Góp ý Mong BQT xem xét chứ vậy mệt lắm!

Thảo luận trong 'Vương Mệnh' bắt đầu bởi anzuni, 1/7/21.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. upload_2021-7-1_17-41-32.png upload_2021-7-1_17-41-52.png upload_2021-7-1_17-52-53.png
    Mong BQT xem xét và mọi người đóng góp để GM fix cái vấn đề này.
    Để thăng hạng 1 món vũ khí lên hạng 14 và quay lên 15 để được tiếp tục thăng hạng thì số tiền phải bỏ vào không dưới 15tr (đó là khiêm tốn và may mắn lắm). Nhưng khi tiếp tục thăng hạng lên nữa thì lại cho random 1 là kiếm rồng của dk và QT hỏa long của DL. Nếu xui DL ra kiếm rồng thì chắc chắn dame sẽ không có tác dụng bởi các lý do: 1. Kiếm bảng master 3 không có tác dụng pvp. 2. DL tấn công nhờ %lwucj tấn công của thú nuôi. (tương tự với dl cầm chùy vua). Các class khác như dw, elf ... cũng trong tình trạng này.
    Người chơi bỏ tiền ra đầu tư để lên đồ theo tộc của mình chứ không phải đầu tư là để mua bán bởi vì, lên đề chắc chắn khi nào cũng sẽ rẻ hơn mua.
    mình thăng hạng thêm 2 cái dùng để làm phôi thăng hạng cho vũ khí chính mà nó ra 3 cây khác nhau, như vậy quy ra khoảng tầm 45 tr (hên); nếu có một phôi trùng với QTTD của mình mà không được chọn lên vũ khí rồng của tộc DL mà lại ra của dk như vậy có phải quá tốn kém rồi không.
    Rất mong cộng đồng mugamethu đóng góp ý kiến để BQT nghiên cứu fix lại để người chơi còn có đk lâu dài đam mê với sở thích của mình!
    ChiLaHuCau chào thân ái!

Các file đính kèm:

2. mình nghĩ cái này cũng chỉ là hư cấu mà thôi ;)). nhưng cũng mong ad fix cho bạn để a e đc chiêm ngưỡng đồ vip

3. ko chơi đc biến

4. cả sv ông đồ víp nhất rồi còn đòi hỏi gì nữa chứ đồ mà như ông nói thì 1 thời gian nữa dăm 3 đồ của ông vứt hết :))

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi