Góp ý Mong BQT để ý AE member nhiều hơn

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi hoaik4b, 11/5/17.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Dường như sv nào cũng đang bước vào quá trình"Tự vận hành 1 cách máy móc" thiếu đi sự quản lí của các ban ngành! Dẫu biết các bác đang quan tâm tới mu di dộng nhưng mà những member của Mu trên PC đâu có ít hơn di động? Những vụ mua bán "ko qua trung gian" những vụ "lừa đảo chiếm đoạt tài sản" rồi tới sự hứa hẹn khi sát nhập SV thần long vào VQ ! hiện tại chúng tôi chỉ cần BQT ko ít thì nhiều 1 ngày( vào diễn đàn xem hoặc xử lý 1 vài vấn đề cho ae chúng tôi) hoặc giả như 1 ngày/tuần để ae biết đc còn được quan tâm! Vì đâu mà ng chơi giảm và sv giảm dần! ngày xưa còn FPT mu của Gamethuvn cạnh tranh với nhau với kết thúc của FPT nhưng vì sao khi họ tuyên bố giải tán mà vẫn có 1 lượng lớn mem tiếc nuối và tham dự buổi lễ tuyên bố đó! Mong BQT xem xét lại ý kiến này!Đừng bên trọng bên khinh mà bỏ qua những người đã và đang theo đuổi Mu PC mà các bạn đã giữ gìn tồn tại từ 2003!

2. chuẩn. mu trên pc vẫn chuẩn nhất.

3. up

4. letunghd

letunghd Berlin Mùa Lá Vàng

Các bạn yên tâm BQT và các QTV( Quản Trị Viên) vẫn ngày đêm miệt mài tìm tòi cái mới cái hay để phục vụ các bạn một cách tốt nhất. Không có chuyện BQT bỏ bê hay bên trọng bên khinh đâu.

5. Có ADM đứng ra tổ chức, định hướng thì quá tốt. Cơ mà với tình hình hiện tại khó thay đổi một sớm một chiều được, hiện tại khả thi nhất là:
    1. Sử dụng các công cụ có sẵn để tự bảo vệ mình: quản lý MƯT, đăng ký bảo vệ acc, giao dịch qua Trung Gian; thiết nghĩ chỉ nhiêu đó thôi có lẽ cũng đủ bảo vệ acc mà không cần trông chờ vào ADM .
    2. Game có hứng thú, có vui, có đông hay không phần lớn do người chơi. Game muốn thu hút thì phải có không khí cạnh tranh, hiện vào game thấy thực sự "chơi cho vui" thì ít mà số cày cuốc, kiếm ăn thì nhiều!
    3. ADM hiện không có nhưng MOD vẫn OL đều, nếu được MOD hàng tháng nên đứng ra tổ chức event cho anh em tham gia, thiết nghĩ event được tổ chức tốt kiểu gì BQT lại chẳng hỗ trợ cho ít bạc làm giải thưởng.

Tự thân vận động thôi!

6. sv cũng đã thấy ít khi ad nghé qua rồi.

7. letunghd

Ko phải ít khi admin ghé qua là ít quan tâm đâu nhé bạn

8. bác nói như đúng rồi thế xem có event hoặc đổi mới gì chưa nhỉ :)

9. admin có 5 tháng ko vào dd chứ mấy =) em mới mua acc rồi lai bán luôn vì chán. Biết là các mod nhiệt tình nhưng quyền lực có hạn.

10. mong có hứng thú mới :)

11. Cứ thực tế mà nói, hiện VQ chỉ có các MOD có tâm nhưng vai trò chỉ ở mức có hạn (chỉ hỗ trợ mem mà không thể định hướng hay can thiệp trực tiếp vào game), BQT có tâm là Thiên Thanh Hi lại phụ trách diễn đàn chứ ko nắm trực tiếp server. Mình ko đả kích GT vì có thể có một số lý do nào đó, chỉ hi vọng các MOD chủ động hơn chút trong việc gây dựng phong trào game (event, tuần báo....), hi vọng thành viên VQ hiếu chiến, manh động chút nữa... lâu rồi ko thấy trận pk nào trên dd ^^!

Last edited: 26/5/17
    ducvit, MasterPietocbacvjp đã thích.
  12. hầu như ae cũng nghỉ gần hết rồi. có muốn sv sôi động thì cũng phải có lòng tin vào người đứng đầu sv. bây giờ người quản lý không có, event làm ra không trả thưởng... biết gửi tâm huyết vào ai. ai còn dám đầu tư. vào game chỉ thấy người rao bán acc, nhà nhà bán acc người mua thì chẳng có ai... buồn

13. ông nịnh khéo thế . hê hê

14. letunghd

Xin lỗi bạn! Tôi làm việc chứ không nịnh lọt ai cả. Mong bạn hiểu theo hướng tích cực

15. cái mà gamer cần là Admin, Event chứ ko cần những lời nói suông của bạn.

16. Nếu Nói Hướng Làm Việc của bác có biết thông tin gì chưa :)

17. MasterPie

MasterPie 《♡Siêu☆Cấp♡》 Người Kiểm Duyệt

Bạn có 02 lần tung tin sai sự thật về công tác tổ chức game của BQT, tôi đã cảnh cáo 01 lần.
    Bây giờ bạn vẫn muốn dẫn anh em nghĩ tiêu cực nữa sao?
    Hãy xem đây như lời cảnh cáo thứ 02. Tôi sẽ theo dõi bạn thường xuyên từ bây giờ. Nếu còn tiếp tục như thế, tôi banner nick. Thậm chí xem xét đến khả năng báo cáo admin Gangter block nick game. Hãy cẩn thận!

shinhyupoo thích bài này.
  18. mình k có ý gì mình rất tâm huyết ở game thủ mình mong smod báo cáo lại gangter có gì sự kiện mới sắp tới thôi thks

19. ** vào mõm bọn admin đi anh em

20. manhcuong85

manhcuong85 Cư Dân

tán thành ý kiến của bác mong ban quản trị xem sét

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi