8 về game mong BQT MU + Mod đừng khóa bài e nha

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi baotrung08, 26/11/19.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. như tiêu đề e có bán acc ko qua trung gian vì 1k3 bạc cho bạn @Abutne http://diendan.gamethuvn.net/threads/f-dk-nhat-rac.1035407/

bạn đó có 2 SDT 090 2238 765

và 090 223 6891

2 số này inbox với tài khoản @Abutne trên diễn đàn thấy hay cò mồi bán acc TTD

mong ae đừng đi theo vết xe đổ của mình nhé

2 acc của mình là : bemhet2qsv : char: GapLaBem99 never : F

acc số 2: wing12 : char MonDLuffy never : DK

có pmm ae trong games vay bạc gì đó đừng dại nhé ko mình ko chịu trách nhiệm đâu kính mong BQT đừng

để ae về sau tránh đc những người như thế này thì đỡ đc 1 phần nào trong games

Các file đính kèm:

2. e có pm bạn ấy GD qua trung gian . bạn ấy gạt ngay

hunter985 thích bài này.
  3. Chịu. Mình bán acc rác đồ cùi. Tiền vào hàng ra. Ko thì qua trung gian. Một số bạn bảo mình quen ông nọ ông kia. Mình vải quen cả fan mà hắn ko tin. Mà đúng là mình không quen thật. Tóm lại ra trung gian. Còn lại thì coi như cúng cô hồn thôi bạn

4. ukm thấy nó đang gạ ae mua acc của nó ae biết đường né ra ko lại dính :D

5. mua bán cái gì cứ qua trung gian cho lành

6. Lại có mùi lừa đảo ak ae

7. Ông này cứ mk đăng bán là inbox đổi mua. Kêu đổi
    Thằng đó là thánh lừa rồi. LV cũng cao đấy.

8. ko nghe các cụ thường nói câu này à ..
    rẻ rút ko tin cặp quần :D

9. ukm qua tính rủ nó ra cầu giấy đánh nhau dt nó ko dám bắt máy cười ** =))

zzbaokezz thích bài này.
  10. tôi ở vĩnh phúc nên hà nội đúng 1 lần .. núc đó bỏ nhà đi cùng bọn ở ngõ , 3 thằng ăn chung ổ bánh mỳ , với có 26 nghìn ,,, hồi đó năm tôi 14 tuổi .. tầm khoảng năm 2007
    lần đó làm ở phường dịch vọng hậu .. mãi chủ quán cơm mới nhận vào làm . vì quá nhỏ con .. lại chứng minh thư chưa có ... nghĩ lại hồi đó liều thật ... mấy thằng đi tắm sông bị bố mắng , cầm roi đánh , mà trẻ con tự ái , khóc tức tưởi . hihi
    đó cũng là lần đầu tiên mình đặt chân Nên Hà Nội ...>>>> từ đó đến nay chưa nên nần nào :)
    sài gòn TP HCM mình còn đi rồi

11. @fantasymc @gamemuvp sao ko xử lý nó đi để nó làm loạn MU rồi thuộc hành vi cố ý lừa đảo nên mong fan sử lý mạnh tay ko nó lừa ae tân thủ đỏ

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi