Góp ý Mong BQT và a FAN xem sét acc 20k dư cắm 4k bạc

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi JingJing, 24/8/21.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. - Đa số ae chơi ở đây lâu nên ae biết cái thời mà 1 ngày x2 lắm ae chơi kiếm từ 10-25 k bạc /1 ngày là ae hiểu ntn rùi lúc đó cắm acc k cần >1k rs k cần tri ân chỉ cần 20k dư cắm đc 10k bạc… Bây giờ FAN fix xuống 4k thì thật sự là thiệt thòi qua nhiều so với công sức tiền bạc mình bỏ ra đúng thật là acc mình cắm FAN rất nhiều nhưng chưa bao giờ bỏ acc mà không lấy cả nếu giờ cắm 4k mất giá trị quá nhiều vậy mình mong ADN xem sét 2 ý này
    - A có thể cho cắm acc với giá 10k/20k dư nhưng yêu cầu rs > 1k có 550 skill trở lên có 10k vợ chồng 20k tri ân nữa cần thiết thì cho thêm 1 đội ngũ nhưng id cắm acc những sdt cắm acc mà không lấy còn những acc nào đang chơi trên id đăng kí sdt đó thì xóa luôn cái acc đó đi đỡ phiền phức ảnh hưởng đến người chơi khác tội cắm FAN k lấy,nhưng ngược lại thì quy định vay hiện tại tất cả các acc đều vay đc 100% bạc thay vì 50%
    - Nếu không làm được nhưng cái trên thì tốt nhất a nên khóa chức năng vay bạc lại để ae đỡ phải mất công vay mượn làm gì

2. e mới chơi lại đc 2 tuần, cho hỏi ngày xưa cày kiểu gì 1 ngày đc 10 25k bạc vậy bác :D

3. Ngày xưa x2 ấy bác lúc PA ở x bị lỗi k cần > 500 skill vẫn mua đc ấy.. Bọn nó PA 5 elf cắm ngày > 330 tỷ xong đổi 20k dư cắm FAN mỗi acc đc 5,6k bạc chơi 1 team ngày x2 là đc > 20k

tungboing thích bài này.
  4. Thôi đi k ae nó lại chửi cho

Last edited: 24/8/21
  5. đúng là tìm diêm vương thật k lẽ ae xác định chơi lâu dài kiểi gì cũng có mấy cái đó trừ khi cầu rác vớ vẩn xong cắm acc FAN mới như bây giờ ngày xưa k cần rs 1k k can tri ân giờ thì giảm 10 xuống 4... Đến chán

6. Mục đích của fan khi mở shop cầm acc
    Thứ nhất là thu gom lại những acc ít giá trị, acc rác, không có nhu cầu sử dụng
    Thứ 2 là hỗ trợ những ae cần tài chính

Nếu như phải có vc và 550skill thì đa số ae chơi game không đạt tiêu chuẩn để vay. Vậy nên nếu cậu góp ý cái gì thì theo thực tế và số đông 1 tý

7. Cầy rác k đạt là đúng, Còn AE chơi chuẩn chình thì k nói nhé vậy FAN mới cần chình sửa áp dụng đúng người đúng đối tượng cần vay... tránh tình trạng cầy rác xong rs lên 1k r cắm acc

8. Ngày x2
    Ăn phong ấn + 3 bùa ( 3k 3k5 bạc )
    Bán acc 6k đến 10k bạc
    1 acc lãi 3k đến 7k bạc
    Cày 4 acc lãi 12k đến 28k bạc
    X giá 75
    = 900k đến 2tr1

Last edited: 24/8/21
    tungboing thích bài này.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi