vô dụng trong game.
    Chính sự thay đổi này cũng biến DW chỉ thành 1 cục bị bông chứ ko có DW dame như những năm mình còn chơi. Mong Fan xem xét lại sự thay đổi này để cân bằng lại các chủng tộc trong game.

Các file đính kèm:

Kích thước:
      94 KB
      Đọc:
      201
  2. nếu sự thật như chủ top ý kiến, mình mong ban lãnh đạo MU xem xét và có hướng giải quyết.

HerculesHT, Văn Hải0936091109 đã thích.
  3. Nó là sự thật anh ạ. :D Hihi

HerculesHT, Văn Hải0936091109 đã thích.
  4. lên S11 anh cảm nhận thấy Soul dame to hơn nhưng thủ không còn được như trước.

5. công nhận lên bản ss11 này soul dame to nhưng thủ cùi vãi

lehoang69Văn Hải đã thích.
  6. Chơi game phụ thuộc tố chất nữa bạn ạ.có ng dame mê mấy chục năm k bằng thằng chơi mấy tháng
    Khi tôi chuyển sang soul ,tôi thấy bản này soul dame to chuyển qua soul dame và mặc thái âm
    Còn muốn thủ trâu làm 2 cái ring thủ,nhưng mà có ring cũng ko sống đc với dl top
    Pk chỉ giành dk dl
    Cho nên chấp nhận soul ko còn là bao cát nữa

7. Nếu ăn chia theo tỉ lệ 90-10 như trước. DW ko bao giờ sợ DL với dk agi. :)

Văn Hải thích bài này.
  8. có lẽ soul chỉ hợp với vai cày kéo thui bạn nhỉ
    một lỗi ấm ức không hề nhỏ cho những ae chơi soul .

Văn Hảib0y_s0k đã thích.
  9. Mong Bộ Ban Quản Trị MUHN Hãy Vào Đây Và Coi Tâm Sự Của AE Game Rất Chân Thật + Thật Thà Và Chất Phát :) Mình Cũng Ko Mong Là Bộ Ban Quản Trị MUHN Cải Thiện Lỗi Này Ngay :) Nhưng Mình Và Rất Nhiều AE Mong Sao Bộ Ban Quản Trị MUHN Hãy Tìm Cách Khắc Phục Lại 1 Số Lỗi Nhỏ Của Game Và Cải Thiện Lại . Điều Chỉnh Cho MUHN Phù Hợp Hơn . Để Cho Tất Cả AE Chơi Game Đc Thoải Mái Hơn . Mình Nghĩ Chung Cho Tất Cả Các Chủng Tộc . Nói Chung Ko Phải Chỉ Riêng Dw . Mong Sao Lúc Nào MUHN Lên S12 Sẽ Đc Cải Thiện Tốt Hơn Ạ . :D

Văn Hải thích bài này.
  10. S pk vẫn đc nhưng chủ top vẫn chưa nghĩ ra cách thôi.vẫn cầm gậy 2 tay để pk với bảng skill thần thánh thì ko bao giờ đánh đánh đc ai

11. :) E chả tự tin gì. Chỉ tự tin về bản ss6.7.8. Nếu e mà là số 2 DW thì ko ai số 1. Tất nhiên ko nói với VND thần chưởng.

le ducVăn Hải đã thích.
  12. giờ soul k còn thủ trâu như trước rồi

Văn Hải thích bài này.
  13. lỗi do skill lên cao + nhiều point nên vĩ khí sóc nó bá bới viên lửa lv bác ạ @@

Văn Hải thích bài này.
  14. tóm lại soul bản này nói bé quá. rát cổ họng mà chả ai thèm nghe :))

kocogiVăn Hải đã thích.
  15. Bạn khiêm tốn quá
    Trên núi có núi bạn nhé

Hoàng Việt, HighElfEm Về Đi đã thích.
  16. Không thấy thánh nào đòi công bằng cho MG nhỉ? haizz

kocogiVăn Hải đã thích.
  17. thôi các bô ạ
    thế này là tốt rồi thư nghi đi 1 con suol x5 bé hơn 50k poin ma đứng cho dk x1 100k poin choc mệt nghỉ thì công bằng ko
    bạn nên so sánh với hàng ngang poin ngang đồ
    cứ 100k poin thì hàng 100k poin nào xơi được suol < đồ đạc ngang nhau>
    cứ muốn solo với hang hơn mấy chục k poin chết lại kêu thủ yếu
    fan tính kĩ rồi <nên cái này ko ai thắc mắc đâu>

18. nhin bảng skil hiểu trình cần j khoe

19. Em Về Đi

Em Về Đi tindt

Trên núi có cây chứ ;))

20. Nói không ngoa chứ cách tăng skill của bạn là số 1 về độ ảo rồi. Ko ai dám tranh đâu =))). Mình ngày xưa chơi là fan của soul vs MG nhưng cũng tự thấy soul mà như xưa thì quá mạnh. Cứ chày cối đối phương đánh ko chết là tự đối phuơng lăn ra chết. Ngay ở bản này nếu ở tầm point 50 đến 80 thì bằng point bằng đồ soul có sợ ai. Công băngg game luôn cho thấy thằng nào khoẻ lúc nhỏ thì nhớn phải bớt lại. Bạn muốn bá đạo game tất cả cacs mặt thì cả game chỉ thấy mỗi soul là cái chắc. Dk lúc bé ít point đánh ko lại ai train cũng ko lại ai nên llú đủ point nó mạnh lên hẳn là phải r. Giờ mình vẫn đang chơi MG đây, yếu pk thì thôi xác định lấy train reset, boss làm niềm vui.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi